Bạn sẽ làm gì nếu có 1000vnd?

trùi ạ, bẹn Mực đau buồn làm rì:D, câu bài là một nghệ thuật và người câu bài là một nghệ sỹ;;)
Tớ học Chuyên Ngữ:-s, tớ không tham gia trại E, cả hè này nằm nhà:D, thế cậu gặp ai có tên giống tớ à:-/

Trần Linh Chi đã viết:
Bên box bên kia em vừa đề cử anh Vịt làm mod hộ bọn em thì bên này anh lại phán câu xanh rờn thế thì em chi phải suy nghĩ lại thôi :nono:"Box mới bao giờ cũng là chỗ tuyệt nhất để quậy "<----thế có chít không cơ chứ:(
Hê hê, anh làm mod box 04-07 làm gì, khà khà, thứ nhất là mod nhiều box quá rồi, thứ 2 là "lão đã quá tuổi" :))
Vài hôm nữa nhất định phải đề cử mod mới, lúc đấy bắt đầu siết chặt gọng kìm :))

Ôi dòi, có 1000Đ mà hỏi đi hỏi lại, người ta mua xong xừ cốc nước rồi :))

"khà khà, thứ nhất là mod nhiều box quá rồi, thứ 2 là "lão đã quá tuổi" <---thế mới nhìu kinh nghiệm chứ anh Vịt. Mà siết thì siết vừa thôi, kẻo đến lúc mod muốn câu mà chẳng biết câu vào đâu:D:p
tớ thì 1k thuê được 2 quyển truyện đấy:D, hoặc không thích thì cứ ra hàng sách báo cũ khuân về chục quyển Thiếu niên tiền phong đọc thoải mái:rolleyes:

Tóm lại ai có 1000 thì đưa anh, 10 đứa thì mình đã có 10.000 rồi, ha ha!!! :D

cốc nước rì mà 1000đ, mua được 2 cốc mới đúng :)

Trời nóng thế này, cái gì chẳng lên giá, đúng là đồ lạc hậu :D

tại giá cả thị trường tăng chứ đâu phải trời nóng
ông anh đúng là chẳng hiểu gì cả:D

To Vân: Làm gì mà câu nhiều thế? Không đợi bạn à?
To bác Vịt: bác để vào năm học kiếm mod cũng chẳng sao>:)
Để về đúng chủ đề nè, có 1k thì đi kiếm đứa nào có mấy tờ 100đ đổi lấy 10 tờ,... sau này làm tiền cổ bán được khối xiền nhá... không bít có bạn nào có nhỉ

to hà minh: dạo này tớ câu ít rùi:D
vó 1k đem cho mấy em hay xin xiền ở trường mình ý

bi giừ tớ mà có 1 nghìn tớ mua hẳn 2 túi nhân trần uống cho sướng ( trời bây h nóng chết, hết đợt mưa dầm lại đến đợt nắng nóng :-&)
thuê truyện cũng hay, nhưng với 1 nghìn tớ thuê đc hẳn 10 quyển cơ :)) hàng đấy cho thuê rẻ như bèo ( cái chỗ này tớ ko biết, anh tớ đi thuê mừ )
cho mấy em ăn xin làm rì, mấy em đấy cứ thấy ng` là bu vào, lèo nhèo nhức cả tai

Lê Hồng Vân đã viết:
có 1k đem cho mấy em hay xin xiền ở trường mình ý
:eek: bi giờ mới bít bạn vân có tấm lòng nhân hậu .. kà kà
tóm lại với 1 k thì ko nên bàn làm gì nhìu ... để time suy nghĩ việc khác .... :))

bây giờ nới bit tớ nhân hậu à?khỏi nói thì ai cũng bit thế mừ

sao bạn Khánh lại nói thế:-s
Mấy em ăn xin cổng trường thì ngyaf nào chẳng lượn qua lượn lại, vừa từ chối đứa con gái thì 5' sau, thằng con trai lại vào xin....đến khổ:(.Các em ý đăng ký bản quyền ở cổng trường rồi, cho hôm nay thì hôm sau nó nhớ mặt nó lại ra xin tiếp8-}. Cho hay không cũng thế

Bạn Chi nói đúng thế , các em ấy là quí tớ lắm đấy !Mỗi lần bc ra khỏi cổng trg là các em ấy cứ 'quấn quít" lấy mình , ban đầu mình tưởng chúng nó quí mình thiệt ; mọi ng thì cứ ngỡ mình là đứa nhân từ , yêu thương trẻ con , cảm thông cho số phận của chúng nó (mà đúng quá còn gì ). Sau mới hay ...

Back
Bên trên