Bạn làm gì khi đang yêu ???

biết là khổ nhưng khi đã yêu rùi thì sẽ cảm thấy cái khổ ý cũng rất ngọt ngào
khi nhìn người ấy, thấy người ấy cười với mình, tự dưng bao nỗi buồn dường như tan biến, sẵn sàng tha thứ cho người ta vì tất cả

Nghe mày nói thì còn thảm hơn...
Xem ra các bạn đều đã trải nghiệm...
Kinh nghiệm đầy mình... :))

Bạn làm gì khi đang yêu?
Tớ vẫn học ăn ngủ bình thường, chỉ phải cái h muốn gặp "thằng đó" nhiều hơn :D

Tuấn Minh ơi, cách đọc mấy cái đấy thế nào? :-? :-/
Hix, sống 1 mình :D :> hix... yêu làm j nhỉ? :))

Này người ta bảo cảm giác của con trai trong truyện tình cảm thường chính xác hơn con gái đúng kô?? :))

@Thư , mấy cái đó tớ chỉ biết kím thôi , đọc thì ... cũng mù tịt như cậu thôi nhiều thứ tiếng lắm , tiếng lào , tiếng thổ châu phi , châu mĩ ,gì gì cũng có .
Chưa yêu nhưng nghe các bạn từng trải thì yêu có vẻ khổ nhể , thôi thì có khi alone in the dark cho nó khỏe .

Oái nguy hiểm quá :))
Dạo này xuất hiện tình trạng nhièu bạn nam trong lớp mình tưởng bở :)), mấy thằng cứ tưởng tượng là bọn nó bị các bạn nữ lớp khác thích :)), mắc cười quá :)):))

Mày là 1 thằng trong số đấy chứ gì .
How to tell if girls like guys :
1.They always talk about the different varieties or guys
2.They stare at you with a smile on their face
3.They always seem to be talking about how nice you ảe
4.They laugh at all your jokes
5.They ask you who you like , continuosly
6.They talk to your friends a lot
7.They always are flirting with every other guy , except you
8.They always try to make you jealous
9.They always ask you what to do in a bad situation

Không , không phải tao, thằng Thành ngồi sau tao ý, nó suốt ngày cứ:"Trung ơt, mày có thấy con kia không, nó đang nhìn tao đấy, ôi xấu hổ quá", chết cười với thằng bé :)). Nhưng sau đó mình cho một câu :"Không phải nó nhìn mày đâu, nó nhìn tao đấy", cu cậu tịt luôn :)). Vui không chịu được :))

Khi chưa yêu thì nói đơn giản lắm, nhưng khi đã dính vào rùi mới biết, mình cũng chỉ giống như người ta thui! Ngày trước tớ xem phim Hàn, tớ toàn chửi bọn nó ngu, yêu gì mà ngu thía. Giờ mới biết mình cũng ngu rứa, chăng khác gì! :D Ngẫm lại mới thấy, tốt nhất là đừng đi tìm kiếm tình yêu làm gì, cứ để nó đến lúc nào thì nó đến, để nó tự phát triển, còn cứ cố gò bó ép buộc cũng chẳng được gì. Hic, bùn wa cơ:((

cứ cố tìm kiếm cũng chẳng được gì đâu
có thể bất chợt, tình yêu đến mà bạn không hề hay biết
và lúc đó, bạn sẽ: lo lắng,. băn khoăn xem mình có thích người ta thật không, rùi người ta có thích mình không, rùi khi nói ra thì sẽ thế nào
nói chung là rất phức tạp, phải suy nghĩ kĩ nếu không sẽ hối hận
như mình đây, suýt tí nữa phải hối hận nhưng giờ thì...
thật là tuyệt vời, em đã nhận được câu trả lời
sướng wá

:)), Các bạn nữ kinh nghiệm đầy mình bái phục bái phục :))
Tại hạ không còn gì để nói, yêu với đương :)), chuyện gì cần đến ắt nó sẽ đến :))

bạn Trung nói không có kinh nghiệm mà mấy cái chữ kí, status viết như đúng rùi làm tớ cứ tưởng bạn phải trải qua mấy mối tình rùi í chứ ^_^

và lúc đó, bạn sẽ: lo lắng,. băn khoăn xem mình có thích người ta thật không, rùi người ta có thích mình không, rùi khi nói ra thì sẽ thế nào
sướng wá
Đúng là Linh kinh nghiệm:))

Nguyễn Thùy Linh đã viết:
sướng wá

--Cái này gọi là 1 người thông minh đến mấy mà 1 hôm bị sét đánh trúng đầu hay bị cupid bắn "xuyên táo" mấy phát là đầu óc có vấn đề ngay :))

--Yêu rồi thì...

Yêu rùi thì.....chết chứ sao:)):))
@ Linh: cái status lấy từ lời bài hát ra đấy chứ, lại nói là không biết bài nào đi nhé:))

Hix...
- Trong nè thấy toàn các bạn có người yêu rùi -> em tủi thân :((
- Thấy các bạn nam lớp Toán hình như rất giàu trí tưởng bở :D

Hix...
- Trong nè thấy toàn các bạn có người yêu rùi -> em tủi thân
- Thấy các bạn nam lớp Toán hình như rất giàu trí tưởng bở
Thứ nhất là tớ chưa có người iu :)), đừng vội tủi thân :))
Thứ hai là đừng có vơ dũa cả nắm như thế, tớ không nằm trong số mấy đứa tưởng bở đấy đâu :))

Khưu Trí Trung đã viết:
Thứ nhất là tớ chưa có người iu :)), đừng vội tủi thân :))
Thứ hai là đừng có vơ dũa cả nắm như thế, tớ không nằm trong số mấy đứa tưởng bở đấy đâu :))
Oài. Cái việc đó thì ai mà biết được. Lỡ đâu ấy ko tưởng bở như bọn nó mà là cực tưởng bở thì sao :D

Các bạn nam lớp Toán đúng là rất giàu trí tưởng bở... như bạn V.T.Nga ấy mà... :))

Back
Bên trên