Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Cái bọn này, Xì tin cái đi b-) , lo hão lo huyền b-) , nói trước dễ xảy ra lắm [-x , cứ cố gắng lên mà đá :*
Chủ nhật này bắt con Vân ra đứng giữa sân nhảy cho bọn lớp Tin lác mắt :)) =))

ừm - lớp mình đến xì tin vài phát cho anh em lên tinh thần - bí thư , cu và Long sẽ ra làm quả kamejoko cho bọn no sợ !!

đá bóng theo đội hình xìtin - phạm lỗi kiểu xìtin , ghi bàn theo phong cách xìtin - là lớp Tin sẽ xì ngay thôi !! :cool:
oài - làm thế nào mua dđ trước khi nộp bản kiểm điểm bây giờ - thế mới chết mình chứ !!

Tùng Linh có j` bỏ qua nhé !! Tại quả đấy chân trụ tớ ko được vững + tâm lý nữa nên .... !! được cái quả đấy hình như làm ko khí bớt căng thẳng thì phải :D !!
Về tập sút phạt thôiiiiiii !!!

Các chú cứ yên tâm!!!!!Có anh là khó thua lắm!Hôm đấy sẽ là hôm mà anh thể hiện hết mình,chưa bao h thấy ở Long béo!!!!!!Cứ nghĩ đến là tim mình nó nhảy loạn xạ lên,bình tĩnh nào chú,cố chờ mấy hôm nữa chú sẽ được thể hiện!

lại bị trừ thêm sao nữa bây h` !!
nhìn Long mới 33 mà thấy thương quá - mình mới đc có hơn 400 - Long tin tưởng để tớ lấy tên câu hộ cho :cool: :D !!

Lê Ngọc Long đã viết:
Các chú cứ yên tâm!!!!!Có anh là khó thua lắm!Hôm đấy sẽ là hôm mà anh thể hiện hết mình,chưa bao h thấy ở Long béo!!!!!!Cứ nghĩ đến là tim mình nó nhảy loạn xạ lên,bình tĩnh nào chú,cố chờ mấy hôm nữa chú sẽ được thể hiện!

Thôi , cho tôi xin ,anh bốc phét nó vừa vừa thôi /:) , mà phải nói là " có anh chắc chắn thắng " chứ " khó thua lắm " thì.... :| . Uhm ,hôm ấy , anh sẽ thể hiện tinh thần thế nào 0:) ,kinh đây ,đúng là phải kéo cả lớp đi xem anh đá bóng :)) . Hôm qua anh xí xớn với sếp tôi chưa xử anh là may lắm rồi đấy mà còn lên HAO câu bài à x-(.
.

Tinh vi tí :> ,đố ai viết được chữ với mấy color này đấy b-) .

Lê Ngọc Long đã viết:
thôi con xin bố,bép xép ít thôi.Về làm hậu vệ đi :))

hehehhhhhehheehheehheheheeh:)) :)) :))

Bọn A1 tụt xuông còn 3 sao roài!!!

Trong khi A2 lại tăng thêm 1 sao nữa!!!4 sao rồi!!!!Hhee:

P/s: uẩy ... đă sang page 107 rồi cơ ah`````````````??? Nhanh thía????Ặc ặc....

Nguyễn Mỹ Ngọc đã viết:
Cái avatar của con Ngân là ....making myself happy....:)):)) trừu tượng ghê

Avatar của con NGÂN trông đẹp đấy!!!!Nhưng tại sao lại là making myself happy????? |-)

Nguyễn Mỹ Ngọc đã viết:
Cái avatar của con Ngân là ....making myself happy....:)):)) trừu tượng ghê
Thế còn avtar của Ngọc kể về Ngọc à,không hiểu nạn nhân bây giờ ra sao nhỉ?

Lớp mình lên 4 sao là nhờ có bài bình luận của tao đấy,cảm ơn tao chưa hả?

Yeeeaaaaaahhhhhhhh!!!!!!!Được 12 điểm chất lượng rùi!! Iu bạn ( chị hoặc anh gì đó) mod quá à!!! :-*

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên