Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
N.....h.....ạ..........t .................N..........h..........ò............a..........
Thôi chúng mày ơi đừng fishing nữa, ức chế quá đấy! Quí hồ tinh bất quí hồ đa! Thằng Cu teo, Ninh béo, Duy bi: cấm câu!

Tao bảo này, noi chuyện nghiêm túc 1 chút nhé, giống như Discuss thôi, quan trọng nhưng ko phải là căng thẳng ;)
Chúng mày có cảm thấy rằng có những lúc sống với bạn bè mình ko thực sự thật lòng ko? Tao ko hề có í chỉ trích 1 cá nhân nào cả, và tao cũng ko vì khó chịu 1 cá nhân nào trong lớp mình mà đánh những dòng này, ai cũng có những lúc ko thật với lòng mình, có những lúc bắt buộc phải thế hay là làm như thế sẽ tốt hơn.
Nhưng í tao là, liệu tất cả những nụ cười chúng mình dành cho nhau mọi ngày có phải là truly true smiles? 3 năm cấp III nếu mà ko đúp thì chỉ được học 1 lần trong đời, hãy thử đọc lại những trang đầu tiên trong topic lớp mình , lúc đó chúng mình chưa hiểu rõ nhau, nên những cảm xúc yêu quí hay ko thì ko tính, nhưng mà giờ chúng ta đã hiểu được nhau 1 phần, mà chính vì thế lại mất đi tình cảm tốt đẹp ban đầu thì rất là đáng tiếc :(( :(( lớp anh theo suy nghĩ của tao hồi bé là sự giao hòa giữa lớp Toán và lớp Văn với lớp Thể Dục, nên tao nghĩ lớp anh rất hay!
Chúng mình hãy sống thật lòng với nhau, khi buồn hay vui chia sẻ với nhau , khi bực tức thì phải nói hết với nhau. Có như thế tâm trạng mới thông suốt được chứ, ;) A2 muôn nămmmmmmmmmmmmmmmmmmmmm!!!!!!! :*

Con Mỹ Ngọc này ...ai cho mày dễ xương quá vậy /:) . Thật sự là ở nhà tao có chuyện không hay lắm , xin lỗi vì không thể nói ra ...Nhưng mà đến lớp thì tự nhiên thấy hết căng thẳng hẳn và tao cười thật sự :) ,trong một khoảnh khắc nào đó , tao đã quên đi được :) . Cười ...
Just like the wind ,I've always been
Drifting high up in the sky that never ends
Through thick and thin,I always win
'Cause I would fight both life and death to save a friend
I face my destiny every day I live
And the best in me is all I have to give
Just like the sun (Just like the sun)
When my day's done
Sometimes I don't like the person I've become
Is the enemy within a thousand men?
Should I walk the path if my world's so dead ahead?
Is someone testing me every day I live?
Well, the best in me is all I have to give
I can pretend , I am the wind
And I don't know if I will pass this way again
All things must end . Goodbye, my friend
Think of me when you see the sun or feel the wind
I am the wind,I am the sun
And one day we'll all be one
One day we'll all be one

ừm - tớ cũng có phần cảm nhận như vậy - lớp có phần thiếu đi sự gắn bó , liên kết như ban đầu - mất đi niềm tin vào 1 số người - có 1 vài vụ việc nữa mà ko tiện nói ở đây khiến cho khi vào lớp có phần hơi mất tự nhiên như khi mọi người còn chưa biết rõ nhau - dù biết là tách thành những nhóm riêng chơi với nhau là ko tốt cho lắm nh đấy mới thật sự là nơi mà mình có thể thấy thoải mái nhất và làm nh~ j` mình thích ko sợ bị người khác soi mói !!
Tớ nghĩ đã là bạn bè thì phải biết bỏ qua lỗi lầm của nhau chứ đừng nên đi nói ko tốt về nhau - như vậy thì tình bạn ko thể lâu bền đc đâu !!!

Nguyễn Ngọc Kiều Ly đã viết:
Con Mỹ Ngọc này ...ai cho mày dễ xương quá vậy /:) . Thật sự là ở nhà tao có chuyện không hay lắm , xin lỗi vì không thể nói ra ...Nhưng mà đến lớp thì tự nhiên thấy hết căng thẳng hẳn và tao cười thật sự :) ,trong một khoảnh khắc nào đó , tao đã quên đi được :) . Cười ...
Con gái lúc nào cũng muốn được chia sẻ nhỉ?Chả như con trai luôn giữ cục đắng trong lòng cho dù có những kẻ muốn lấy nó ra để hành hạ thêm thì con trai vẫn chịu đựng được,vẫn giấu kĩ nó trong tim để rồi một lúc nào đó một bàn tay mềm mại của người mình yêu thương sẽ lấy nó ra,cùng ta chia sẻ.Chúng ta cũng vậy,một lúc nào đó A2 sẽ là một người và một người sẽ là A2.Hãy thông cảm cho nhau,hãy yêu thương nhau thực lòng,đừng bao giờ để những cám dỗ tầm thường giết chết tình cảm của chúng ta.Tao yêu chúng mày lắm.Moak!

Dù j` Anh 2 vẫn rất tuyệt vời đối với tớ !! Đó là điều ko cần bàn cãi !! mọi người trong A2 cũng đã từng cùng nhau trải qua bao nhiêu vụ việc mà mỗi cá nhân ko thể nào quên được - chỉ cần mọi người chơi với nhau bằng tình cảm thật lòng , cố gắng biết vì nhau hơn 1 chút , bỏ đi sự ích kỷ cá nhân thì lúc đó sẽ ko còn lớp nào có thể tuyệt hơn A2 của Ams đâu !!!

Phạm Quang Minh đã viết:
DUY MÀY ĐANG Ở ĐÂU ??? BẢO ĐẾN TRƯỜNG CƠ MÀ ??????
Mie đang cảm xúc dào dạt,đúng là Cu.Mà đã bảo không câu nữa cơ mà,mục tiêu đên Tết lên 5 sao đấy.

ừm - ko câu bài nữa nhé - out đây - đi đá bóng thôi !!!!!

Nguyễn Mỹ Ngọc đã viết:
Chúng mình hãy sống thật lòng với nhau, khi buồn hay vui chia sẻ với nhau , khi bực tức thì phải nói hết với nhau. Có như thế tâm trạng mới thông suốt được chứ, ;) A2 muôn nămmmmmmmmmmmmmmmmmmmmm!!!!!!! :*

hừm ... tai ko hiểu sao mày lại viết như thía ngọc ạ nhưng dù sao thì tao cũng công nhận với mày 1 điều là lúc đầu năm học chưa quen biết nhau + chưa có nhiều cảm xúc vìa nhau < hay là có roài thì như mày nói ... ko tính :p > Tao nghĩ tao nên tâm sự 1 chút :(

thật sự mà nói bây h tao cũng đang có rất nhiều cảm xúc lẫn lộn đối với mỗi người trong lớp mình ... yêu có , thích có ,ghét có.... :(( :(( và nhiều lúc tao cũng đã rất rất rất vui vì đc học trong lớp mình , đc học cùng với những người mình yêu quí , cũng có lúc tao đã rất rất rất buồn vì khi tao nghĩ đến năm sau... :(( :(( lớp mình sẽ có khá nhiều người go abroad ... khi đó , liệu mình còn có những giây phút như bi h ko ? :(( :(( :( tao ko hiểu đấy là tại vì cảm xúc của tao đối với 1 người hay ko nữa :((

Tao bảo này, noi chuyện nghiêm túc 1 chút nhé, giống như Discuss thôi, quan trọng nhưng ko phải là căng thẳng ;)
Chúng mày có cảm thấy rằng có những lúc sống với bạn bè mình ko thực sự thật lòng ko? Tao ko hề có í chỉ trích 1 cá nhân nào cả, và tao cũng ko vì khó chịu 1 cá nhân nào trong lớp mình mà đánh những dòng này, ai cũng có những lúc ko thật với lòng mình, có những lúc bắt buộc phải thế hay là làm như thế sẽ tốt hơn

í
tao là, liệu tất cả những nụ cười chúng mình dành cho nhau mọi ngày có phải là truly true smiles?

hừ ... tao nghĩ tao ko thể cười với 1 người mà mình ko thích hay ghét... :( nên chúng mày cứ yên tâm là tao luôn mỉm cười với chúng mày :p Tao muốn nói là tao yêu quí chúng mày lắm .... :* :* :* :x

lớ
p anh theo suy nghĩ của tao hồi bé là sự giao hòa giữa lớp Toán và lớp Văn với lớp Thể Dục, nên tao nghĩ lớp anh rất hay!
hừm ... mày viết cái suy nghĩ này của mày như gala cười í nhỉ ???? :)

Chúng mày có cảm thấy rằng có những lúc sống với bạn bè mình ko thực sự thật lòng ko? Tao ko hề có í chỉ trích 1 cá nhân nào cả, và tao cũng ko vì khó chịu 1 cá nhân nào trong lớp mình mà đánh những dòng này, ai cũng có những lúc ko thật với lòng mình, có những lúc bắt buộc phải thế hay là làm như thế sẽ tốt hơn.
hừm tao có 1 í kiến thế này ... ai nghĩ về ai thế nào thì liệu có nên post lên đây ko??? đấy cũng là 1 cách để thật với lòng mình hơn... ? cho dù đấy là yêu thích ghét hay thế nào đi nữa ... tao chỉ suggest thế này thoai còn việc post hay ko đợi mọi người cho í kiến đã :)

Chỉnh sửa lần cuối:
Cu bị điên à,có gì thì về đóng cửa chém nhau chứ nói chuyện người khác trước topic là không hay đâu(dù anh used to do so).Mà ghét nhau là cái gì chứ,tao không có khái niệm đấy đâu.

Chủ nhật này là trận chung kết rồi,mọi người gạt bỏ hết suy tư trong đầu đi chứ nếu không là thua thẳng cẳng đấy.Mà bọn con gái cũng phải làm cái gì để động viên tinh thần đội bóng đi chứ.

... chả biết nên nói gì bây giờ!!Quả thực co share thì mới hỉu rõ về nhau đúng ko????? ...... Đọc lời của bọn mày tao..... bối rối lắm...... :( .... nhất là hiện h có nhìu việc tao chưa giải quyết xong......nhưng hãy hài lòng với những gi` mình đang có... đuungs ko??? ( sao nghe vô lý quá!!:(( )
........ chán....... lẻ loi......... muốn crazy ........

mà thôi .... chủ nhật anh em đá tốt nhé!!!!
chị em sẽ hát Xi`_Tin cổ vũ!!!!:x

UI chờ mãi mới thấy người khen avatar đẹp 8-} Mỗi Hà hiểu tớ, hihi! Moak... m...o...a...k!

Việt Hiếu ơi duyệt cho tao đi với, thằng Đàm Minh nó vẫn ko cho tao đi mặc dù tao vô tội!!! :(( :((

Cu hôm nay mày viết cái gì thầm kín mà tận 2 trang thế hả? Tao nghi lắm!

A`, mà tao có điều cần thanh toán. Tại sao hôm nay tao lên bảng Hóa cả lớp lại cười là thế nào? Ô hay việc đáng khóc thì lại cười :( :((

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên