Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Từ đầu văn tao định chép của thằng Minh :D
Ngọc ơi, mày đừng mách cô nữa làm tao đau lòng, đời tao kể từ nay tiêu với mấy môn thuộc lòng :((

Bùi Mai Ngân đã viết:
Từ đầu văn tao định chép của thằng Minh :D
Ngọc ơi, mày đừng mách cô nữa làm tao đau lòng, đời tao kể từ nay tiêu với mấy môn thuộc lòng :((
Tao cứ mách đấy, yề!!!! :)) Câu bài ko cho tao câu với là tao cứ mách, sao mãi tao ko có sao nhẩy??? X(
Sao lại chép Văn của Minh cu???? Cuộc đời có lắm con người ngây thơ....

mie
bài lý tao lấy nhầm mốc mới đau chứ lị
chó chết

Chỉnh sửa lần cuối:
Hum nay cô Kim Anh oánh lạc hướng cả lớp, cứ tưởng là sẽ kiểm tra 15 phút', sợ hết cả hồn ơ, hic hic , ko bít mai có trả bài Đại 1 tiết ko nhẩy??? :-?
Tình hình là rất là tình hình là ở bàn đầu em ko hoạt động được ơ :((

Học 2 tiết toán xong cảm thấy như bị cái gì đấy va vào đầu

Học Lý xong thì cảm thấy những gì mình đã biết trước đáng vứt vào sọt rác, những gì mình vừa mới biết thì...ko hiểu gì.
Hôm nay tổ trưởng tổ mình anh dũng hi sinh vì tội...ngồi xa.Ha ha, mình ngồi đâu, hóa ra có lợi khi gọi theo sơ đồ.

Tớ là Long đây!Các con cho bố tham gia với nhá.
chính ra hôm đấy có tớ đi là vui hẳn!Đùa các bạn bắt tớ ra trả tiền làm tớ ngượng chín cả mặt.Từng đấy đứa mà gọi có 1 ken 1 chanh.Bà chủ hànng còn bảo là xem lại đi từng này đứa mà có thế thôi à?chảy thật! X( Tớ dùng ních thằng kaka căn bản là tớ ko đăng kí làm thành viên.Xin lỗi nhá! mà các bạn khốn lắm cơ,minh đi đúng 5 vòng bờ hồ bọn nó mới đến.
p/s:Ngọc ơi rửa ảnh chưa,có rửa thì cho bố 1 cái nhé.Cái mà "chúng mình" chụp chung ý! :))

mày tưởng đăng kí là dc đấy à
bạn hiển dăng ký mãi mới dc đấy

Ai nói chiện đăng ký làm gì???
Hic hic, may mà tuần sau được nghỉ một đống ngày lun, có khi đi chơi đi, chứ ở nhà cũng có được rì đâu!!!!!

Tình hình là sao box lớp mình xuống hạng thảm hại thế này????
Hít khói cho lũ 1 đống Tin dởm, lí 2 dởm! [-( 9c cũ đến nhà cô Ngân chơi ko? Mấy hôm asem ấy!Coi như du lich ngắn ngày =D>

ừ,đúng đấy,đề nghị các bạn tổ chức đi đâu chơi đi,ngồi nhà mãi chán lắm cơ!

Đi đâu là đi đâu??? em khoái karaoke cơ dưng mà không bít ý kiến các mình thế lào???:-?

Chúng mày có đến nhà cô Ngân nhớ rủ tao đi cùng ( Tao là Ngân :D)

tớ là tớ đi đâu cũng được
miễn là ko phải ở nhà

tình hình là box lớp mình phải có chủ đề bàn bạc chứ nhỉ,như thế này thì chẩy lắm :))
nói về giáo viên đê ;)
top 5 về buồn ngủ của tao
dẫn đầu là KA vừa nghiêm dạy vừa chán b-)
tiếp sau là ông lý nhưng được cái ông này hiền :))
địa, bà này dạy như đọc thơ :D
sử thì no comment
cuối cùng là văn có cô chủ nhiệm ưư tiên đứng thứ 5 :D

Diary hả? :)) chưa được hạ bút lần nào, vì "thường dân chúng mình còn phải chờ các bác cán bộ mang điện về xã đã" :)) chết cười.... à mà không.... nực cười..........

còn về các thày cô, ngán nhất là Lý. đ' hiểu sao năm nay mình học Lý ngu thế! chuối vật! thấy thì nghiêm mà yêu cầu cao :((
cô KA okie, cô DungGDCD okie (mỗi tội kiên quyết Đại số với Số học là một thì thật là không thể chịu đựng nổi! Số học là bà chúa của toán học cơ mà! so sánh thế sao đuowcj!), thầy TD okie, cô Băng okie (phải chăm Hóa lên mới được! mimhf ngu nhất môn này!), thấy Tin thì hơi chuối! :)) ngày xưa mình học ngu nhất lớp môn Tin!, cô Sử, cô Địa thì bth, khoái cô sử hơn., cô KH quá ổn, cô Tâm cũng thế, còn Văn thì học hơi mệt, cô dạy nhanh quá và cũng nghiêm nữa! :(( yêu cầu thì cao chót vót!!!!!

túm lại, năm nay cũng vẫn cứ khủng khiếp. phải bám ngya từ đầu, không thì tuột bay đi mất!

trời ơi cô gDCD khin
Cô sử cũng kinh
cô KA cũng kinh
Cô nào cũng kinh:)):)):))

OMG
cô Địa dạy như khẹc
cả lớp ngủ thì cô bảo là có tinh thần học tập
ko tgể mê đc

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên