Bản chất của MOD!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bùi Thế Phong đã viết:
Ngày đó :

Bây giờ :
image.php

Mời bà con vỗ tay cho boss
Boss hòa Gao siêu nhân khỉ :))

em ah ngày xưa thằng hòa nó đô lắm nhưng từ hồi vợ con xong 1 cái là như bay h :))

.. :)) . bây h anh boxx đi quảng cáo Luạc tơ tằm Thái Tuấn hay sao ấy .. :)) ..:)) ..

:)) ka ka...tại bạn gái anh nó bảo là bây giờ ng ta ít chuộng những ng trấu chó nữa...mà thích các anh khỏe khéo cơ :)) thành ra anh phải biết thay đổi cho phù hớp với thời cuộc chứ :))
Chà chà,,..1 thời trai trẻ của mình... nhìn kĩ trông mình cũng ngon đấy chứ nhể ;)) :)) :))

Boss dạo này khuynh đảo HAO với các ava khác nhau 8-}, chóng cả mặt, nhưng cái nào cũng đẹp, có bạn gái rồi muh còn để ava thế kia là xem chừng vừa cãi nhau với bạn gái xong đúng ko vậy boss :> :))

hơ, hôm qua lúc đi ăn cháo chai boss bảo thay cái ava bằng một cái khác boss mắc véc cơ mà
sao chưa thấy nhây :))

Ặc, lại còn cái nữa cơ đấy, boss quyết tâm để zai HN ế người yêu tập thể đấy huh :)) :smoking:

:)):)):))Mà sếp có người yêu roài mà ko nói với tk nha, cứ giấu thư kí hoài à
Zai Hn mà ế tập thể thì thoai roài:)):))
Em có cái này muốn dành cho sếp :)):))

Cái thèng Hòa fotoshop hơi nhiều...:))
H gọi là Hòa fô tô sốp,kô gọi Hòa đen nữa...:))

cái em muốn nói là " boss dùng cái gì mà trắng lên dữ vậy ? "

"Biore: Ko phải trắng mà là trắng nâu tự nhiên" :D

Chắc anh ý dùng kem tăng nắng và kem tăng nắng ban đêm PONDS :D

oái, thế thì phải bảo boss hòa dùng si đức thoai, chứ si khác làm hỏng da (giày) + lau phát là hết, như thế người ta lại phải chứng kiến cảnh cục than chạy lon ton :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Sao mọi người nỡ nói thế, sếp em ko dùng Biore đầu, sếp dùng Lux: bí quyết làm đẹp của tôi, và cũng là của bạn :)) =))

Thôi đê,nói chung là ku Hòa nó khoe đen là do thay dầu hơi nhiều :))
(ai kô hỉu có thể hỏi trực tiếp bốt Hòa :)))

:)) :)) cái topic này phản tác dụng quá :)) tự dưng mình bị anh em tập trung thế này :))
@ Quách: Thay dầu nhiều quá :)) thay nhầm xì dầu với nước mắm nên nó thế đấy :))
@ phó phòng: ka ka ka :)) zai Hà Nội toàn các anh công tử nhà mặt phố bố làm to..sếp làm sao chơi đc :))
@Thư kí: có cái gì hay ho thế ;)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên