Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nguyễn Mỹ Ngọc đã viết:
thằng Ninh thì bảo tao béo nú
Ai bảo em béo chứ,mà béo thì có sao đâu,mập mạp một tí nó mới xinh chứ.

shittttttttttttttttttttttttttt thật.......

cuộc đời là gi```````````??///.... hu hu....

tao muốn đi bụi qua''''''''':(( :(( :(( :((

Thấy thương Cu quá Cu ạ,đời mày công nhận đau khổ thật.Thôi đừng buồn Cu ạ,bọn tao luôn ở bên mày mà.Nhưng mà mày cũng phải cố gắng lên cứ chứ thế này thì khổ lắm.

Hôm nay rất là....
Today is just the first time I feel a little bit exhauseted with my group....Chảy thật!

Chậc Cu :) , thằng Ninh nói đúng ( dù hơi chảy :p) , dù gì thì mày vẫn có bọn tao mà ( tuy chằng làm được gì :D ) nhưng rồi mọi chuyện cũng sẽ ổn thôi . Minh cu A2 chứ có phải.... cơm đâu ,nhỉ :> .Mày đừng buồn nữa nhé , mày như thế khiến tao cũng...:(( .
Chậc , Tết nhất đến nơi rồi mà không khí như đưa đám ấy ...mọi chuyện cứ rối tung lên ...Đời bon chen thật :)).

Vui lên chứ tao còn gặp nhiều chuyện buồn hơn bọn mày nhiều mà,cuộc sống cần có thử thách thì mới là cuộc sống.

chậc , ai chẳng biết thế nhưng "cây muốn lặng mà gió chẳng ngừng" thì làm thế nào ...? Disappointed ...

Có tao thì gió phải ngừng ngay thôi.Nhưng mà quan trọng là bọn mày phải vượt qua được chính mình cơ.

cái zee` mà cây với chả gió thia??? ;;)

thôi... konica cái nao``.....từ hôm qua tao phát hiện ra... bọn con trai.....( ko phải lớp mình ;;) )..........thật là shittttt.....

ah... mà thoai...:))

F U C K .... 9 h tối nay số phận tao sẽ đc định đoạt .... tao sẽ GỌI CHO CÔ NAM ... :(( :(( :(( :(( lo wa... ngồi trong famous 1 mình ....trời lạnh... lonely quá ...hic... những lúc lo lắng + lonely thế này.... mới thấy tao nhớ + yêu chúng mày nhiều lắm ... :*:*:*:*:*
hừm ... tao đang điên chúng mày ạ....
To ly : cái dòng mày viết trang trước là có í gì thế ??? :-/
hừm... trước tết đi đâu chơi đi mọi người... ;) ...à mà chả biết tao có sống đc ko mà đi nữa :(( :((

Chỉnh sửa lần cuối:
thêm bài nữa cho tròn 800 , tao phải để bài 800 của tao ở forrum lớp mình ... thông cảm nhé ... :p :p :p :p :p :D :">

như shit - dạ hội quái j` mà trời lại mưa !! - trước đấy mình ngồi phải thằng xe ôm phóng nhanh khủng khiếp - sút chết - aaa đời bon chen thật !!
à - tao cũng thông cảm cho mày lắm Minh cu ạ - cố diễn cho tốt nhé - có j` cần nhờ tao tao hỗ trợ thêm cho !!

hehe..tình hình số phận cu sẽ được định đoạt vào ngày mai sau cuộc gặp gỡ giữa cô Nam và bà Sử

híc, mai lớp mình sẽ diễn kịch tập thể ủng hộ Cu. Vietnamese Performance!
Cu ơi cố lên!!!!!!
Hôm nay mưa mà em cảm thấy rất ấm áp ơ....

Mọi việc cuối cùng rồi cũng sẽ ổn. Nếu nó chưa ổn thì chưa phải là cuối cùng đâu.. :)

dạ hội chảy thật - chương trình ca nhạc quá nhàm chán - ko thành công đúng như theo dự đoán - hầu như là bỏ về sớm hết chứ có trụ được lâu như mọi năm đâu !! CHÁN !!

chờ đợi một ngày khủng khiếp 5 tiết chuẩn bị đến và liệu Minh cu có sống sót nổi qua Tết ko !! mời các bạn xem hồi sau sẽ rõ !!
Mà có ai biết mua sổ Đoàn ở đâu ko vậy ??

Chẩy thật!Hôm wa Ly sao thế?sao lại khóc???Anh ko bít!!!
Hình như là do anh thì phải!!!Xin lỗi nhé!

Bình tĩnh đi Cu,cùng lắm thì để tao lên xin cho.Đơn giản ý mà.

Mie dạ hội hôm qua chả ra cái gì cả,xem được 1 tí đói quá,rét quá thế là ra ngoài ăn.Rét sun cả người,không chịu được.
Xì tin lớp mình mà lên thì cứ gọi là khán giả đến nườm nợp.Tức thật!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên