Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Việt Hiếu ơi duyệt cho tao đi với, thằng Đàm Minh nó vẫn ko cho tao đi mặc dù tao vô tội!!!
duyệt luôn đấy,đi đi cho anh em có khí thế:D

Nguyễn Việt Hiếu đã viết:
Việt Hiếu ơi duyệt cho tao đi với, thằng Đàm Minh nó vẫn ko cho tao đi mặc dù tao vô tội!!!
Yeahhhhhhhhh!
À, Hà thay avatar rồi à??? Trông nghệ thuật hơn hẳn ảnh anh zai! :p Nhìn dịu hẳn cả mắt hơ hơ....
Hôm nay điểm 3 nhờ có Mai Phương, nó là cứu cánh duy nhất mà tao nhìn xuống 3 lần lần nào nó cũng tròn mắt :(( :(( Mai quây! huhu...

ôi cuộc đời:((..chán đíu chịu được:(:)(
Có gì mà chán cơ chứ, cuộc đời này vẫn còn nhiều điều hay ho mà mày vẫn chưa khám phá hết đâu, còn trẻ con thế mà đã kêu chán đời thì mai ra lao đầu vào ..........gối cho đỡ chán. 8-} 8-|

Sắp đến trận gay go, quyết liệt và vô cùng quan trọng rồi, cứ chán đời, ủ rũ thế này thì đá thế nào đây, vẫn giữ lời hứa đấy chứ??? :-s :| :(

Mà có một vấn đề là lớp mình trốn tiết ít thôi nếu muốn được HSG cuối năm, cứ bỏ tiết thế thì bài học chẳng hiểu cái gì, đến những đứa ngồi trong lớp học mà còn chẳng hiểu rõ nữa là những đứa trốn tiết. Cứ học hành thế này thí có khi đúng như cô Nam nói: "Kết quả HK II có khi chẳng bằng được kết quả HK I" :-s /:)

Zdee - hôm qua chộp đc kiểu ảnh của Mai Anh trông ngố dễ sợ - zdee !!!
mai là trận đấu quyết định rồi - chắc tối nay ko ngủ đc - mà có định đá xong đi tập kịch luôn ko đấy ??????

Chiều nay học có 4 tiết thế mà ko đc về nhà lại phải ở lại trường để đi học Anh - chán quá là chán !!!
Sao Tết ko đến nhanh chút nhẩy - chứ tuần sau cứ gọi là ktra loạn xị - lo quaaa''' !!!
Hôm qua mới lỡ tay bẻ được hai cái kẹp trên bút bi của Hà và 1 rên bút chì của Mai Anh - tội lỗi quá - hôm nay phải đi mượn bút của người khác thôi !! Amen !! :cool: :D :D :D :D :D

ôiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii......tao ốm thật roai````````````````.......:((

còn gì là đời nữa khi còn.. răng... còn..... lợi đủ cả ... mà ko măm măm được....:((

chúa hãy cứu rỗi linh hồn cho connnnnnnnnnnnn.........

Avatar của Ngọc toàn mấy cái kiss,hug....thể nào mấy hôm nữa cũng là xịch cho mà xem.

Thằng hiếu là cái gì mà em phải xin xỏ nó chứ,cứ bảo với anh là được rồi,lìu tìu đấm luôn.

À thế còn vụ cởi quần hay cởi áo gì sau trận chung kết ra sao rồi?Còn cả thằng Hiếu nữa,mày bảo mình thua là mày cắt cua đúng không,nhớ đấy.

Tự cổ chí kim, lớp anh 2 thường là những lớp ít con trai, nói chi đến chuyện đá bóng, vậy mà năm nay, lớp anh 2 chúng ta, nhân tài tụ họp, anh hùng tứ xứ chảy về đây như nước sông Hồng Hà, những chàng trai vàng của thế hệ 04-07.Chúng ta đã qua vòng bảng, vượt Pháp , qua Toán, đánh bại lý 2 để vào vòng chung kết.
Nào anh em, mai lớp mình chiến rồi, chúng ta phấn đấu mãi mới có ngày hôm nay, vậy thì hãy chiến đấu thật ngoan cường vì tất cả những gì chúng ta đã bỏ ra.Mỗi bước chúng ta đi, mỗi trận chúng ta đá là bao công sức, mồ hôi của anh em , chúng ta ko thể để những giọt mồ hôi, nước mắt hạnh phúc đó uổng phí được.Tớ chỉ tiếc ko được ở nhà,xem anh em xả thịt, bẻ răng, nuốt gan, xé lưới quân thù.
Ngày mai,anh em, hãy quên đi những bài kiểm tra, những con số đỏ, những gì phiền muộn, hãy như Lê Lợi diệt Minh, như Lý Thường Kiết phá Tống, như Hưng Đạo Vương diệt Nguyên Mông.Hãy làm một trân "Điện Biên Phủ", hãnh đánh 1 trận Sông Bạch Đằng, với sĩ khí ngất trời, đánh địch như trúc chẻ, tro bay.
Hãy làm sao để chị em được tự hào:"Con trai lớp mình giỏi thật".
Hãy sút những cú sút của Sheva, truyền những đường truyền của Nedved, kĩ thuật như Figo,bắt dính như Buffon,điệu nghệ như Zidane và đá phạt như Carlos.
Vì vậy anh em, tớ trông chờ vào một niềm tin chắc thắng.
Chào thân ái và quyết thắng.
PHONG

Ồ lớp này có đá bóng à??? Ninh ơi mẹ bon chen đi mới được ko? Mà 3/2 này ntn đấy? Có cần vé vủng j` ko? Nếu có là con mua đấy nhá ko là mẹ ko đi đâu!

Sơn hôm nay tập rách quần buồn cười vãi.Mà ai bảo nó cố làm gì chứ,mình đã rê qua hẳn rồi thế mà nó còn cố nhảy về bắt bóng,kết quả là quần rách tật mang.Chả còn gì để nói nữa,nhưng mà tự hào về thủ môn A2 lắm,rất xuất sắc và nhiệt tình.

Hôm nay đá tập mà cứ ỉu xìu xìu,chả co được cái chân lên nữa.Bọn mày cứ đá như thế thì mai thua đậm đấy,cố gắng lên.
To Trang:Mai 10h đá cậu ạ!

Nguyễn Mỹ Ngọc đã viết:
Tao bảo này, noi chuyện nghiêm túc 1 chút nhé, giống như Discuss thôi, quan trọng nhưng ko phải là căng thẳng ;)
Chúng mày có cảm thấy rằng có những lúc sống với bạn bè mình ko thực sự thật lòng ko? Tao ko hề có í chỉ trích 1 cá nhân nào cả, và tao cũng ko vì khó chịu 1 cá nhân nào trong lớp mình mà đánh những dòng này, ai cũng có những lúc ko thật với lòng mình, có những lúc bắt buộc phải thế hay là làm như thế sẽ tốt hơn.
Nhưng í tao là, liệu tất cả những nụ cười chúng mình dành cho nhau mọi ngày có phải là truly true smiles? 3 năm cấp III nếu mà ko đúp thì chỉ được học 1 lần trong đời, hãy thử đọc lại những trang đầu tiên trong topic lớp mình , lúc đó chúng mình chưa hiểu rõ nhau, nên những cảm xúc yêu quí hay ko thì ko tính, nhưng mà giờ chúng ta đã hiểu được nhau 1 phần, mà chính vì thế lại mất đi tình cảm tốt đẹp ban đầu thì rất là đáng tiếc :(( :(( lớp anh theo suy nghĩ của tao hồi bé là sự giao hòa giữa lớp Toán và lớp Văn với lớp Thể Dục, nên tao nghĩ lớp anh rất hay!
Chúng mình hãy sống thật lòng với nhau, khi buồn hay vui chia sẻ với nhau , khi bực tức thì phải nói hết với nhau. Có như thế tâm trạng mới thông suốt được chứ, ;) A2 muôn nămmmmmmmmmmmmmmmmmmmmm!!!!!!! :*
Ờ!Kể ra thì thỉnh thoảng con này cũng viết đc mấy bài tử tế!Đung đóa!;)

Nguyễn Mỹ Ngọc đã viết:
Hôm nay điểm 3 nhờ có Mai Phương, nó là cứu cánh duy nhất mà tao nhìn xuống 3 lần lần nào nó cũng tròn mắt :(( :(( Mai quây! huhu...

Con Phương chậm hiểu lắm, mày không biết a` [-x

Ơ hơ hơ, bạn Phong viết Hịch tướng sĩ a`? Thắng thì Bình Ngô đại cáo (Bình Tin đại cáo) , thua thì Văn tế nghĩa sĩ Cần Giuộc (Văn tế nghĩa sĩ Anh 2) hử? :))

Này Ninh, anh thích ý kiến với avatar của tôi à? Chơi luôn ảnh Nude của anh bây giờ! ;;) ;;)
Con Quyên câu bài à???
À, Ly ui sao pót ít ảnh thế?

Nguyễn Mỹ Ngọc đã viết:
Này Ninh, anh thích ý kiến với avatar của tôi à? Chơi luôn ảnh Nude của anh bây giờ! ;;) ;;)
Có không cho tôi xem với nào?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên