Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
hehe,chúng mày ui,kết quả thế nào?Thắng hay thua thế???^__^
Hôm qua tao đặt báo thức dậy sớm rồi,thế mà hôm nay 10 giờ mới dậy,tiếc thế ko biết!!!

Ko ai thông báo kết quả-> Đã biết....
Hơi tiếc, nhưng ko sao, anh em, đời còn dài, ko vì một thất bại nhỏ nhoi mà làm chúng ta nhụt chí.Người dũng cảm là người dám đứng lên sau thất bại để tiến bước xa hơn, chứ ko phải gặp bại là nản hay gặp thắng là ngủ quên.Con người phải có thất bại để vươn lên, có khó khăn để tiến bước.
Ngày xưa có Việt vương chịu nhục 10 năm báo thù, có Lê Lợi, Nguyễn Trãi nằm gai nếm mật để rồi chiến thắng.
Giải bóng đã qua, ko còn gì tiếc nuối, hiện tại, anh em làm sao cố gắng dùi mài kinh sử, thứ nhất là để cho tiết kiểm tra cuối tuần này, thứ 2, để có 1 lớp A 2 thể thao giỏi, nhưng học lực cũng cao.
Chúng ta ko thể nằm im để nhìn những lớp khác giỏi hơn, điểm cao hơn chúng ta được.
Đề nghị anh em cùng đồng tâm hiệp lực, đưa A2 thành 1 khối đại đoàn kết, tiến lên trong bão tố.
Chào thân ái và quyết thắng.

ơ cái bạn Phong này hay nhỉ?đã biết kq thế nào chưa mà bảo lớp mình thua thế?mà thua thì cung ko sao cả,huy chương bạc là ok rồi!

Yeah, lớp mình đá vãi hay ạ!!!! Truly, thật đấy!!!
Cái bọn lớp Tin láo thật, dám đá cả quả bóng vào mặt Mai Anh, quây đê!!! Mà cái lũ đấy rất là hèn hạ cơ!! Mà thui, nói nhiều làm gì!! Kệ chúng nó ha :D

Không có nhiều lời để nói :) nhưng chúng mày cứ nhìn sang hướng khác .Bọn 10 Tin vô địch ,ừ thì đúng ,nhưng chúng nó đã cố sống cố chết giành lấy cái danh hiệu ấy ? Rồi để làm gì :D , oai à ,chắc là không bởi vì qua trận này mọi người đều biết thế nào là phong cách 10 Tin rồi ^_^ .Còn 10 A2 , cực kì fairy play , nếu ko đã quây cái bạn sút thẳng vào mặt con gà rồi :)) . Dù sao bọn Tin cũng không được giải nhì , nên nhớ chỉ duy nhất một lớp được huy chương bạc nhé :D.
Cuối cùng , nhắn bạn lớp Tin nào có ghé qua box A2 nói lại bạn Quốc Anh :D , lần sau muốn oánh con gái A2 thì cứ đường đường chính chính nam nhi đại trượng phu chứ không phải núp váy mấy bạn gái lớp Tin mà xui xiếc đâu . Nói thẳng là chảy quá , Tùng lớp tớ còn chịu thua ....
À , còn một điều nữa , dù thắng hay thua , tao cũng rất tự hào về chúng mày :) . Proud of youProud of you <<< ko đứa nào nhận ra đây là một cái link à :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Ngọc Kiều Ly đã viết:
Không có nhiều lời để nói :) nhưng chúng mày cứ nhìn sang hướng khác .Bọn 10 Tin vô địch ,ừ thì đúng ,nhưng chúng nó đã cố sống cố chết giành lấy cái danh hiệu ấy ? Rồi để làm gì :D , oai à ,chắc là không bởi vì qua trận này mọi người đều biết thế nào là phong cách 10 Tin rồi ^_^ .Còn 10 A2 , cực kì fairy play , nếu ko đã quây cái bạn sút thẳng vào mặt con gà rồi :)) . Dù sao bọn Tin cũng không được giải nhì , nên nhớ chỉ duy nhất một lớp được huy chương bạc nhé :D.
Cuối cùng , nhắn bạn lớp Tin nào có ghé qua box A2 nói lại bạn ....quên tên rồi :D , lần sau muốn oánh con gái A2 thì cứ đường đường chính chính nam nhi đại trượng phu chứ không phải núp bòng mấy bạn lớp Tin mà xui đâu . Nói thẳng là chảy quá , Tùng lớp tớ còn chịu thua ....
À , còn một điều nữa , dù thắng hay thua , tao cũng rất tự hào về chúng mày :).Proud of youProud of you
mày nói nghe sướng thế :(( .Anh em cố nén đau thương vì cuối tuần kiểm tra hình 1 tiết :((
:(

Thôi dù thua hay thắng thì cũng kết thúc rồi,tập trung vào bắn pằng pằng môn hình khốn nạn đi.

Bọn tin này đá khó chịu nhỉ,lúc đấy mà tao vào sân thì bọn nó chỉ có nước què chân.

Nguyễn Ngọc Kiều Ly đã viết:
Cuối cùng , nhắn bạn lớp Tin nào có ghé qua box A2 nói lại bạn ....quên tên rồi :D , lần sau muốn oánh con gái A2 thì cứ đường đường chính chính nam nhi đại trượng phu chứ không phải núp bóng mấy bạn gái lớp Tin mà xui đâu . Nói thẳng là chảy quá , Tùng lớp tớ còn chịu thua ....
À , còn một điều nữa , dù thắng hay thua , tao cũng rất tự hào về chúng mày :). Proud of youProud of you

12h...hay tin lớp mình thua... Cảm giác hơi hụt hẫng..
Ly ơi mày nói được lắm!!! Thật thế!!!! Proud of you!!!! :)>- :)>- :)>- :)>- :)>- :)>- :x :x :x

Trịnh Thanh Hà đã viết:
Cái bọn lớp Tin láo thật, dám đá cả quả bóng vào mặt Mai Anh, quây đê!!! Mà cái lũ đấy rất là hèn hạ cơ!! Mà thui, nói nhiều làm gì!! Kệ chúng nó ha :D
Ko biết gì về lớp tin thì đừng nói...tao nói thật ai đời 1 thằng con trai thèm
sút vào mặt 1 đứa con gái bao giờ..kể cả thằng ngu cũng biết đấy là điều nhục
nhã...có gì muốn chửi hay bàn tán về lớp tin thì cũng nên khách quan 1 tí...
thích thì vào box tin mà nói..lớp tin cũng đã xác định dù có thua cũng ko sao
ko phải vì cái chức vô địch mà phải chơi bẩn làm gì...
Cái đứa sút vào mặt 1 bạn A2 thì lúc đấy nó đang rất cú cũng bởi vì lớp tin tấn công lởm quá...Nhưng mà sau khi chẳng may sút thế..nó cũng đã ra xin lỗi 2
lần roài..còn A2 thích nghĩ kiểu rì thì nghĩ..tao vào box A2 để thay mặt lớp tin
xin lỗi bạn Mai Anh..còn A2 hay bạn ý có nhận hay ko...tùy...lớp tin chỉ giải
thích thế thôi...Thành thật xin lỗi bạn Mai Anh...
:)>-

Thôi mọi chuyện qua hết rồi,chúc mừng lớp Tin và chia buồn với lớp mình.Phù du ý mà,bây giờ học hành cho cẩn thận để ăn tết cho nó khoái nhé.

Nghiêm Bá Huấn đã viết:
Trịnh Thanh Hà đã viết:
Ko biết gì về lớp tin thì đừng nói...tao nói thật ai đời 1 thằng con trai thèm
sút vào mặt 1 đứa con gái bao giờ..kể cả thằng ngu cũng biết đấy là điều nhục
nhã...có gì muốn chửi hay bàn tán về lớp tin thì cũng nên khách quan 1 tí...
thích thì vào box tin mà nói..lớp tin cũng đã xác định dù có thua cũng ko sao
ko phải vì cái chức vô địch mà phải chơi bẩn làm gì...
Cái đứa sút vào mặt 1 bạn A2 thì lúc đấy nó đang rất cú cũng bởi vì lớp tin tấn công lởm quá...Nhưng mà sau khi chẳng may sút thế..nó cũng đã ra xin lỗi 2
lần roài..còn A2 thích nghĩ kiểu rì thì nghĩ..tao vào box A2 để thay mặt lớp tin
xin lỗi bạn Mai Anh..còn A2 hay bạn ý có nhận hay ko...tùy...lớp tin chỉ giải
thích thế thôi...Thành thật xin lỗi bạn Mai Anh...
:)>-
nói thế thì còn được,thôi bỏ qua hết đê.Chuyện hiểu lầm mà =D>

tao đã giữ đúng lời hứa.Thua tin anh đã đi cắt tóc...

À không fair play bằng lý 2 được đâu , thôi dù sao vào được chung kết là cũng tốt rồi , năm sau cố gắng nện mấy ông lớp 12 .

Ko sao ! Vui lên đi nào!!! Đúng là thể thao, luôn có nụ cười và nước mắt, nhưng kết quả thi đấu 1 lần ko phải là mãi mãi , còn năm sau cơ mà, con zai lớp mình rất iso =D> Cho 1 tràng vỗ tay!!! =D>

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên