Bạn sẽ làm gì nếu có 1000vnd?

Thôi .............
mọi..............
người...........
không...........
câu...........
nữa................
đê............
cho................
Box...........
nó.............
phát triển................
:D.................
:p................

Thôi, cố thêm 1 bài nữa cho tròn 600 vậy :D, thông cảm nhá :p

Kinh we'. anh Đức câu bài kinh we'. bái phục luôn(có fai là mình đang câu bài ko nhỉ?)
Rẹt rẹt(xem lại chủ đề)
Uhm,có 1000đ,có thể làm được rất nhiều việc. Túm lại các ý kiến của mọi người thì có thể gửi xe, mua kẹo mút(hạng rẻ tiền), mua...ếch(sao ếch rẻ thế được nhỉ), làm từ thiện,...đánh đề,gửi vào ngân hàng, cho vay nặng lãi, còn rì nữa ko ah?

Hơ, thì làm cái nem chua rán ấy!
Tớ thì tớ oánh đề như bẹn Hiền nói, dzay mới là có chí khí! Keke
(Mờ bẹn Hièn dạo này lô đề n` wa, chắc lại bị thằng Dũng đầu độc hả? Keke :D:D:D)

đánh đễ thì có gì hay nhẩy
nhưng mà tớ cũng thử vài lần rùi có đúngh 1 lần trúng còn đâu thua bét nhè

Hơ, em này đánh có mấy lần mà trúng đc 1 lần là giỏi wa còn gì! Đức ơi, bảo thằng Dũng cắp sách vở học em này đi! :D:D:D

wa khen
em đây cái gì cũng chơi rùi chỉ trừ heroin chỉ chưa dùng thử thôi ,nhìn thì nhìn thấy rùi b-) =D> ;) :> :))

Chỉnh sửa lần cuối:
:O:O:O
Em này kinh nghiệm đầy mình! Bái phục thiệt! Kinh dzữ!
Dám hỏi những gì em chưa thử? :-\ (ngoài heroin, keke) B-)

em chưa thử nhiều lắm
ở trên đời rát nhiều thứ cần thử nhưng ko đủ xiền:((

Ờ, nhưng mà hình như kẹo mút 500 ko đượcngon cho lắm thì fai! Mà bạn Hoàng về nước rồi hả? Thấy Thùy bảo là để tóc dài à?

he he , bạn vân may mắn hén , tui đánh cả trăm lần trúng được 1, 2 lần ---> thể loại đề ko hạp với tui ---> ko nên dây vào ---> ko thể dùng 1000 đánh đề được ...
e hèm ... chẹp chẹp ... ra quán nước làm chén rượu vậy .. he he rượu vào nhời ra biết đâu làm được ối việc

nếu có 1000, Khanh sẽ mua cây bút bi về viết(hehe)thật là một ý tưởng hay!!!!!!
mọi người có thấy thế ko???

oái mama ơi:)):(:))):(:))):(( Thằng Hoàng mà để tóc dài á???:(:))):(:))):(:))) mất hình tượng quá đi thôi:)):(:))):(:)))
@ Vân: tớ tưởng ấy chỉ mê coi đánh nhau, hóa ra lại còn...[-( Bạn mình thế đây[-(

nếu tớ có một 1k thì tớ sẽ đổi lấy 2 đồng xu 500 của mama tớ;;)

Back
Bên trên