Bầu trưởng họ đê!

Ai xứng làm trưởng họ nhất nào?

• Lê Anh Phương

Số phiếu: 12 30.0%
  • Phạm Minh Hằng

Số phiếu: 15 37.5%
  • Lê Minh Đức

Số phiếu: 13 32.5%

• Số lượng người bầu chọn
    40
Với tư cách là vợ mới của Lê Anh Phương, Linh Ngân bầu cho Phương, mong các bạn nữ đừng có xâu xé tớ như hồi chiều chỉ vì thằng Phương nó đòi cưới tớ nhé (thực ra là tao đòi cưới nó:D:D:D)

Hôm nay tớ xin được mạn phép ra tranh cử, khẩu hiệu của tớ là :
NO ẤM CHO TOÀN DÒNG HỌ

Nếu tớ trúng cử và làm trưởng họ, tớ sẽ lấy cái Intimex và sẽ chăm lo cho mọi người trong họ có cuộc sống ấm no, hạnh phúc, tại sao bọn ấy phải tin tớ, rất đơn giản, bởi tớ là người từng ủng hộ người nghèo ---> hãy chắc chắn tương lai của bọn ấy với sự "nắm chính quyền" của tớ ...
Thêm nữa, bọn ấy hãy nhìn vào gia phả Ảnh xem, ai la` người có nhiều nhánh nhất, chính là tớ đây, tớ đã góp phần xây dựng họ hàng chúng ta trở nên phức tạp nhưng cũng không kém phần hay ho ....

VOTE cho tớ đi ... hehe :D :D :D :D :D

to Ly:tuy to la mot nguoi rat it khi gian doi nhung ke ra thi Ly cung ko nen noi the chu.To biet ay chi dua thoi,noi chung la chang co chuyen gi dau.;) ;)

Tao ko lấy thằng Phương vì tài sản nhé, đây là lần đâu tiên tao lấy chồng vì tình cảm đấy (chồng nhỉ?). Mà tao thấy bọn mày suốt ngày lôi cái siêu thị ra nói chuyện nó cứ có vẻ ko hay thế nào ý. Tại sao lại ko hay thì tao chịu nhưng tao ko thích lắm mặc dù tao còn nhớ có 1 bài tao cũng tán phét linh tinh về cái siu pờ mắc kít. Cái đấy tao chỉ góp ý thế thôi nhưng thế nào thì tùy bọn mày.

tao có lên đây đâu mà bầu cho tao làm gì. Còn con Ly nữa, tao mới nói có một câu đã tỏ vẻ giận dữ rồi.

Lê Minh Đức đã viết:
tao có lên đây đâu mà bầu cho tao làm gì. Còn con Ly nữa, tao mới nói có một câu đã tỏ vẻ giận dữ rồi.

Kinh kinh, anh Đức bây giờ cũng lên vận động tranh cử cơ đấy ...:D

Đinh Hồng Ly đã viết:
Theo lời của má mì, má mì sẽ làm LAP thất bại vì tội dám lấy LN!

Oa, đừng nói với tao là Má Mì ghen đó.:D Tao ko hiểu sao bọn mày lại tẩychay vợ chồng tao. Hehe, nhưng ko sao, đã có tình yêu thì ko gì ngăn cản nổi. Thế nhé.:D

Tình Yêu thì không ai ngăn cản cả, nhưng không thể có kiểu tình yêu LOẠN LUÂN như thế được, ai đời ÔNG lại LẤY CHÁU hả ... Phương kia, mày cũng phải biết giữ thể diện cho gia đình chứ hả ...

Đúng rồi đấy,cha cái thằng Phương đâm đầu vào lấy cháu mình thế mà cũng đòi làm trưởng họ,gớm chết không biết còn có luân thường đạo lý gì nữa ko cơ chứ lại...
1 lần nữa nhân danh trợ lý hội trưởng(tức Búp Bê)Fanclub của Phạm MInh Hằng rất mong các bạn già trẻ gái trai trong dòng họ bỏ phiếu cho ứng cử viên sáng giá này!!!!
PMH tuyên bố: VÌ TƯƠNG LAI CON EM CHÚNG TA
ĐÁNH CHẾT CHA CON EM CHÚNG NÓ!!!!
Đồng thời trưởng tộc (tương lai) đã khẳng định sẽ không bỏ qua vụ việc LAP+LN vì lợi ích cá nhân mà quên đi tình riêng :))),ủng hộ nào!!!
Rồi ANh Phương sẽ biết thế nào là chà đạp lên nhân cách của những LADY cao quý như tôi,như con Quyên,hờ và không được cao quý lắm như Chi.Nu paca chi.

Lê Minh Đức đã viết:
tao có lên đây đâu mà bầu cho tao làm gì.
Anh làm em thất vọng rồi đấy! Con Ly với em ra sức bầu anh, anh nói thế nó không tức sao được? Anh không thấy hứng thú thì thôi vậy!

Thêm 1 phiếu nữa cho LAP,cố lên ông ơi.Đừng sợ lời dèm pha.Cháu tuy ít post bài nhưng luôn là hậu phương vững chắc cho ông.Có cả 2 LAP làm sao mà thua được,cháu đang chơi lịch sự nên mới để hòa đấy.,ông có thể thắng bất kì lúc nào.(đùa thôi,LAP sẽ thắng 1 cách hết sức trung thực)
VIVA LAP.VIVA,VIVA.

haha, con MÈo, Chi, Quyên ko cưới được thằng PHương nên mới ghen tức với tao chứ gì:D. Cái này gọi là "ko ăn được thì đạp đổ" đấy. hêh, gì chứ trò này thì tao rành lắm(hồi xưa làm mãi:D). Nhưng ko sao, như tao đã bảo, a true love thì ko gì ngăn được nhé, ko phân biệt ông cháu hay tuổi tác.:p

What's this sh*t? Những con hứa hươu hứa vượn là sẽ bầu cho bố mày đi đâu cả rồi hử? Còn con Ngân, mày đê tiện nó cũng vừa vừa thôi nhé, ai cho mày lấy username của tao để bầu hả?

to bố Hằng: xin hỏi bố thế nào là loạn luân,theo định nghĩa tiếng việt thì đó là:có quan hệ nam nữ với nhau giữa nhưng người cùng chung máu mủ,vậy nên xét về nguyên tắc thì chúng con trước đây là ông và cháu dâu,ko hề cùng dòng máu .Không thể gọi là loạn luận
Cái gia đình này âu cũng lạ that.Chúng tôi đến với nhau thông qua sự tư nguyện của hai bên.Các bố/mẹ/anh /chị /em /con lấy cái quyền gì để mà ngăn cấm tôi chứ .Xin thưa đừng hòng .
Còn chuyện định dùng đòn cô lập chúng tôi ư,không hề gì,bởi có mấy ai hiểu được sức mạnh cua tình yêu .

Vỗ tay chồng. =D> :x
to những đứa còn lại (trừ con Đức): Thấy chưa? /:)
to ĐỨc: hehe, thấy chưa hả, thấy sự tận tụy của chúng nó với mày chưa? Mà tao khốn nạn đấy, hehe, ai bảo ko vote nhanh cơ, tao đâu có cố ý lấy ID của mày để dùng đâu, chẳng qua mày bảo thỉnh thoảng tao dùng hộ mày để ID nó khỏi mốc ra. Bây giờ tao dùng rồi đấy:))

Trong đêm tối như mực
Có một Lê Minh Đức
Chẳng cần đến con đực ( ặc ặc )
Chẳng cần đến thầy Phức ( em xin lỗi thầy )
Đừng để hắn ta tức
Hắn sẽ cho CẨU XỰC !!!!

Back
Bên trên