Bầu trưởng họ đê!

Ai xứng làm trưởng họ nhất nào?

• Lê Anh Phương

Số phiếu: 12 30.0%
  • Phạm Minh Hằng

Số phiếu: 15 37.5%
  • Lê Minh Đức

Số phiếu: 13 32.5%

• Số lượng người bầu chọn
    40
cho em xin phep mot cau ngoai le thoi .Co 1 ke quai ac nao do da an cap mat cai password cua cai ID cua em mat roi .Vay moi thu tu lien he xin gui ve [email protected] .(nho la co gach dai giua commnist va vn nhe .Ngoai ra neu nguoi an cap la trong lop minh thi xin hay tra ngay cho to di,ban de tien qua .

Look

Lê Anh Phương đã viết:
cho em xin phep mot cau ngoai le thoi .Co 1 ke quai ac nao do da an cap mat cai password cua cai ID cua em mat roi .Vay moi thu tu lien he xin gui ve [email protected] .(nho la co gach dai giua commnist va vn nhe .Ngoai ra neu nguoi an cap la trong lop minh thi xin hay tra ngay cho to di,ban de tien qua .
Đáng đời kẻ gian ác. Chắc ông trời quả báo việc xin mãi mới cho người ta tờ nháp. Đính chính, tớ không có liên quan gì trong việc mất pass của ấy nhá. Thành thật xin lỗi, vì tớ muốn sửa title nên đang trong chiến dịch...câu bài. Thông cảm :D LN xóa bài này cũng được. Tự nhiên đi. no prob . Chán quá. Ở đây có gì hay ho không? Chỉ cho tôi với.
To LY: Lần sau bọn mình tiếp tục phối hợp hạ bọn nó nhé, nhất là con Quyen và Chi ý :D

De nghi dong chi Hoang Dieu Linh xem xet lai tu cach va dao duc cua mot nguoi doan vien .Nhan danh bi thu lop 11A3,toi nghiem khac phe binh ban vi thai do thu qua dai ban be du chuyen chi bat nguon tu mot to nhap .:mad:

Against

Lê Anh Phương đã viết:
De nghi dong chi Hoang Dieu Linh xem xet lai tu cach va dao duc cua mot nguoi doan vien .Nhan danh bi thu lop 11A3,toi nghiem khac phe binh ban vi thai do thu qua dai ban be du chuyen chi bat nguon tu mot to nhap .:mad:
Đồng chí Lê Anh Phương nên lấy mình làm gương cho người khác chứ. Theo như tính toán của tôi, tức tổ viên tổ 4, nhận xét thì đồng chí ít nhất cũng đã bị mấy gạch trong sổ rồi đấy. Đồng chí nên xem xét lại minh trước khi nói người khác. Mình oai ghê :D Hơn nữa, tuy đồng chí có chức tổ trưởng và bí thư nhưng không nên vì thế mà lạm dụng. Còn có người có chức to hơn đồng chí. Ví dụ như là "bàn trưởng của bí thư" chẳng hạn. Mà bàn trưởng của bí thư lại là em tôi nên đồng chí cứ liệu hồn đấy. Ngo nghoe là tôi kêu bồ nhí của đồng chí, biệt danh Anh hùng xạ điêu, Vũ Quỳnh Chi cho một trận. Đừng tưởng thế mà to nhé :D

Bố cáo toàn thiên hạ : Pass email của tớ bị đánh cắp. Mọi thư từ liên lạc xin gửi về : [email protected]
Ai đã ăn cắp xin trả lại cho khổ chủ. Sẽ có hậu tạ

Bình ơi,kể ra thì mưu con cũng cao đấy,nhưng làm sao mà qua mắt nổi bố cơ chư .Con muốn thêm chữ Mai vào cái ID của mình thì cứ việc thêm,việc gì phải bày ra cái trò mất pass cơ chứ .
Nhưng nhân tiện đậy mình cũng muốn nói rằng mình căm thù đứa nào ăn cắp pass,mình căm thù đứa nào xâm phạm riêng tư người khác,thật đáng bị nguyên rủa .
To nhưng kẻ ăn cắp pass:tao cảnh báo những đứa nào đã ăn cáp pass thì mau mà tự nhận lỗi đi,để tao phát hiện ra thì lúc đó đừng có trách .

Bố nhầm rùi. Con có cái ID BinhMai lau rồi. Nhưng con không dùng. Con bị đứa lào lấy cắp giống bố thôi. Mà bố chửi chúng nó làm gì, không thèm chấp loại ăn cắp.

Ai cần quan tâm con có tư bao giờ,chỉ cần biết la bây giờ con rể bố đưa ra công khai ma thôi .Mà có khi nhà mình cần làm lễ kết nạp thêm thành viên mới thôi .Huệ vợ Tùng này,con có muốn lấy vợ luôn một thể ko .

:((,ặc .Tao chỉ change pass mail của mày và ...quên không báo với mày thôi mà.Có cần chửi người ta là ăn cắp không? Hừ,từ nay tao cóc thèm nghịch mail của mày nữa.Báu Lắm Đấy !

Lần sau có change thì phải hỏi ý kiến nhé. Không có cái kiểu tự tiện ý đâu. mà thôi lần nay tao tha cho, rút kinh nghiệm lần sau nhé.

Thế thằng nào change cả 2 cái mail của tao? Dùng ID của tao? hả,oan lắm đấy.Hôm nay nhìn mày ngứa không chịu được.Thằng điên !Tao bảo đi là mày đi luôn hả? đã thế thì đi luôn đi.Lần này mày tha hả?vâng ,con đội ơn ông lớn,ông lớn lòng lang dạ sói thật tốt quá ạ.Từ lần sau tao change tao sẽ cóc thèm nói với mày nữa,cho mất pass luôn .Khà khà !

nhưng sao anh không dừng lại !.
Ặc,chả hóa ra mình đang gọi thằng chó này là anh à? Không được.
Tao bảo mày gâu gâu
Sao mày không sì tóp

Bướng hả ? Mày có tin là tao đập 1 cái là mày bẹp như con chuột chết không hả?mà nhìn cái avatar của mày cũng thấy sặc mùi chuột chết rồi . Sao cái số tôi nó khổ thế này? chồng gì mà học ở đâu về cái kiểu vợ nói 1 câu,cãi 2 câu. Đúng là lắm mồm mà,oan ức gì mà gào lên !

Thằng chuột chết kia ,đời thủa nhà ai mà mày cứ chê vợ mày trước mặt bà con,định vạch áo cho người xem lưng à? Thế mày định bật chị hả?mày biết câu nhất vợ nhì giời không? Nhà này theo chế độ mẫu hệ,vợ là tất cả.Cả nhà nhắm mắt lại cho em dạy chồng em nào.

Hê hê hê. Các bác thông cảm nhé. Vợ em nó bị xổng chuồng, trốn từ Trâu Quỳ về. Ngày mai em sẽ đưa nó về trại.

Back
Bên trên