Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
4 dòng câu được 3 bài, bái phục ông Tùng rồi đấy.Lớp mình nhiều người thích Rock lắm, thế bạn Tùng thích rock việt hay rock ngoại?
Văn : Cô Nam
Địa: Cô Liên
GDCD: Cô Dung
Anh: Cô Kiều (Thị Thu) Hương
Tin: Thầy Tuấn
Lý: Thầy Hải
Hóa: Cô Băng
Sinh: Cô Ái Tâm
TD: Thầy Kiên
Sử:Cô Phương Dung
Thời khóa biểu:
Thứ 2: SH /Văn /Văn /Thể Dục /Hóa
Thứ 3: Anh /Anh /Sử /Thể Dục
Thứ 4:Toán /Sinh /GDCD
Thứ 5: Văn /Văn /Địa /Lý
Thứ 6: Anh/ Anh/ Toán/ Toán/ Hóa
Thứ 7:Toán /Toán /Tin /Lý /Lý ( :(( )
Nhận định tình hình chung, cô Nam khá nghiêm, nhưng dạy tốt.
Anh: Cô Kiều Hương dạy khá vui
Toán: Chưa có nhận đinh cụ thể :|
Lý: Thầy Hải hình như có vẻ nghiêm, yêu cầu học sinh ghi chép nhiều
Hóa: Cô Băng nói chung là hiền và dễ
Sinh: Cô Ái Tâm khá trẻ, ngừơi gốc Huế, khá tiên tiến trong việc dạy và học
Sử: Cô Phương Dung dạy ổn, ấn tượng với câu nói trong buổi đầu của cô :"đánh nhau ko biết thằng nào là thằng bố mình"
GDCD: Cô nói chung là ổn, nhưng phải soạn bài, thỉnh thoảng hay nói nhầm (làm mình hiểu sai-bực thật)
Địa: Cô nói chung cũng dễ
Thể Dục: Chưa có gì nổi trội, sướng cái là thầy cho chơi lúc cuối giờ
Tin :mai mới học :p
Tình hình sơ bộ là như vậy, mong bà con ko phản đối và dân anh 2 tích cực lên đánh chiếm cái forums này.

Chỉnh sửa lần cuối:
Hey, các bạn Anh 2 thì anh nhân mấy khi tổng kết điểm nhỉ

chẩy ơi bố mày đây
Mới nào mới nào, :D, sao lại gọi bạn Tùng là Chẩy thế????
Ngồi ở bàn 1 mà nhìn xuống cuối lớp thèm thuồng quá, vui không chịu được. Ngồi bán thì bậy bạ để mà các bạn ý oánh giá à???

Ahem, to Phong: Rock việt dĩ nhiên là chưa thể so sánh với rock ngoại nhưng cũng ko nên khinh thường như là The Light hoặc Atmosphere ( trừ cái bọn Bức Tường ra [-x )
X-( , giời ah, cái thằng đang thi trò chơi âm nhạc trên VTV3 ko biết Kurt là ca sĩ chính của Nir X-( , người đâu mà ngu thế X-(
À à, nói chung tao thấy thầy Hải dạy lí buồn ngủ wa' :)| , mai còn học 2 tiết nữa chứ :((

Hơ, bạn Ngân lạ ghê tớ chưa nói câu nào chê Rock Việt mà đã....Chưa từng chê rock Việt.
Hmm, mai là The day after tomorrow rồi, chắc lại vào lớp nghe thầy Tuấn giảng là vì sao học kì này chỉ học chay thôi...

<zzz zzz zzz>
Tui chưa quen nhiều bạn lớp Anh2 lắm, hôm nay cho tui làm quen hén !!!

To PHONG: Sao hôm trước ức chế zậy ???

Uây, nghe thầy Hải giàng bài mà hai mắt tui nó cứ dần đóng lại mới zui chứ :D Nhưng ngồi bàn đầu thì sao ngủ được??/ mà bạn Ngân là bạn nào nhẩy???? chán chưa, học cùng lớp nhau mà không biết mặt nhau thế này đây

Bạn Tùng Chẩy có phải cái bạn ngồi bàn cuối ko?
Khổ thân Phan Huy suốt ngày bị soi..Bùn ngủ ká, lần sau học Lí mang cái gối đi vậy /:) /:) /:)

úi giời ơi hôm nay học toàn sử dụng chất xám chứ lị
mệt quá
ngồi trong lớp cú như đánh vật với thú dữ

Lê H?ng Vân đã viết:
úi giời ơi hôm nay học toàn sử dụng chất xám chứ lị
mệt quá
ngồi trong lớp cú như đánh vật với thú dữ
Nói thế này là có ý gì đây ?
Phong: Cô Phương Dung dạy ổn, ấn tượng với câu nói trong buổi đầu của cô :"đánh nhau ko biết thằng nào là thằng bố mình" --> ông mâu thuẫn hơi thái quá đấy.

Chỉnh sửa lần cuối:
Vu Thanh Tung đã viết:
Thực sự thì ..... câu bài thế ko hay đâu
:)) =)) nhung ma ko câu bài thì cứ thấy thế nào ý nhỉ :">
Ông này cũng chẳng khác ông Phong là bao.

Nguyễn Mỹ Ngọc đã viết:
Khổ thân Phan Huy suốt ngày bị soi..Bùn ngủ ká, lần sau học Lí mang cái gối đi vậy /:) /:) /:)
thằng tùng là thằng ngồi cuối tổ 3 ý,mặt nó khắm nhất lớp mình :))
mày ơi Phan Huy là ai thế :-/

To Thi: Mong chỉ giáo cho tớ mâu thuẫn ở điểm nào để sửa, vả lại, tớ hay câu bài lắm hả, chết thật....
Hôm nay 18/9: Học Toán, nói chung ko có gì đặc sắc cả, chỉ có mỗi 1 tin buồn là tuần sau may be kiểm tra 1 tiết, ặc ặc, tan nát đời trai...
Tin: Lần đầu tiên học, thầy nói chung là rất giỏi trong việc "vào đề", thế nào là dữ liệu, thông tin, công cụ, phương pháp,...nói chung là ong ong hết cả đầu.
Lý:Not much to say, trừ việc tiết đầu thầy nói, nghe xong...chẳng hiểu gì.Chắc tại mình ngu quá.
Hey, bà con làm cái bảng Profile với 1 cái Diary đi,rồi photo ra, phát cho mỗi người 1 bản, cho mọi người hiểu nhau hơn.

Hey, bà con làm cái bảng Profile với 1 cái Diary đi,rồi photo ra, phát cho mỗi người 1 bản, cho mọi người hiểu nhau hơn.
Việc gì phải thế, cứ học với nhau rồi dần sẽ quen thui mà
mà các bạn làm thế nào chứ topic Anh 2 cứ tụt dần xuống page 2 thế này, tớ lại kéo bạn rồi lại kéo cô nào
To kaka ( Việt Hiếu con ông Thông cháu cụ Cường) : tao thấy lớp mình chả còn đứa nào khắm hơn mày được nữa đâu
Tớ bít mặt bạn Trung chẩy rồi :))

NGuyễn Việt Hiếu đã viết:
Nguyễn Mỹ Ngọc đã viết:
thằng tùng là thằng ngồi cuối tổ 3 ý,mặt nó khắm nhất lớp mình :))
mày ơi Phan Huy là ai thế :-/
Thấy bị soi nhiều nên tao mới nhớ tên: Yên Viên boy!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên