Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nguyễn Việt Hiếu đã viết:
Trương Hải Hà đã viết:
Anh 2 hay nhất khối 10
Bao nhiêu anh tú nhân tài về đây
Đinh Phương.. má đỏ hây hấy:''>
Minh Thu dáng dấp ..như Tây về làng =))
Tùng Linh lướt thướt dịu dàng :-B
Trà Phương be bé càng nhìn càng yêu :-*
Mai Phương đôi mắt phiêu diêu@-)
Kiều Ly tay trắng làm xiêu bao chàng ( Huy là 1 điển hình :D)
Thùy Linh cười tỏa nắng vàng B-)
Phanh B duyên dáng làm chàng ( Thiện) ngất ngây
Mỹ Ngọc - Miss Anh 2 đây:->
Sporty, thân thiện, thật gây cảm tình;;)

......To be continued......
hô hô,hay thế tiếp đi mày =D> :)>-

Tiếp rùi đấy!!! Đoạn sau là về vài boy tiêu biểu lớp mình :)>- :)>-

Phạm Mai Phương đã viết:
Ngọc và thằng Ninh, dẹp nhanh, có gì về nhà mà nói [-(

Hải Hà ạ, chị có ý gì với danh hiệu "Miss đôi mắt" của em đấy? [-x Mắt em mà không tròng cái contact lens vào thì còn long lanh gấp 10 lần thế ấy chứ [-( :p

Chị ko có ý gì đâu em ạ.. Chẳng qua ko tìm được cái từ nào... vần hơn nên đành vậy :D Thông củm!!:D Phiêu diêu ở đây không hàm ý ...lé hay .. lác gì đâu!! Chỉ là long lanh thôi, Phương nhỉ?

To những người không được mention trong bài thơ của iem : ko phải vì bọn mày không đủ xì tin.. chẳng qua là vì tao .. chưa đủ trình :-s nên không nhét được vào đâu.. Sorrryyyyyyyyyyy !!!
To những người bị động chạm trong bài thơ của iem : Iem ko có ý gì đâu!! Các anh các chị nếu có bị xúc phạm xin hãy mở rộng lòng mà tha cho iem ^:)^

Chỉnh sửa lần cuối:
Đề nghị pà cop anh em add reputation cho bạn Hải Hà hưởng ứng phong trào thơ phú =D>.
Nhân tiện hoan hô lớp mình đã vào chung kết.
Sẽ có quà, có quà......

Cho bài thơ về chiến thắng của đội mình đi chứ.

Yeah =D> , lớp mình thắng rồi à :* , trận chung kết 100% tao đi xem :D
Cố lên anh em >:-D< >:-D<
THơ con Hải Hà hay thế :X
M-ị-e, hôm nay là 1 ngày chó chết :((

Nguyễn Đức Ninh đã viết:
ANH 2 - LÝ 2
2-2
(Anh 2 won 3-2 on penalty)​
Lý 2 dẫn trước 1-0 vào phút hmmm thứ 9 của trận đấu nhưng ngay sau đó Cu và Đàm Minh với pha phối hợp tuyệt vời đã cân bằng tỉ số trận đấu.

quả đẳng cấp thế giới thật... nói thêm 1 chút về quả nè... Đminh đã có bóng sau 1 quả tranh bóng với Xuân phong < sơn phát lên...> :)
Và đminh với kĩ thuật điệu nghệ của mình ... đã rê qua 1 cầu thủ nữa của l2 ... sau đó , đminh truyền sang cho Minh cu ... phải nói đây là 1 cầu thủ tài năng với những pha xử lí bóng tuyệt vời < :O :O :p :p :)) > minh cu ngay lập tức quyết định bật lại cho đminh . Phải nói thêm là qua truyền như đặt vào chân trái đminh... bóng bay là là nhưng lại căng và đminh chỉ cần nhấc chân trái ... và GOOOOOOOOAAAALLLLLLLLL :p :)) :)>-
Nguyễn Đức Ninh đã viết:
9 lượt đá diễn ra vô cùng căng thẳng nhưng bằng tài năng của thủ môn Oliver Sơn Anh 2 đã chiến thắng(Thế Duy ghi bàn vào mặt Tùng Linh).Kết quả cuối cùng Anh 2 thắng Lý 2 với tỉ số 3-2(penalty) và vào chung kết gặp lớp 10 Tin, đối thủ đáng gờm của Anh 2.
:)) :)) buồn cười quá .... quả Duy đá... :)) :)) =)) lúc đó tao nhớ tao ra ôm nó và bảo " cố lên nhé Duy... " < và ngay sau đó nó làm tao :-s :| :| :| :-" :)) :)) :)) =)) > đùa thôi ..
nhưng đặc biệt tl bị đá vào trán < đúng ko nhỉ > nhưng lại đau ở đằng sau --> :-/ ???????? .....:)
thôi dù sao thì cũng thắng roài.... :p

Hoàn toàn đồng ý , hôm nay là một ngày chó chết , đặc biệt sáng nay rất chó chết và mình cũng thật chó chết .

Nguyễn Việt Hiếu đã viết:
CN này lớp mình đá bán kết với L2 lúc 9h tại sân quán thánh.Ai đi được thì đi ;).Cô nam hôm nay hứa sẽ cho đội bóng tiền,sướng vãi có động lực rồi
có biết là bao nhiêu tiền ko :))
à vào CK thì chắc chắn có tiền roài nhỉ :)) :)) :p
p/s : chúng mày viết nhanh wa... đọc lại mỏi cả mắt ....

To đoàn duy : :)) :)) thế mà các chú chưa chi đã tinh vi ... :)) thế còn tiền sân thì các chú tính thế nào đây :))

Trần Thế Phong đã viết:
Đề nghị pà cop anh em add reputation cho bạn Hải Hà hưởng ứng phong trào thơ phú =D>.
Nhân tiện hoan hô lớp mình đã vào chung kết.
Sẽ có quà, có quà......
à... bao h mày về hả phong...đem về cho bọn tao thứ gì cũng đc nhưng càng nhiều càng tốt+ càng đắt càng tốt ;;) :p :p

An tâm lý 2 sẽ trả tiền sân đàng hoàng , các chú khỏi phải chắc lép .

Vu Thanh Tung đã viết:
Con này, mày chơi tao à? Cho tao di an com voi chu may...

Thằng dở này!!!!!!!!!! Tao post ở trang 104 roài muh!!!!!! Lười đọc lại còn [-x [-x [-x [-x

Nguyễn Đức Ninh đã viết:
Cho bài thơ về chiến thắng của đội mình đi chứ.

Hixxx!! Sáng nay chuyển 5 bến mới về được đến nhà!!! Thía có đau iem không!!! À bạn Chảy đâu!! Trổ tài thơ phú điii chớ!! !Riêng cái khoản bóng đá tao mờ tịt thì thơ với thẩn cái nỗi gì /:)

buồn cười quá .... quả Duy đá... =)) lúc đó tao nhớ tao ra ôm nó và bảo " cố lên nhé Duy... " < và ngay sau đó nó làm tao :-" =)) > đùa thôi ..
nhưng đặc biệt tl bị đá vào trán < đúng ko nhỉ > nhưng lại đau ở đằng sau --> ???????? .....

Công nhận đấy!! Lúc đấy Tùng Linh vừa nói được câu " Không biết bí thư có làm nên trò trống gì không?" thì ngay lập tức..như để chứng minh " sao lại không?"..bạn Duy cho ngay TL ăn một quả trời giáng!!! Khổ thân con bé !!! Chiều nay đi lại vác cái trán đỏ lừ đi gặp người iu ( Cũng tên Duy mới đau:D)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên