Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hehe, khai cả nhà thằnh Tú ra là thể nào anh Tách con cũng oánh cho mình chết lun, thui, nể tình anh em lâu ngày zậy :))
to Phong: người ta hát hơi bị hay đóa, karaoke suốt, ko hay sao được Ngọc nhỉ ;)

NGuyễn Việt Hiếu đã viết:
mọi người thấy ông dạy lý thế nào tớ thấy như cư't
Cái đấy gọi là văn tự sự mày ạ!
Tao đã là vật hy sinh thứ 3 sau Nguyễn Nam và Trà Phương! 8-|

miẹ hôm nay tớ lên bàn 2 là mất đời trai rồi :(( :))

Hôm nay tổ chức Trung Thu khá vui, tiếc là chuẩn bị chưa kĩ.
Lớp mình sơ suất ko mời cô Nam, bạn Bí Thư phải đi xin lỗi, tôi nghiệp.
Sau đó lớp mình lên Lăng Bác chơi tiếp->Rồi lên bờ Hồ.Chỉ vì bị thằng Cu dụ dỗ mà mình ko thể đi tiếp, bực thật, ai lên kể đi.

Hình như bạn Phong định về nhà để học bài mà :-?
Tao đang ở nhà này, ăn xong bọn mày đi đâu thế? Gia Lâm à ;;)

Nope, giờ này mới mở vở ra, tại thằng Cu cứ "đi với tao một đoạn thôi", hóa ra là 3km, cuối cùng muộn quá, đành bỏ về cho 2 anh chị đi với nhau.

Hic, ngồi bàn đầu mới gọi lag hết cựa ơ, thui, số em từ đây đành rời xa cái phận quay đều quay đều :((
Hum qua trung Thu, ăn cái lên Hồ Gươm rất chi là đông vui nhộn nhịp ơ, nhưng khổ nỗi cái việc 8,9 đứa chung nhau 1 chai ken với 1 cốc nước chanh thì nó không hay cho lắm :)) Đứa nào hẹn ở cái quán đắt vãi lúa@!!!!!

Còn cái vụ ngô luộc của con Ngọc nữa, mày đừng có kể thiếu chứ Hà :)) <"Cháu ơi mua giùm bác đi, mở hàng cho bác mà...xyz", vậy là con bé lon ton mở ví ngay, bó tay :p. Tao dám cá là bà ấy đi vòng vòng quanh hồ nói với chục đứa câu ấy rồi, chứ lại chả :))> Nhưng rồi đứa nào cũng ăn, tại đói b-(

Thời gian mỗi một mẩu, đáng lẽ bọn mình phải đi Hồ Gươm sớm sớm một tí, nhỉ :D

Con Ngọc hớt lẻo nhá b-)

Chỉnh sửa lần cuối:
Trời thường dung túng kẻ ác Việt Hiếu ạ!
À MP, mày ngồm ngoàm khen lấy khen để ngô ngon còn gì nữa, đúng là làm phúc mà ko được báo đáp! :(

Ơ, con Phương lên HAo lúc nào mà tao ko bít thế chúng mày??? Phương chăm post bài nhé, tớ là tớ iu cậu lắm đóa, :))
He, tao la tao lên án con nào ăn ngô xong vứt lõi ngô ra bãi cỏ lắm lắm đấy [-x thế mà gọi là học sinh AMs à???

Hum nay kiểm tra Văn 2 tiết, làm bài như shit, đầu óc tao dạo này làm sao ấy, hình như ko có chỗ cho cái gọi là văn học thì phải :(
Kiểm tra Lý 15 phút cũng làm sai, đời cô liệu ơ :)) Tớ đề nghị bạn nào sau này làm bài Ktra kém phải học tập tớ : miệng cười toe toét hơn lúc làm được bai f:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên