Bạn sẽ làm gì nếu có 1000vnd?

Khánh ơi, cái avatar kia là ảnh của ấy à:D. làm quen đi;;)
Mìn chưa được diện kiến Còi nhưng thấy tóc dài là...là...:((

Chỉnh sửa lần cuối:
Trần Linh Chi đã viết:
Khánh ơi, cái avatar kia là ảnh của ấy à:D. làm quen đi;;)
...:((
ko , đấy là ảnh ông anh ...
có trong máy ===> dùng tạm :| :|

Oái:-& Mình tưởng bạn Khánh kiếm ava đâu, hóa ra ông anh... Anh em thường thì trái ngược nhau=>...(sorry Khánh:)):)))

thằng còi để tóc dài, còn buộc lên nữa cơ. mà nó về nc chả thấy thăm hỏi bằng hữu rì cả :D

mày trông thấy nó rồi à
chắc bên dấy hết xiền nên đành để dài

Nguyễn Hà Minh đã viết:
Oái:-& Mình tưởng bạn Khánh kiếm ava đâu, hóa ra ông anh... Anh em thường thì trái ngược nhau=>...(sorry Khánh:)):)))
:eek: đạo luật nào tuyên bố anh em thường trái ngược nhau [-(
khánh tuy ko bằng ông anh nhưng cũng ko xấu đâu , đừng đánh giá ẩu b-)
to mấy bạn nữ : để tóc dài thì có làm sao chứ , tớ thấy đẹp mà ... :|

tao chưa thấy nó, nhưng thằng ku bảo nó cột tóc lên trông giống con gái. mà cột tóc cũng 1 nghìn đấy ( đúng chủ đề nhờ :D )

Hờ, nếu có 1000VND á...
Anh sẽ cho đứa nào đấy vay, để lúc nào biết nó không có thì mình đòi cho vui ---> cũng là 1 trò giải trí lành mạnh :)) :)) :))

má ma ơi, mình không thể ghép cái tóc dài vào đầu thằng còi được:)):(:)))
Ái chà, bạn Khánh nói thế tức là bạn cũng để tóc dài hả?

Ơ, em nói đơn giản thế mà anh không hiểu à? Cấm nghĩ lung tung (nếu anh đang nghĩ)

Hờ, anh chẳng nghĩ cái gì cả, thế tóm lại là em làm gì :-/
Hờ, lạc đề đẹp :))

biết lạc đề mà ông anh vẫn còn nói 8-|
thôi mọi người trở về vấn đề chính đê b-) b-)
mà giọng của ông anh đỗ việt nghe gian xảo we' , đặc mùi đong đưa ... ( chỉ tội nghiệp người bị anh ấy đong ... :)) :)) )

Hì, anh vào đây quậy chút, gặp mấy đứa quen thì vung vẩy mấy câu, chứ vào đây đong đưa làm quái gì hả em :))
Box mới bao giờ cũng là chỗ tuyệt nhất để quậy ;)

Bên box bên kia em vừa đề cử anh Vịt làm mod hộ bọn em thì bên này anh lại phán câu xanh rờn thế thì em chi phải suy nghĩ lại thôi :nono:"Box mới bao giờ cũng là chỗ tuyệt nhất để quậy "<----thế có chít không cơ chứ:(

Bạn CHi yêu dấu ơi,lâu lắm mới gặp:D Cho mình hỏi thăm bạn tí nhẩy!
1000đ=>chỗ để câu.Lòng ngập tràn đau bùn.Có ai có ý tưởng rì mới ko?

1000 đồng mua hai cốc trà đá ngoài quán nước , đem vô mời bạn trang một cốc cho bạn ý đỡ đau bùn ... còn lại thì mình uống ... ke ke

Trời ơi mọi ng câu bài vừa vừa thôi chứ
để ng # còn câu nữa chứ ...
Bạn Chi ơi bạn học trg nào thế , có học trại hè E ko ?
Tớ góp 1 câu cho đúng chủ đề nhé : nếu có 1 000 đ thì tớ đem trưng bày trong tủ kính .

Back
Bên trên