Bóng rổ nữ 04-07( và những điều liên quan)

Re: Các bạn nữ mê bóng rổ đâu rùi????????

Phạm Vân Anh đã viết:
Bọn P1 bận đi shopping vào chiều thứ 6 rồi ông Trí ạ. Chọn hôm khác đi.
Cái bọn ham chơi. Để lúc khác vậy

hehe, ông tri' oai...tuô?i la`y ma` ko ham chơi thi` ngô`i nha` la`m mo.t sa'ch a` :D,ông anh thông ca?m đê :D
A`, hôm nay P1 vưa` đc cô V.Anh khen la` co' tiên' bô. đâ'y,să'p tha`nh tuyê?n rô`i chư' chă?ng chơi:))--->sươ'ng.....

Bọn này chăm chỉ tí đê , khó lắm mới kiếm đựoc 1 buổi để đấu thui! Mà bọn mày đấu đi cho bit mùi đời ko đến lúc vào giải là bó lắm đấy!

Nguyễn Phương Thảo đã viết:
hehe, ông tri' oai...tuô?i la`y ma` ko ham chơi thi` ngô`i nha` la`m mo.t sa'ch a` :D,ông anh thông ca?m đê :D
A`, hôm nay P1 vưa` đc cô V.Anh khen la` co' tiên' bô. đâ'y,să'p tha`nh tuyê?n rô`i chư' chă?ng chơi:))--->sươ'ng.....
Ừa, tuyển shopping [-x
Thấy con ốc nó nói gì chưa. Chịu khó đê không đến giải bọn nó dập cho tóe khói

oài,thằng Trí kia,mày cứ nhặng lên bắt bọn tao sắp xếp giờ giấc,bàn bạc này nọ,mà cuối cùng bọn nó có chịu đấu quái đâu!Lần sau thì xác định rõ đã rồi hẵng làm loạn lên với tao nhá,đã thế lại còn bị mày chửi là "con Yến như con dở hơi ý" nữa chứ==>đúng là vớ vỉn!!!

1 bên thống nhất thì mới có thể hỏi bên kia được, không hơi đâu chạy đi chạy lại hỏi bên này bên kia đâu. Mà việc đấy cũng tốn tí đếch công nào đâu?

To các em gái:bọn chị ko thể đấu vào sáng CN vì còn phải đi xem bọn thằng Trí đấu (đội lớp chị mà:D),vả lại chiều bọn chị còn phải tập!Sáng thứ 7 cả lũ dự định đi chơi,có thể sẽ lan sang cả buổi chiều==>có lẽ cũng ko thể nào đấu vào hôm đấy được!Chỉ còn sáng thứ 6 và chiều thứ 6 thôi!(Đây là nói trong trường hợp các em nôn nóng muốn đấu sớm)
Còn nếu bọn em có thể đấu muộn hơn cũng ko sao thì cứ thư thư tìm 1 hôm nào đấy rùi chị em mình quyết đấu!Mà nếu các em ngoại giao giỏi thì có thể xin chị VA cho đấu vào 1 buổi tập nào đấy của bọn chị,ok;):D

Không được đâu, VA không cho chuyện vớ vẩn dính vào phận sự đâu

Nguyễn Hoàng Trí Dũng đã viết:
1 bên thống nhất thì mới có thể hỏi bên kia được, không hơi đâu chạy đi chạy lại hỏi bên này bên kia đâu. Mà việc đấy cũng tốn tí đếch công nào đâu?
ờ,thế sao lúc chiều mày cứ gắt nhặng lên với tao thế?Lúc đấy tao có bảo gì đâu,đồng ý với mày đấy chứ,chỉ có điều lúc đấy lực lượng của bọn tao đang phân tán "mỗi người 1 nơi" nên tao mới ko thể nói chắc chắn gì được chứ!Nói chung các em ý là bên muốn đấu nên bản thân các em ý phải sắp xếp đã rồi bọn tao mới trả lời được chứ!!!

Không được đâu, VA không cho chuyện vớ vẩn dính vào phận sự đâu
Mấy nhóc này cũng học chị VA mà!Bít đâu được đấy,nếu chúng nó khéo nói và giỏi mè nheo thì chắc chị ý sẽ đồng ý thôi!!!:):):)

Tao có nhặng hơn nữa thì mày cũng thế thôi
Xin đấu vào ngày tập của các em ý còn được chứ tuyển thì cứ chờ đấy

Tao có nhặng hơn nữa thì mày cũng thế thôi
Xin đấu vào ngày tập của các em ý còn được chứ tuyển thì cứ chờ đấy
Cứ thế thôi của mày ở đây là cái gì?Tao mở mồm ra nói cái quái gì mày cũng nhặng cả lên!Lúc đấy bọn tao đang xem bóng đá,đã bảo đợi đá xong thì nói 1 thể,với lại có nhiều đứa ko có ở đấy thế nhưng mày có chịu đâu,mày cứ bắt tao phải nói chắc chắn ngay lúc đấy!Tao làm thế quái nào mà quyết định thay cho cả đội được!Ít nhất thì cũng chỉ có tao,PA và con Ốc là chắc chắn đi được thôi chứ những đứa khác thì còn phải xem!
Mà cũng ko chỉ 1 mình tao bảo mày nhặng xị quá mức ngay lúc đấy đâu Trí ạ!Mày cũng nên nhớ lại xem lúc đấy mình như thế nào đi đã rồi hẵng nói tao!!!!!!!!!!

To chị Yến: Sáng và chiều thứ 6 thì em chịu thôi. Dạo này bọn em đang làm chuyên đề về Vật Lý, bận túi bụi. Để tuần sau cũng được chị ạ.
To anh Trí: Cần gì phải nôn nóng thế? Đấu lúc nào mà chả được.

Phạm Vân Anh đã viết:
Uầy, mấy anh chị này câu khiếp thật.
Cái con này, mày bảo bọn anh câu rồi mày phuin 1 lúc ra tận 3 bài hả?
Cái chính là mấy ngày nghỉ dễ đấu hơn chứ tuần sau sáng anh bận nhiều lắm mà thứ tư và chủ nhật tuyển đều tập hết rồi

Mệt , ko tìm được ngày thì cứ chia ra mà đấu với nhau ấy! Đấu với bọn tao cũng chẳng khác mấy đâu mà!

Bọn nó đã biết đánh vị trí đâu. Tao muốn đấu thử để bọn nó biết đấu vị trí có lợi thía nào thôi

Ặc,thôi thôi,đừng có cãi nhau nhiều về chuyện này nữa!Cứ để các em ý sắp xếp đã,khi nào xong thì liên lạc với mình,đôi bên cùng thống nhất địa điểm thời gian thi đấu,như thía có phải tốt ko cơ chứ!

Ơ, con này dơ nhểy, ai cãi nhau đâu

Mà khổ quá, em đã bảo anh Trí rồi. Tuần sau ngoài buổi chiều lúc nào em cũng đấu được. Vấn đề là giờ giấc của bọn P1 thôi. Cái Why not của bọn nó đã xong đâu.

Back
Bên trên