Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Đời bon chen lắm,bọn mày cứ câu thế này chắc tao cũng phải tái xuất giang hồ thôi!

Chiều nay không hiểu có phải trải qua cái cảm giác tiết KA hôm nọ không nhỉ?Thôi đi học bài cho chắc ăn.

Con Ly kia, avatar của tao mà xấu à [-x , avatar của tao mà xấu thì avatar nào xì tin b-)
Making myself happy thì làm sao :-? :)) <--[-x . Tao ko có ý đấy b-) , con Ngọc này cứ bậy bạ [-x

Nếu mà vô địch thì đ m cởi truồng ( hay chuồng nhỉ :-? ) chạy quanh sân à :)) , hay đấy, thế này thì phải kéo cả lớp đi :))
Vote cho lớp mình lên 5 sao đê b-)
( vui vãi, viết đ m nó tưởng mình chửi bậy :)) )

Chỉnh sửa lần cuối:
Con Ngân định thái độ đấy à?Biết tao là ai không hả?

Mày là Ninh :D
( thế này có phải câu bài ko nhỉ :-? )

Chán quá nhỉ,lớp mình đứa nào cũng tự do hết thế này thì còn gì là vui nữa.

Cứ "tự do" thế này tinh thần xuống hết cả,mai phải có biện pháp gì để lên tinh thần thôi.

nghe nói ( đứa nào nói ko biết ) là hôm đá bóng bọn con trai lớp Tin bảo con gái lớp mình phải đi hết để còn xem mặt ,nhạt duyên :D

tình hình là số trang của lớp mình tăng lên nhanh 1 cách chóng mặt ko kịp đọc nên chẳng hiểu mô tê gì cả :( , cứ loạn xì ngầu cả lên , thế mà lại còn kêu gọi post nhiều nhiều hix :(

Đặng Trà Phương đã viết:
nghe nói ( đứa nào nói ko biết ) là hôm đá bóng bọn con trai lớp Tin bảo con gái lớp mình phải đi hết để còn xem mặt ,nhạt duyên :D
Thế thì bọn nó sẽ bị sốc nặng không đá nổi nữa rồi! :)) :))

Nguyễn Ngọc Kiều Ly đã viết:
Ninh : :eek: ,mày tưởng thuật mà được lên sao à ,chuyện vô lí nha .nhờ tao mới đúng /:) chứ .
Tất nhiên rồi bài bình luận hay như thế,đến Ferguson còn phải mò sang VN đọc để học hỏi kinh nghiệm ý chứ.Mà mày post bài này lúc nào tao không biết nhỉ?

Chỉnh sửa lần cuối:
Tối qua mơ lại cảnh phù du trong giờ sinh,hay thật.Phải công nhận là mình thông minh!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên