Bản chất của MOD!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nguyễn Đức Hòa đã viết:
Thủy định biến thành ai :????:))
.. :nono: .. ý em là em làm vài cái cho mọi ngưôif chứ không phải là em đi làm cho em .. :nono: . .:nono:.. :smoking: .. boxx cứ cẩn thận không là em cho thành vận động viên paragame đấy .. :)) .:smoking: ...

Em nghĩ anh ko cho em thành ai đấy đc à :))
Mà này anh em mình đừng nên khiêu chiến nữa..có kẻ đang che giấu bản chất của mình nên lock cái link ảnh lại đấy...;) phải đồng tâm hiệp lực thôi :))

.. :)) .. :D:D . .lúc vào thì xem được nhưng mà lúc post xong bài thì không xem được nữa anh Hòa ạ .. :)) .. bây h lại nhìn thấy rồi .. :)) .. mặt anh Vũ tươi hơn hớn .. :)) .. :)) .. ôi chết thôi ..:))

Hỉu cái j` cơ?có j` cần hỉu ở đấy thía? Công nhận k hỉu thật :DGthik đi

Có chuyện gì thế em thân yêu, chị đang online đây này!

.. :(( . hôm nay họp online confer ..:(( .. nhưng bây h em không có YM ..:((

Nguyễn Nguyên Phương đã viết:
Hình như cái ảnh thứ 2, cái đứa bị cắt mất mặt là bạn Hòa đung sko nhỉ? Sao bạn Hòa lại lôi ảnh riêng tư của bồ tớ ra thế?
Hic, hóa ra chị là bồ của chồng e đấy sao??

Nguyễn Đức Hòa đã viết:
Em nghĩ anh ko cho em thành ai đấy đc à :))
Mà này anh em mình đừng nên khiêu chiến nữa..có kẻ đang che giấu bản chất của mình nên lock cái link ảnh lại đấy...;) phải đồng tâm hiệp lực thôi :))
Lo gì, lock mà được à :)), lock thì em mở, em là mod VC rùi muh, chỉ chưa activated thui, em bảo chị Hà activate là ngon ngay :)). Ui sếp ui, ảnh của sếp thật là hay ho đấy :))

Híc, không ngờ bản chất của mod thế nầy đây. :(

Chú Linh nói gì chị :smoking:, tạo điều kiện cho xem ảnh sung sướng ko muốn, lại còn le te bản chất bản chiếc giè :smoking:

Thằng Hòa, mày sẽ phải trả giá cho hành động này... [-x

Có chuyện gì thế em thân yêu, chị đang online đây này!
mà nói roài, cũng còn nhiểu chiện lắm nhưng để dịp khác vậy
chi ui, chị lại lộ liễu roài, em nhìn thấy mà lòng rung động quá :((

ặc, hôm trước biết mặt anh vũ, nhưng hôm nay mới thấy bản chất đó
gian tà

Khiếp thật, lâu ko thấy mặt anh Vũ, vẫn gian như ngày nào ở quán Billard :D :D Mỗi tội lần này anh cười tít mắt, trông gian thần quá :)) :))

:)) Trông ảnh anh Hòa thì để đi paragames hợp hơn :))

Nguyễn Bảo Anh Thư đã viết:
Chú Linh nói gì chị :smoking:, tạo điều kiện cho xem ảnh sung sướng ko muốn, lại còn le te bản chất bản chiếc giè :smoking:
Thì em cứ trình bày ý kiến của em như thế. :D

Hồ Thu Trang đã viết:
Hình như cái ảnh thứ 2, cái đứa bị cắt mất mặt là bạn Hòa đung sko nhỉ? Sao bạn Hòa lại lôi ảnh riêng tư của bồ tớ ra thế?
Hic, hóa ra chị là bồ của chồng e đấy sao??
Chồng em à? Thế thì bạn Vũ ơi, chúng mình chia tay nhau từ đây nhé! heheh tớ ko quen dùng đồ second hand :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên