Bóng rổ nữ 04-07( và những điều liên quan)

Re: Các bạn nữ mê bóng rổ đâu rùi????????

Nhưng đấu nhiều là cách duy nhất để em tập dẫn bóng . Với cả nhờ đấu nhiều mà em ném rổ chuẩn hơn.

Re: Giải bóng rổ nữ Ams!!!

Thái ăn nói cho cẩn thận nhé ko các em 04-07 cười cho đấy. Ông thử suy nghĩ lại xem mình dạy dỗ thế nào rồi hãy chửi nhé.

Ông Thái đúng là làm xấu mặt dân L2?

Haha, ông Thái này bị chửi cho lên bờ xuống ruộng :))Bây giờ cả lũ tấn công ông thái đê, cho chết....(tao ko liên quan...có gì đứng ngòai thêm mắm thêm muối thoai :))).

uầy,nói chung đứng ngòai nói lý thuyết thì khá dễ dàng...nhưng mà mỗi lần vào đấu thử sao mờ khó khăn thía nhẩy, mà cả lũ tòan bị mắc lỗi là ÔM BÓNG CHẠY===>NÉM VÀO RỔ..:(.Nói chung là cứ lóng nga lóng ngóng,chuối nhất là quả đang chạy thì tự dưng lăn đùng ra ngã :)),đã thế 2 đứa trong cùng 1 đội thì tranh bóng của nhau ==>cũng ngã, rồi thì bóng cứ liên tập đập vào đầu, vào mẹt...ối xời...chẳng bít đấm đá kỉu giè mà bọn tao cứ 1 lúc là lại đứng phì cười như lũ dở hơi :))

Sáng nay vừa hỏi con Top xem cái đội của thằng Thái là đội nào có những ai cuối cùng nó bảo có nó + con Nhung thú==> hết và ko bit ai nữa . THế là kiểu gì ?

Mới tập thế là chuyện thường. Hehe nghe cái bài triết lí của thằng Thái bó vãi dù sao thế cũng đúng! Mấy đứa có tố chất thì chịu khó tập tí lên nhanh lắm , còn lại thì cố tập ném cho nó quen tay thành ném thú cũng được rùi!

hhee, ông thái nói hay ghê :X
iem muốn học cơ bản, nhưng học ở đâu, làm đệk có ai dạy mà học, :(-> tự tập-> ngu lại càng ngu :))

Sau một hồi dạy các em gái sao mày lại thảm hại thế này hả Thái?

Phạm Vân Anh đã viết:
Nhưng đấu nhiều là cách duy nhất để em tập dẫn bóng . Với cả nhờ đấu nhiều mà em ném rổ chuẩn hơn.
Tại bọn em không biết tập

Roài, kể từ bi giờ p1 sẽ tập tành đàng hòang (hehe,ko bít nghiêm chỉnh đc bao nhiu ngày đây:D).

Nghe nó nói chẳng đáng tin tẹo nào. Mà đã xong cái Why not đâu, tập vào lúc nào?

iem muốn học cơ bản, nhưng học ở đâu, làm đệk có ai dạy mà học, -> tự tập-> ngu lại càng ngu
Tao bảo là bảo bọn con gái chứ mày thì làm đếk gì có ai thèm dạy mà đòi học?Ko biết topic gì đây hả?

Ặc, ông Thái nói thằng Hà thế mà ko biết ngượng à? Thế ông cũng là con gái à?

Uh, hay là P1 tập chung với L2 nhé.

Này Trang ơi, tớ thấy mấy đứa bảo ko lập giải nữ nữa. Có thật ko đấy.

Thái Anh Dũng đã viết:
iem muốn học cơ bản, nhưng học ở đâu, làm đệk có ai dạy mà học, -> tự tập-> ngu lại càng ngu
Tao bảo là bảo bọn con gái chứ mày thì làm đếk gì có ai thèm dạy mà đòi học?Ko biết topic gì đây hả?
Khổ thân thằng bé.
P1 với L2 khoái lúc nào thử đánh với mấy bà trong tuyển không? (anh bảo bọn nó nhường cho:D)

Thật hả????
Sao lại thế???? Nếu ko có giải nữ nữa thì bất công wa'!

Hik, ko rõ lắm, nhưng chưa thấy các chị ý nói rì cả.
Có lẽ phải sau khi đá bóng xong cơ

Bao giờ có giải nam thì kiểu gì cũng có nữ. Mà nam thì chưa thấy nói gì cả:D

Back
Bên trên