Bản chất của MOD!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
@ Vũ: Tao ko thích đắt đâu...mặc cả đê...rẻ hơn tí đi...đắt quá ko chịu đc đâu:)) nhà tao nghèo lắm :(

2 con hàng cứ tha hồ vác áo cho ngừoi xem lưng :)) :))

:eek: trùi ui, đô quá, hình như anh này ngày trước lên tivi quảng cáo OK thì phải :)) nhưng mà sao đen như từ dưới cống móc lên thế :))

chú Hòa và chú vukasim 2 chú thực hành tốt cái câu "khôn ngoan đối đáp người ngoài, gà cùng VC phải luyện đá nhau à" :)) :D Thôi, hòa bình trung đông lập lại đi, boss Hòa, PCT vukasim và bố liều, 3 anh em mình làm 1 buổi thịt chó hòa bình nhé :kiss2:, anh em còn phải bàn cách cho mấy em thư kí già nghỉ hưu non, tuyển mộ mấy em mới mới xinh xinh cho vui cửa vui nhà ;;) :beerchug:
Mời mấy chú điếu Mong Anh Rộng Lòng Bo Rồi Ôm :smoking:

Vấn đề là, chắc do em vào muộn quá, chẳng nhìn thấy gì nữa, còn toàn chữ:D

.. :)) .. vẫn thấy em trang ạ ..:)) .. em cứ đi ra rồi vào lại topic này là bản chất vukasim lại hiện nguyên hình ngay .. :)) .. :smoking:

Em ra vào mãi mấy lần mà chẳng thấy chuyển biến gì cả :-/

Okie, rì chứ nhậu nhẹt thì em thích lắm. Hôm nào làm bữa thịt chó cho xôm tụ :D. Mời anh Bố liều 1 điếu Chơi rồi anh về em nhé nào :smoking:

hình như chị Thủy có nói ở đầu là sẽ làm quả như anh Hòa thì phải :0. Không biết chị Thủy mà "vén màn" lên trông có "đô" như anh Hòa không :">

:)) :)) ối giời ơi..cu Linh làm anh chết cười ..khổ :))..lại phải đi lau cái màn hình máy tính rồi :)) em Thủy á ?? đô lắm :))

Híc, post anh lên cho mọi người xem đi, đô lắm thì xem là ló đô như thế nào? Đô lực sĩ, đô vật hay là đô ... :D

:)):)) cho em hỏi cái ảnh đầu tiên có phải là anh Tách thật ko đấy>???

buồn cười nhỉ,thèng Hòa kiếm đâu quả người ngon thế:))lại có màu da "rất hợp với...mặt anh":))

Ngày đó :

Bây giờ :
image.php

Mời bà con vỗ tay cho boss

Híc, thật là kinh khủng, anh Hòa tiến hóa nhanh thiệt :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên