Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
MÀ tao đề nghị chúngmay câu ít' thôi chứ nếu ko thì tao ngại đọc lại lắm , mới có 2 ngày mà đã lên 2 trang roài ... :( thích lên nhiều thì sửa chữ kí cho dài vào và to vào ===> 200 trang nhu* chơi ...

Trần Thế Phong đã viết:
Tự cổ chí kim, lớp anh 2 thường là những lớp ít con trai, nói chi đến chuyện đá bóng, vậy mà năm nay, lớp anh 2 chúng ta, nhân tài tụ họp, anh hùng tứ xứ chảy về đây như nước sông Hồng Hà, những chàng trai vàng của thế hệ 04-07.Chúng ta đã qua vòng bảng, vượt Pháp , qua Toán, đánh bại lý 2 để vào vòng chung kết.
Nào anh em, mai lớp mình chiến rồi, chúng ta phấn đấu mãi mới có ngày hôm nay, vậy thì hãy chiến đấu thật ngoan cường vì tất cả những gì chúng ta đã bỏ ra.Mỗi bước chúng ta đi, mỗi trận chúng ta đá là bao công sức, mồ hôi của anh em , chúng ta ko thể để những giọt mồ hôi, nước mắt hạnh phúc đó uổng phí được.Tớ chỉ tiếc ko được ở nhà,xem anh em xả thịt, bẻ răng, nuốt gan, xé lưới quân thù.
Ngày mai,anh em, hãy quên đi những bài kiểm tra, những con số đỏ, những gì phiền muộn, hãy như Lê Lợi diệt Minh, như Lý Thường Kiết phá Tống, như Hưng Đạo Vương diệt Nguyên Mông.Hãy làm một trân "Điện Biên Phủ", hãnh đánh 1 trận Sông Bạch Đằng, với sĩ khí ngất trời, đánh địch như trúc chẻ, tro bay.
Hãy làm sao để chị em được tự hào:"Con trai lớp mình giỏi thật".
Hãy sút những cú sút của Sheva, truyền những đường truyền của Nedved, kĩ thuật như Figo,bắt dính như Buffon,điệu nghệ như Zidane và đá phạt như Carlos.
Vì vậy anh em, tớ trông chờ vào một niềm tin chắc thắng.
Chào thân ái và quyết thắng.
PHONG
bài này hay quá post lại để đỡ bị lẵng quên ... :p : P

bao h mày về hả phong ???
< coi như tao chưa nói gì ở mấy bài trên nhé ...lại câu roài :( >

Chậc ,hôm nay mới hiểu lời con Ngọc ,đúng là quá kịch , giả tạo và sáo rỗng . Nực cười ,ngẫm lại mình cũng thế ....

bọn mày xem thứ 7 có đi được đâu ăn tất niên thì đi đê!!!.Anh em có 300k là thoải mái ăn chơi rồi

Box lớp mình sao dạo này ảm đảm thế, vì trận bóng ah??? Thoải mái đi, đừng có mà buồn nữa, có giải quyết được gì đâu cơ chứ. VUI LÊN ĐI BÀ CON, dạo này thấy đứa nào cũng kêu chán làm mình cũng chán theo luôn, ĐỜI ƠI LÀ ĐỜI, ĐIÊN HẾT CẢ RỒI

Sắp Tết rồi, lại còn sắp đi ăn Tất niên nữa,:-? thế nên là tớ phải xả hết những gì tớ nghĩ trong năm nay đối với lớp mình để sang nắm mới sẽ start a new beginning ;)
E hèm... :-B ..xem nào thật ra là tao thấy lớp mình thỉnh thoảng cứ thế nào ấy, bạn Chẩy có lần nói với tao là lớp mình nhiều đứa không thật lòng :( có lẽ là nó nói đúng...nữa,tao cũng không khoái lém cái trò boys and girls lớp mình hơi quá close với nhau ;;) hehe, tuy là lớp 10 roài, không phải lớp 8 nữa nhưng dù sao vẫn phải có cái distance chứ [-x
-> Nhiều lúc tao chả khoái lớp mình tẹo nào đâu :(

Nhưng mà có lẽ cái khoảng thời gian tao thấy lớp mình vui thì nhiều hơn là lúc tao thấy lớp mình chán :)>-
Thật lòng cả đấy, tao nghĩ là lớn cả rồi, lại sắp hết nămm nên tốt nhất là đừng để cái rì không hay vương vấn sang năm mới oki??? b-) =D>

Okie với các bạn !!
Thế còn cái sổ Đoàn thì làm thế nào đây - ai cầm thế ?? húuhú..........hú..ú.!!!
mấy hôm nay đen quá , lại liên tiếp ập đến nữa chứ !!
Đầu tiên : lớp mình đá bóng thua ( trước đấy mình còn bị Việt Hiếu chém cho teo 2 cái ống đồng đau mất mấy ngày ) !!
Sau đấy đi chơi về muộn ko kịp đi chơi với mấy ông bà cousins tiếc đứt ruột !!
5h về nhà ôi thôi thế là nghe nhạc suốt 15' đồng hồ !!
Vừa thoát xong bước vào phòng tưởng xong roài thì mẹ Long và mẹ chi gọi đến ( vụ đến nhà các cô ) - ôi thôi xong - lại bị gọi ra mắng tiếp + tịch thu dd và cấm vận - đau quá là đau !!
Tối hôm qua vừa bình thường xong thì ba mẹ đi tới nhà cô KHương xin học cho bà chị họ roài ghé qua cô KAnh luôn - và thế là đời anh chấm dứt từ đây - ............. DIE !!!

to Tùng : ko được cưa cẩm 2 bạn nữ mới vào đâu - tao mà phone cho người iu mày thì mày chết - hehe !!! :cool:

Ô kìa, híc híc!!! Ly ơi mày sao thế? Cái bài tao viết, í tao là có những lúc chúng ta ko được thẳng thắn và tự nhiên với nhau lắm thì bi giờ tất cả như 1 thì nên cố gắng như thế và iu thương nhau nhiều hơn...Chứ ko hề có í định nói riêng đến 1 cá nhân nào cả! Vì 1 điều quá cũ là ko ai perfect và cái quan trọng hơn là đứa nào trong lớp mình chưa hiểu thì có thể chưa thích nhưng hiểu nhau kĩ rồi thì thấy mọi người đều vui vẻ!
Nhưng mà thù oán thì vẫn phải trả!
sao con Ngân và con Mỹ Linh lại quây tao rồi con Ly suốt ngày lấy má tao ra hành hạ lại còn con Hà với con Quyên oánh đập tao thằng Đàm Minh thì ko cho tao đi xem đá bóng thằng Ninh thì bảo tao béo nú nhất là lúc tao 3 điểm thì chúng mày lại cười là thế nào hả????? :(

Ôi , nhưng mà tao rất nhân hậu nên nhân dịp năm mới tao tha cho chúng mày hết đấy!

Vui lên đi nào, năm mới cuộc đời mới mà!

Bèo dạt mây i ~ i~ trôi ...~ ~ ~Anh ơi em vẫn đợi vẫn chờ ... 1 canh 2 canh 3 4 canh chờ sao chẳng thấy anh ~ ~ ~.... [-x

Nếu thứ 7 làm tất niên thì tao không đi được ,vì phải về quê rồi , thứ 2 mới ra :( .
Còn chuyện bài viết trên , tao thấy nhiều lúc lớp mình ,cười cười nhưng giả tạo quá . Ừ thì cười đấy nhưng mà có thật sự buồn cười không , hay chỉ là cười cho có . Lời nói với nhau cũng thật kịch và sáo rỗng thế nào ấy . Nhưng chúng mày cũng đừng để ý nhiều làm gì , tao đang điên ,nói lảm nhảm ....

Chỉnh sửa lần cuối:
Lâu lắm rùi không thấy mặt mũi quyển nhật ký lớp mình đâu!! Có đứa nào làm ơn nói cho tao biết giờ này nó đã trôi dạt về phương trời xa lạ nào rồi không??:((

oài đọc đau hết cả mắt , sao mà nhanh thế đã lên 115 trang rồi ,kinh thế mà lại đc có 4 sao , câu ít thui (3 bài liên tiếp là vừa ) :D ko em đọc em chẳng hiểu gi cả

Chào bà con, để cho Tết này thêm phần sôi động, tớ xin thông báo 1 tin (ko biết gọi là tin vui hay tin buồn :D):
Tết này tớ sẽ về, theo lịch là về được đúng 1 tuần: 7/2 về, 14/2 lại sang.Nay báo để bà con cùng biết.

Trần Thế Phong đã viết:
Chào bà con, để cho Tết này thêm phần sôi động, tớ xin thông báo 1 tin (ko biết gọi là tin vui hay tin buồn :D):
Tết này tớ sẽ về, theo lịch là về được đúng 1 tuần: 7/2 về, 14/2 lại sang.Nay báo để bà con cùng biết.
nhớ có quà đấy nhé b-)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên