Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Tao thương mày lắm Cu ạ!!!Ây...đời là thế đấy!Hôm nay ko bít chuyện j xảy ra nhỉ?Cô Nam sẽ làm j Minh Cu của chúng ta đây!Mie,hôm nay lớp mình sẽ có 1 màn kịch tuyệt vời với sự diễn suất của tập thể lớp 10a2

Lê Ngọc Long đã viết:
Chẩy thật!Hôm wa Ly sao thế?sao lại khóc???Anh ko bít!!!
Hình như là do anh thì phải!!!Xin lỗi nhé!
chảy thật ,tại anh ấy :(( ,đang đùa đùa tự nhiên mặt xị xuống trông như ma mút hiện hình b-( làm em tưởng mình lỡ lời cái gì >>> khóc :((

Nguyễn Ngọc Kiều Ly đã viết:
Lê Ngọc Long đã viết:
Chẩy thật!Hôm wa Ly sao thế?sao lại khóc???Anh ko bít!!!
Hình như là do anh thì phải!!!Xin lỗi nhé!
chảy thật ,tại anh ấy :(( ,đang đùa đùa tự nhiên mặt xị xuống trông như ma mút hiện hình b-( làm em tưởng mình lỡ lời cái gì >>> khóc :((
Con Ly nó đùa đấy nên bố đừng có tin nhé :((
Ly! Hôm qua thằng nào làm mày buồn mà mày lại đổ lỗi cho bố tao thế???Chảy thật b-)
À thì thực ra hôm qua nhìn bố như thế thì con thương tâm lắm và cũng ăn cái mún khóc nhưng mà bố đã dạy con là fai? ăn cái dũng cảm :)>-

chả bít hum qua con LY khóc có giống cái ava của nó ko nhẩy...? chảy thật.....
mà nghe con mẹ tao nói là mày li dị thằng Long roai hả??? ;;)

2 Long: sao anh lại bồ bịch với thăng chồng của em thế??? ...hư```````````.... còn muốn sống ko????:D

Long bồ bịch với thằng chồng nào của em hah Chi :-? , có phải anh ko b-) , chắc ko phải đâu nhỉ [-x
Thể theo nguyện vọng của n` đứa, có lẽ nên để cái topic này thành diary của lớp mình nhé, tao mở màn này:
Cứu tao với, tao như bị short-term memory loss ý :(( , chả nhớ cái gì cả :((
Xem nào, đầu tiết 1, sau 1 hồi Tùng Linh + Ly xũm xít giúp Cu viết bản kiểm điểm và bức thư + rất nhiều đứa tò mò xúm xít lại xem ( trong đó có tao :D ) thì Mrs Nam đã "tha thứ" Cu. Phew, may mắn đấy Cu ah, nhưng mà sau khi được tha thằng Cu gửi gay thư cho Tùng Linh, đúng là [-x
Tiết 1 cũng trả bài KT Văn 15', có 3 chiến sĩ hi sinh :)(( ) là Chảy, Ninh và Cu, thương quá :((
Tiết 2 thì :)-? ), xem nào , nhớ ra rồi, khoảng nửa lớp :(( bị ăn đòn của Mrs Nam vì cái tội quên mang sách Tiếng Việt :(( ( trong đó có tao ), Linh Lan thoát nạn vì mượn quyển sách của Minh Ngọc [-x , còn Việt Hiếu bị đánh 2 cái vì mượn sách của Cu :))
Tiết 3, tao + ĐMinh + Cu cãi nhau vì cái English peformance nên chả biết trong lớp có gì :D
Tiết 4: vẫn tiếp tục cãi nhau :D , chỉ nhớ là Mai Anh lên bảng được 9 điểm :D
Tiết 5 : ko có gì đặc biệt thì phải :D
À, hôm qua thì có 1 thứ rất hay ho + đặc biệt :D , Hiền Nga + cô GDCD cãi nhau, tao ngồi ở dưới đek hiểu gì cả 8-} và thêm vụ ĐMinh ngồi suýt tuột ra khỏi ghế :))
Bài này dài ko :> , bọn mày học tập tao đi nhá :>

Hu hu :(( , mai KT Anh 1 tiết và Hình 15' :((
Cố lên các chiến sĩ :(( , nốt ngày mai nữa thôi là xong :((

Ngượng quá cơ :"> , vừa mới thấy cái topic về sexual education đã nhảy vào :"> , buôn quá :">

Bùi Mai Ngân đã viết:
Tiết 1 cũng trả bài KT Văn 15', có 3 chiến sĩ hi sinh :)(( ) là Chảy, Ninh và Cu, thương quá :((
Còn cả thằng Đức nữa mày ạ.

Nốt hôm nay là cuộc đời sẽ vui ngay ý mà,cố lên bọn mày.

Bài văn hôm qua thực sự rất là chảy nhé.Rõ ràng trong vở tao ghi là chặt đôi ngọn tre.Lúc đấy rõ ràng cô đọc thế cho nên tao mới chép thành vậy.Chảy thật!Còn cả cái phần đón vua về nữa,tao học ngược cho nên mới nhầm.Chẹp,bài này không may thôi,bài 1 tiết lần sau mới là 100% my performance.

Hôm nay cho Hiếu đi cầu thang cho đỡ chán.Còn cả mấy thằng 8 điểm văn hôm qua nữa,cho đi tập thể luôn.

Dzee,sướng quá!!!!Anh không kiểm tra,toán làm được hết.Hôm nay vui thật,chỉ buồn vì thiếu mất một phần của mình thôi.Lớp mình vui lên chứ,đừng có nhàm chán như mấy hôm vừa rồi,hãy trở lại phong cách xì tin đi nào.

Cuối cùng thì cũng xong... Hixxxx... Chúc bà con ăn Tết dzui dze!! Mai tổ 1 cấm đến muộn!!!! Nhớ nhá :-*

Trương Hải Hà đã viết:
Cuối cùng thì cũng xong... Hixxxx... Chúc bà con ăn Tết dzui dze!! Mai tổ 1 cấm đến muộn!!!! Nhớ nhá :-*
sẽ cố dậy |-)

Em còn 10 phút trước khi té, viết vài câu với cả nhà :D

Hôm qua em đen đủi, y như rằng hôm nay số đỏ toàn phần. Toán làm hết, 10 Hóa, Anh ôn câu đầu bỏ câu cuối thì không kiểm tra. Ây dà cái số... :p

@Cu: Mày phải nhớ rằng lá thư đẫm máu & nước mắt của mày là do tao mớm lời đấy nhé [-x Nhưng mà không có lần sau đâu đấy :(, cố gắng mà ngoan :D

@Ninh: Tao không thể tha thứ cho cái miệng mày, đã thừa biết tao mất vở Lý lại còn trù tao lên bảng :(( Năm mới nói ít thôi nhé [-( <quát nó sướng cả miệng :p>

@PAnh A: đừng hoang tưởng nữa chị ơi 8-}, đầu năm mà cứ dây dưa acid thì sợ lắm 8-}

@Quyên: Quyên ạ, bạn thật là tốt với mình quá. Cái bánh chocolate của bạn hôm 3/2 tuy bị thằng Cu chê lên bờ xuống ruộng nhưng mình vẫn thấy nó rất wonderful :p Thanh sờ :x

@Ly+Chi-Pooh-bụng-bự :p: Suy nghĩ, nhưng ít thôi, cái gì cần thì nghĩ. Hành động mới được tính là đàng hoàng :D

Nhớ là định nói nhiều lắm nhưng mà quên hết sạch rồi 8-} Thôi để năm sau nói nốt :p

Ăn Tết vui vẻ, nhớ bọn mày lắm :*

khỉ thật..............out rồi on mấy lần mà ko vào đc yahoo...:(( :((
mà... hôm nay làm toán đại đại đại shitttttttttttt.... chết con roai```````````

Phạm Mai Phương đã viết:
Em còn 10 phút trước khi té, viết vài câu với cả nhà :D

Hôm qua em đen đủi, y như rằng hôm nay số đỏ toàn phần. Toán làm hết, 10 Hóa, Anh ôn câu đầu bỏ câu cuối thì không kiểm tra. Ây dà cái số... :p

@Cu: Mày phải nhớ rằng lá thư đẫm máu & nước mắt của mày là do tao mớm lời đấy nhé [-x Nhưng mà không có lần sau đâu đấy :(, cố gắng mà ngoan :D

@Ninh: Tao không thể tha thứ cho cái miệng mày, đã thừa biết tao mất vở Lý lại còn trù tao lên bảng :(( Năm mới nói ít thôi nhé [-( <quát nó sướng cả miệng :p>

@PAnh A: đừng hoang tưởng nữa chị ơi 8-}, đầu năm mà cứ dây dưa acid thì sợ lắm 8-}

@Quyên: Quyên ạ, bạn thật là tốt với mình quá. Cái bánh chocolate của bạn hôm 3/2 tuy bị thằng Cu chê lên bờ xuống ruộng nhưng mình vẫn thấy nó rất wonderful :p Thanh sờ :x

@Ly+Chi-Pooh-bụng-bự :p: Suy nghĩ, nhưng ít thôi, cái gì cần thì nghĩ. Hành động mới được tính là đàng hoàng :D

Nhớ là định nói nhiều lắm nhưng mà quên hết sạch rồi 8-} Thôi để năm sau nói nốt :p

Ăn Tết vui vẻ, nhớ bọn mày lắm :*

yeahhhhhhhhhhhh... cuối cùng cũng vào đc net...... ehheeh :D
@ Phương: mày thiếu " không quần"rôi```` [-x 0:)
tao sẽ làm theo lời mày nói... nhưng cần time.... :)>-
@ Nhân: anh ơi... thăng Long nó bồ bịch với con NGa cơ.... :((

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên