Bầu trưởng họ đê!

Ai xứng làm trưởng họ nhất nào?

• Lê Anh Phương

Số phiếu: 12 30.0%
  • Phạm Minh Hằng

Số phiếu: 15 37.5%
  • Lê Minh Đức

Số phiếu: 13 32.5%

• Số lượng người bầu chọn
    40
Nếu mà muốn nói về sexy thì cho phép em bầu một phiếu cho cái anh cởi trần đô đô ở trên kia kìa .

Lê Anh Phương đã viết:
Không thắng vội thế đau.Với tư cách là thành viên thường trực "hội đồng bảo an" của ...họ này.Tôi quyết định dùng quyền phủ quyết .Xin nhớ rằng một quyết định chỉ được thông qua nếu ko có bất cứ một thành viên thường trực nào phủ quyet.Cuộc bầu cử này coi như ko con gia trị .:D :D

Thanh vien thuong truc cua Hoi dong bao an thi lam duoc cai gi???? Sao don khieu nai cua toi ve tinh trang.....an cap vat trong lop :D chua duoc giai quyet??? Quên không viết dấu, sorry. Tình hình này là rất tình hình đấy nhé :mad:

Nhàm chán Nhàm chán Nhàm chán Nhàm chán Nhàm chán Nhàm chán

Bầu cử làm cái gì không biết nữa. Có ăn được không? Chán quá, chẳng có gì hay ho cả.

Lê Anh Phương đã viết:
Nếu mà muốn nói về sexy thì cho phép em bầu một phiếu cho cái anh cởi trần đô đô ở trên kia kìa .
Em Phương nói anh à?

Cái quái gì xảy ra ở đây thế này .Các anh các chị định làm loạn đấy à .Dung nick cua mình thì ko dung lại dùng cái khác rồi xin lỗi ,dở hơi à .Con nữa,hình như bố của con ko có ai tên là ... "phằng" đâu .
Các ngươi bị nhiễm con virus gì thế .Vợ ơi move mấy cái này đi .

Tôi chán lắm rồi! Mấy người thích làm gì thì cứ tự nhiên! Ko cản nữa! Ai thích làm trưởng họ thì làm!

Tớ bầu cho bà tớ là Hằng...(he he ta là Hằng đây, đang dùng account của cháu)...
Bà là số 1............BÀ BÀ BÀ BÀ BÀ .....

Ặc, làm thế quái nào mà mình lên được 20 phiếu nhẩy, đến mình còn thấy lại...
Linh Ngân, xóa bài của tao thì cũng phải xóa nốt bìa chồng mày chứ...

chả hiểu gì cả...cứ như là chợ Đồng Xuân

Bọn này tởm thật , trưởng với thứ cái gì mà như cái chợ , lại còn chồng chồng vợ vợ, " chiều chồng nhé" , nghe rõ mất vệ sinh . dẹp đê được rồi đấy .
ah ,mà con Hằng , mày lên 20 phiếu rồi thì thôi tao ko bầu cho nữa nhé, con heo .

Chỉnh sửa lần cuối:
He he... mọi người xem đi, Minh Hằng đã lên 20 phiếu...

Hằng ơi, tui bầu cho bà... cố lên ha ha

Tôi đã nói rồi mà: VỚI NHỮNG KẺ ĐÊ TIỆN THÌ PHẢI DÙNG BIỆN PHÁP ĐÊ TIỆN...
Đã ăn gian thì ăn gian luôn, xem ai ăn gian giỏi hơn... :D

The thi cole bo xung dang lam truong ho nhat boi ve kha nang an gian thi co le bo vuot troi con va thim Duc roi.Con xin chap nhan thua trong cuoc dua nay.

Bố Phương muôn năm !!!!!!! Hô lê hô lê hô lê ......

Chú ý: do thuy duong là thằng Việt đấy,tớ ko có liên quan gì đâu nhé.
Thứ 2 nó sẽ đưa lại cái nick này cho Duong.

Thế quyền lợi của ng` được cái chức trưởng họ là gì?Ngoài quản lý 1 lũ lít nhít loạn luân tạp pí lù là cái bọn lớp mình ra,thì có được thêm cái gì nữa ko?

Back
Bên trên