Bạn sẽ làm gì nếu có 1000vnd?

tao sẽ bơm căng cả 2 lốp xe...thía là hợp ní nhất....

nói 1000 ko để làm rì là hơi nhầm nhọt đấy, thử hỏi ra đường mua cái rì bé bé thiếu mất 1000 xem có ai bán ko

1000 đôi khi cũng cần đấy, lấy vd mày mua hết 21000 bây giờ lại rút tờ 50000 ra có phải là khó trả ko, lúc ấy chỉ cần chìa thêm 1000 nữa là ok nhẹ nhàng đôi bên

nếu là tau,tau sẽ mua 1 con tem,dù nhà tau ko thiếu tem,rùi tau đi gửi bài cho báo,may thì được nhuận bút,ko thì mình vẫn còn 200đ,lo gì.vấn đề của chúng ta bây giờ phải đổi là,nếu mày có 200đ trong túi,mày sẽ làm gì...

hey, có cái bạn nào tên là Lê Lê Thu Huyền à ???? tên lạ nhỉ, gì mà Lê Lê cơ :D

chậc, bạn em đấy, bạn thân là đằng khác. Tên đấy độc chứ sao, My nhỉ, đồ heo con:):):)
Ừa, cái topic này của tên Mực được thành lập ngay từ ban đầu khi 04-07 bắt đầu phát triên:). Đây là box có tuổi thọ lâu nhất, kekeke.
MÀ My kia, tao không ngờ là mày còn nghĩ ra chuyện tiết kiệm được 200, thích không, sang nhà tao cho cả tệp;;)

1000 à...bạn huấn nói đúng đấy nhỉ..bơm căng hai cái lốp xe là ổn nhứt..bơm rùi đạp qua nhà con bạn vay chừng mấy chục đi chơi cho đã..khi nào có xiền lại trả..ok?

Nguyễn Lê Hưng đã viết:
hey, có cái bạn nào tên là Lê Lê Thu Huyền à ???? tên lạ nhỉ, gì mà Lê Lê cơ :D
tớ chỉ biết có bạn tên là LÊ LÊ TRÀ MY ở lớp pháp 2 thôi

kẹo mút tớ ăn thie 1000
mà không sao nếu kẹo mút 500 thì 500 cốc trà đá nữa nếu không thìe ăn 1 mình kẹo mút thui khát nước lém

Hơ, ai kéo cái nè lên thế? hay nhỉ?
1000 bây h gửi xe 1 lần đấy!

sao không đổi thành : Nếu có 10000 bạn sẽ làm gì ?
10000 = 2 quyển truyện không thì cũng vào cắm hàng net được cả chiều
chứ 1000 = pó tay thui

đấy , như hum lay nè
trong túi có 10000 , đưa thằng Hà đi mua xôi , lúc về ló đưa lại 1000 ( thằng lày khốn thật ) , xong chả bít làm rì , để trong túi cứ rơi ra rơi vào , tính đến thời điểm post bài thì rơi mất tiêu rồi :((

Chủ đề hay vãi mà bây giờ mình mới biết

Lôi nó lên trang đầu cho mấy chú 04-07 xem lại :D

Hehe! Có 1000 sẽ đi xin thêm 1000 nữa cho tròn 2000, có 2000 xin thêm 1000 nữa cho có 3000... Có lần làm y như thế, đứng ngoài hành lang, xin được 30000 từ mấy thằng bạn, mỗi thằng 1000, tối có đủ tiền đi mua vé Rock 3 miền :)) :))

ông ơi , cái nì chết từ đời nào rồi (mình là ng` bế mạc ) còn lôi lên

Back
Bên trên