Bóng rổ nữ 04-07( và những điều liên quan)

Nguyễn Hoàng Trí Dũng đã viết:
Hôm nay có mỗi 2 đứa chứ nhiều nhặng gì
Mày gọi là vãi lười chứ không phải là lười [-x
Hôm nay đúng là chỉ có 2 đứa tập nhưng mờ tối hôm qua tao cũng xem mấy em còn lại tập rùi...xông xáo,bạo dạn lắm :D ;)
Hehe,còn tao lười thì tao tự bít rùi mờ,làm gì mà nói rõ thía ;;) :p

Tao chỉ mong các em ý tập nhanh nhanh đi để thế chân mày lun cho mày biết mặt

Hehe lười là ko được đâu đấy! Thui chị mách cho tụi bây bí quyết chơi bóng đây nè! Lên rổ ấy hả , ném ấy hả bỏ đi đã , chứ chú trọng đến cái thân hình trước đê!:p Vào sân cứ húc thì cứ gọi là ... chẳng ai cản nổi:D==> vô địch là chắc rùi! Tuyển nữ nam nay toàn mấy con ốm yếu gầy đét trừ bà Power ra!Vô tư đi!:))

Nghe mày thì hỏng đời các em ý à

Từ từ cho em câu với. Mới mấy ngày ko lên mà các anh chị post lắm bài thế?

Phạm Vân Anh đã viết:
Từ từ cho em câu với. Mới mấy ngày ko lên mà các anh chị post lắm bài thế?
vừa bảo mình ko câu đã lại sang đây câu rùi [-( [-(

Cả bọn tuyển nữ nó liên quân đấy. Các em ý kiến thía nào ;;)

Nguyễn Hoàng Trí Dũng đã viết:
Cả bọn tuyển nữ nó liên quân đấy. Các em ý kiến thía nào ;;)
Lấy đếch đâu ra mà cả bọn tuyển nữ???Chỉ có mấy con khối 11 thôi,trong số đấy cũng có mấy con gần như ko đấu được,được cái là ko đến nỗi bị gọi là bình phong thôi!!!!Chẹp,mày đừng có chim lợn trên cả cái topic này nhé,nếu muốn thì quay về 03-06 cãi nhau với tao cho xong đi đã! b-)

Thôi, cứ để các em ý ý kiến không lại kêu tôi gia trưởng, khổ

Ơ, em đã bảo anh cứ chọn ngày trước đi mà. Nếu được là bọn em ok liền. Chứ cứ bàn tới bàn lui thế này thì biết đến bao giờ. Mệt anh quá đi mất.

Híc, bảo bọn lớp Pháp bảo với chị VA ý. Đấu vào 1 buổi tập của bọn nó mà

Thế chiều thứ 7 nhé. Nhưng mà em không quen đấu trong phòng tập. Đấu trong đấy em ném ko vào được. Chả hiểu làm sao nhưng cứ vào đấy là em mất tinh thần, ném như con dở hơi ấy.

Bọn em nhờ chị VA nói với bọn tuyển nữ đi

Thế ở chỗ khác thì mà nếm vào đấy à(trừ mấy quả rùa):))

Bố thằng Bốp. Tao ném rổ sân ngoài vào 20 quả 2 điểm trong 1 trận đấy (Tất nhiên là chơi nửa sân). Mày khinh bạn mày vừa vừa thôi.

Ủa, sao bóng rổ nữ im hơi lặng tiếng thế nhỉ? Bao giờ có giải chính thức hả mọi người.

Chán quá đi mất. Sao box này tụt hậu thế nhỉ???

Thằng Hà nói thế là có ý gì đấy? Mày lại xỏ xiên rồi?

Hình như là giữa tháng 2 khai mạc ở Ams!

Back
Bên trên