Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
mọi người thấy ông dạy lý thế nào tớ thấy như cư't

ừ chán bỏ miẹ !!! tao ngồi buồn ngủ kop chịu được :( lại còn bà địa nữa chứ :(

Trung thu tổ chức ở trường làm quái rì.... Đi đâu chơi nhẩy!
Tùng đúng là trẻ con, bố tên Chẩy cứ nhận là Chẩy việc gì phải giấu anh em! :)) Cường nhờ, Lẩu nhờ, Quang Hưng nhờ!

[/QUOTE]Trung thu tổ chức ở trường làm quái rì.... Đi đâu chơi nhẩy!
Tùng đúng là trẻ con, bố tên Chẩy cứ nhận là Chẩy việc gì phải giấu anh em! Cường nhờ, Lẩu nhờ, Quang Hưng nhờ!
Đức Hưng nữa :))
Ừa, có lẽ Trung Thu đi chơi cho nó sướng, vừa được đi chơi, vừa có cơ hội để anh em mình hiểu rõ nhau hơn

Em đề nghị một idea, các anh các chị xem xét hộ em cái, ai lên đây phải khai tên bố mẹ cho nó zui vẻ đi
Làm thế nào để cái topic của Anh 2 vui nhứt đê , bravo!!!
Em xin mở đầu: bố bạn V.Hiếu tên Thông, ông bạn ý tên Cường, bố bạn Ngọc tên Đức Hưng, đừng nhầm với Quang Hưng là bố bạn Minh Cu nhé, còn còn bố bạn long béo tên Bách, :))

hôm nay chán đíu chịu dc
chẳng hiểu học hành giáo viên dạy nhue thê có mà chết con nhà ngươi ta à

ko biết mình hôm nay có bị làm sao ko
What do u mean??

Hè, hum nay có mic rồi nên rất là vui cơ :)) được cái bạn QUyên, Vân, Ngọc với tớ hát bài "Anh không muốn bất công với em" các bạn Anh 2 sau này phát huy nhé, gọi là nghr giải lao ấy mà :))

À, có khi Anh 2 cứ đưa ra ý kiến về vụ trung Thu trên HAo luôn đi
Ăn cái em đề nghị là tổ chức ở Bách Thảo ơ

Tớ là tớ hiểu Hà lắm đấy! :))
Mai tao mượn bí thư danh sách lớp chúng mày chết luôn, bây giờ đứa nào lên HAO sau phải khai tên phụ huynh đi!

Trịnh Thanh Hà đã viết:
Em đề nghị một idea, các anh các chị xem xét hộ em cái, ai lên đây phải khai tên bố mẹ cho nó zui vẻ đi
Làm thế nào để cái topic của Anh 2 vui nhứt đê , bravo!!!
Em xin mở đầu: bố bạn V.Hiếu tên Thông, ông bạn ý tên Cường, bố bạn Ngọc tên Đức Hưng, đừng nhầm với Quang Hưng là bố bạn Minh Cu nhé, còn còn bố bạn long béo tên Bách, :))
ơ hay con này o đánh mà đã khai hội đồng đê anh em !!!!!
còn anh nó nữa kaka ạ tên là gì í ko nhớ để lúc nào nhớ post lên cho :))!!

Tình hình này là tớ thâý cái mic lớp mình hình như là để làm cảnh thì fai?
Có khii đưa cho tớ mang về nhà luyện giọng có khi còn khai thác đc giá trị của nó;)

Trịnh Thanh Hà đã viết:
ko biết mình hôm nay có bị làm sao ko
What do u mean??

Hè, hum nay có mic rồi nên rất là vui cơ :)) được cái bạn QUyên, Vân, Ngọc với tớ hát bài "Anh không muốn bất công với em" các bạn Anh 2 sau này phát huy nhé, gọi là nghr giải lao ấy mà :))
#-o thế nào là "giải lao" ?

Giải lao, theo 1 định nghĩa mới là tra tấn về thể xác+ tinh thần..

Úp sọt bạn Phong bây giờ! Nghe hát miễn phí còn cằn nhằn, mai mang rổ đến thu tiền!

Bố Minh Cu tên là Phạm Wuang Hưng còn mama tên là (???) Mỹ Linh!
Anh zai Hà tên là Trịnh Thanh Hải, anh zai Quyên là Đỗ Hoàng Quân, bác Quyên tên là Ngô Thì Sĩ, bác Tú Vo là Nguyễn Văn Tách (!!!)

Nguyễn Mỹ Ngọc đã viết:
Bố Minh Cu tên là Phạm Wuang Hưng còn mama tên là (???) Mỹ Linh!
Anh zai Hà tên là Trịnh Thanh Hải, anh zai Quyên là Đỗ Hoàng Quân, bác Quyên tên là Ngô Thì Sĩ, bác Tú Vo là Nguyễn Văn Tách (!!!)
Humm, nếu biết con gái thế này thì hôm qua bố đã không nói cho rồi :(
Mà papa thật của con có tên hay lắm đấy :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên