Bóng rổ nữ 04-07( và những điều liên quan)

Re: Giải bóng rổ nữ Ams!!!

Ôi trời, đá bóng xong thì đến bao giờ?

Thế mới khó, sau bóng đá thì thi học kì 1 rồi lại giải thành phố. Nếu hoãn thía thì may ra đến học kì 2

Re: Các bạn nữ mê bóng rổ đâu rùi????????

Cũng được. Chơi thử đi. P1 với L2 thử liên minh đánh 1 trận xem.

OK. anh sẽ nhờ bọn nó, bọn em chọn ngày đi. Bọn nó không đánh được thứ tư với chủ nhật đâu nhé

Kinh nhỉ , lên đây bảo bọn nó thách đấu với tuyển ah? Mày có muốn bọn tao lên cáng mà hết đấu giải TP ko? Nghe bọn nó nói năm nay các em lớp 10 đô lắm ! LÀm bọn tao bay khỏi sân là chuyện thường:))

Bọn nó nói linh tinh thôi. Bọn mày đánh để các em ý biết điều quan trọng của việc đánh theo đội hình là thía nào thôi. Không phải thách đấu, cũng chỉ gọi là giao hữu. Mày bảo bọn nó sắp xếp hộ tao 1 buổi. Luyện các em ý để còn có thêm đứa ngon vào tuyển chứ
Hay là hôm đấy tao vào đội các em ý để lốc mày nhểy:D

Hề hề, tao với con Trinh ngày nào cũng chăm chỉ ở lại để tập bóng rổ, thế mà tập đc 1 chút thì lại ăn uống,buôn dưa lê,...kiểu này thì chỉ có đi xuống thoai :))

Xem thử sáng thứ 4 có được ko? Hình như có mỗi hôm ấy vì chiều hay CN bọn tao tập mà. À, còn sáng CN nữa! CỨ thử xem , mày lốc tao hay bị tao loccs lại :))

Từ hôm qua lại còn bị cấm ở lại trường muộn. Cứ ra sân sau cho nó lành

ờ, sân gần chỗ tennis đc cái sáng sủa.
Sáng thứ tư đc đấy chị à, hôm đấy bọn em học cô V.Anh ,cứ đấu thử có gì cô còn chỉ bảo.

Bọn em thử hỏi chị ý trước đi đã. Nhỡ chị ý lại không cho. Bảo là bọn em đánh thử để xem đội hình chứ đừng có bảo đấu không

Nếu phải hỏi í kiến chị VA thì phần trăm được ko cao đấu vì hôm trước chị có gặp chị VA buổi sang CN và hỏi xem có đội nào chị dạy thấy chơi được cho đấu với tuyển thì chị nói là bọn này nó chơi phong trào thui nên ko đánh được! Bit đâu cứ thử xem

Tao hỏi ông Thắng + Thân rùi mà , chắc chắn là cuối tháng 11 , khỏi lo chuyện gẩii bao h tổ chức vì đằng nào chả có nhưng cái chính là mọi người thích luc nào thui!

Nếu không cứ giấu bà ý mà đánh. Sợ giề

Thía thì phải năng cho đội mình đấu cho nó quen thôi:( Hôm nọ đánh chả ăn nhập gì cả:(

Kinh, ông Dũng dạy trẻ con nói dối à?

Trẻ con không biết nói dối không gọi là trẻ con

Xong rùi bọn tao bị bà ấy luộc hả?

Luộc đếch gì. Nếu có chuyện gì thì để tao nói, cứ mái thoải đê. Mày xem có ngày nào đánh được thì bảo các em ý

Kinh nhỉ , lên đây bảo bọn nó thách đấu với tuyển ah? Mày có muốn bọn tao lên cáng mà hết đấu giải TP ko? Nghe bọn nó nói năm nay các em lớp 10 đô lắm ! LÀm bọn tao bay khỏi sân là chuyện thường
Bọn nó ko chỉ đô ko thôi đâu!

Back
Bên trên