Bạn làm gì khi đang yêu ???

Nói chung là không nên tặng hoa huệ khi iu nhau, thường thì người ta tặng cho gia quyến lúc người iu ra đi or tặng cho người iu đang bị bệnh để chóng khỏi :))
Tặng Xương rồng cũng khá hay nhưng chỉ nên tặng 1 lần vào dịp cuối năm học, đầu hè hoặc đầu năm cũng được
Hoa Tulip đẹp nhưng khó mua, màu đen thì càng khoai :(
Còn hoa Bồ Công Anh, Hoa Hồng Tỉ Muội là cái giống Hoa j thì Kym chưa nhìn thấy, ai có pix up lên hộ nhá
Còn Hoa Cứ t Lợn có ý nghĩa j hông? :D Thấy trong film VN vẫn tặng nhau cài tóc :))

hồng tỉ muội là loại hoa hồng nụ rất nhỏ, để hôm nào đi chụp ảnh up lên cho bạn Vũ
còn hoa bồ công anh ở VN hơi hiếm, cái hoa ý có rất nhiều cánh nhỏ như sợi chỉ thui, thổi là bay hết (hình như trong truyện doreamon có lần nhắc tới thì phải), ở VN có một loại hoa tương tự gọi là hoa dẻ quạt phải không nhỉ

Hoa c*t nhợn còn có tên là hoa ngũ sắc :D Rất mỹ miều :D
Có một loai hoa mà gió thổi thì bay tứ tung, trông giống cái microphone, ko bít có phải là hoa ko nữa, mềm như bông, màu nâu

Tình hình là có ai là con gái tặng hoa tulip cho con trai ko nhỉ? Chắc là có đúng ko. Có ai biết mua tulip ở đâu ko vậy? Chỉ cho em với.

Ra chợ Bưởi í, nó bán cả cây :p :D Mua ngoài hàng thì đắt nhắm. Ko biết bây h có ko, nhưng mà Tết thì cóa đấy. Tết nào tớ với mẹ cũng đi mua các loại hoa+cây hoa về nhà. Gần đây là đỗ quyên, tiếp đấy là cái hoa gì đẹp cực, trồng tron nước (tiên ông hay tiên bà gì đấy 8-} Whatever)
Hơ hơ, mà đây là topic về hoa hử? ;;) :p

hehe, nhà tui gần chợ Bưởi nè
ở đấy nhiều hoa đẹp cực
mình thích hoa Lys nhất
@Minh: hoa bồ công anh thì tui không bít ở đâu
còn hoa hồng tỉ muội thì đầy mà
mấy hàng hoa kiểu gì chả có
cái nụ nó bé xíu luôn
mà hình như năm ngoái Chanh tặng sinh nhật Hoài Nam hoa ý thì phải nhỉ

hơ hơ
hoa bồ công anh nhà chị rất nhiều
trồng từ hồi lớp 9
hè rùi vừa bê cả loại bồ công anh ở ĐÀ LẠT về nữa
rất nhiều hạt giống
rất dễ trồng
có ai mún lấy ko?

Nếu thích cả đỏ, trắng, xanh da trời thì sao...
Yêu nhất hoa hướng dương, hoa baby nữa :D

bồ công anh là cỏ muh
chỉ có nước là ổn
đang mùa bay cái trắng trắng
đẹp lắm :x còn hoa nó màu vàng cơ:D

Khi yêu thì cũng buồn theo khi đội VN thua bọn Thái đen T____T

--Yêu gì thì yêu chứ khi xem Việt Nam đá với Thái Lan thì chắc chắn quên mất chữ yêu rồi :D:D:D:D

Yêu với lại VN thua thì đâu có liên quan gì chớ...
Bạn DA chắc hâm mộ anh nào trong tuyển VN hở... :))

Yêu với Vn thua cũng có liên quan chứ , có người để chia sẻ nỗi buồn .
Cái Hao dạo này đơ đơ , post bài mãi ko được , khi được thì ra đến n bài ( n đủ lớn )

thui, các ông câu vừa thui
bắt đầu đi lạc chủ đề rùi đấy
mod đang dọa lock kia kìa
có ai mới vào thì còn thấy đâu hình ảnh cái box "Bạn làm gì khi yêu nữa"

Anh I love you
Pháp Je t'aime
Trung Quốc ( Phổ thông ) wo aì ni
Trung Quốc (Quan thoại) Ngo Oi Lei
Tây Ban Nha Te quiero ( thích ), Te Amo (yêu)
Bồ Đào Nha Eu amo-te
A-rập Ooheboki (to a female), Oooheboka (to a male)
Nga Ya vas lyublyu
Đức Ich liebe Dich
Italia ti amo
Hindi main tumse pyar karta hoon (guy), main tumse pyar karti hoon (girl)
Nhật Bản Kimi o aishiteru (male to female), Sukiyo (Female to Male)Aishiteru ( nói chung )
Hàn Quốc Nooreul sarang hae
Do Thái Ani ohev otach (male to female), Ani ohevet otcha (female to male)
Latin Te amo
Lào Khoi huk chau
Thái Lan Ch'an Rak Khun
Campuchia Bong salang oun
Eskimo Nagligivaget

Đi somewhere 1 buổi chiều tà mùa hạ Bạn nhìn thấy 1 người mà bạn cảm thấy ... nhất trong những ngừơi mà bạn đã từng thấy . Tên của người ấy là ... , ..... và mọi cử động của ngừơi ấy làm cho bạn cảm thấy thích thú rất nhiều Bạn khẽ đụng nhẹ khuỷu tay của 1 người bạn thân tên ... và nói , trời ơi , người đó có thể là người mình ... nhất trong những ngừơi mà mình đã từng gặp . Bất ngờ , ... nhìn về phía bạn rồi tiến lại gần bạn và nói , .... đã nhận ra bạn đang chăm chú ngắm nhìn .... từ đàng xa. .... muốn nói với bạn rằng , .... nghĩ bạn thật sự .... , và ... tự hỏi rằng bạn có muốn đi cùng .... đến .... và cả 2 sẽ .... . Với 1 nụ cười ngốc nghếch trên khuôn mặt ngây thơ bé bỏng , bạn nói .... và đi theo .... . Cuối cùng , khi bạn và .... đến nơi .... , null tiến lại gần bạn hơn và trao cho bạn 1 nụ hôn nồng nàn đầy đủ cả hơi ấm lẫn vị ngọt của nó . Hai người đang chìm vào trong sự sung sướng của tình yêu , thì bạn cảm thấy có vật gì đó cọ .... lần vào sau gáy. Bạn mở mắt ra và nhận thấy tất cả chỉ là 1 giấc mơ , nhưng bổng nhiên bạn nhìn thấy 1 lời nhắn để lại ở trên đầu giường . Đó là " Tình yêu của chúng ta thật đẹp !
Nhiều bạn đã biết nhưng xin viết lại cho những bạn ko biết xem

Hương tình khiến lòng ta say...
Hư hư - thực thực tháng ngày đam mê...
Khi yêu quên cả lối về...
Con đường ngắn lại mây đề vần thơ... :x

KHi đang iiu
điên lắm :D
uh
iu ai cũng điên lắm
chẳng hỉu nổi
vui
và buồn
bất chợt
rồi hỏi ấy có nghĩ như tớ ko :D

Mình chưa yêu bao giờ nhưng nghe thế có vẻ khổ nhỉ, :)) đúng là "Yêu làm gì cho đời thêm khổ" :))

Back
Bên trên