Bóng rổ nữ 04-07( và những điều liên quan)

Re: Các bạn nữ mê bóng rổ đâu rùi????????

Thằng Bùi xỏ xiên gì tao đấy hả? Thế tao hỏi mày có đúng là thằng Thái với Long thú dạy thì ít mà chứi thì nhiều ko?

To Dũng: Em ko ngờ anh lại đi bênh ông Thái đấy.

To chị Thảo: Ui, xin chị nhẹ tay giùm. Bọn chị mà mạnh tay thì bọn em chết là cái chắc. Mà chị là ai mà em nghe tên quen thế nhỉ?

Ah, hay là chị cho khối 10 đấu với nhau trước xong rồi loại ra đấu với khối 11 & 12.

Phạm Vân Anh đã viết:
To Dũng: Em ko ngờ anh lại đi bênh ông Thái đấy.
Anh có bênh nó đâu, anh nói sự thật đấy chứ:D
Không đánh kiểu đấy được đâu. Trình khối 10 toàn tầm tầm nhau, đánh thế mất thời gian lắm. Mà đây là giải trường nên sao có thể tự chia ra đánh thía được

Nhưng đánh kiểu kia thì có mà chết ko kịp ngáp à?

Đánh để mà biết thôi. Cơ hội bọn em thắng không nhiều đâu. Bọn em mới lớp 10, còn nhiều thời gian, hãy xác định mục đích chính là tập luyện để vào tuyển. Giải đấu này cũng chỉ là để "biết"

COn bé nè hay nhỉ , ko bit mình là ai ah?:D
To Trí: mày đếch bit rì thì nói ít thoi nhá! Nếu chia căn bản là chia thê nào cho đều đấu cho tốt thui, xích mích cái qué rì , nếu ko đồng nhất quan điểm thì lại gộp đội vào mà. Thế cho nên bọn tao mới cố để tách ra cho hay hơn với cả giải!

Re: Giải bóng rổ nữ Ams!!!

Để thằng Thái+ thằng TRí dạy thì hỏng đời đấy:D

Thôi đi trẻ nít, mày không có tư cách để nói tao nhé. Tao dậy thía nào các em ý tự biết không cần mày phải lắm mồm

Đúng là tao chả biết thế nào. Tao chỉ thấy con Yến nói là không đồng ý với cách chía của mày. Tao khuyên bọn mày đừng có tham thôi chứ tao cũng chả để ý làm gì

Khà khà,cái đội của thằng Thái kể ra hơi phí nhỉ,không chiêu mộ được cầu thủ đắt giá VA có biệt tài lăn nhanh hơn chạy thì quả là quá uổng,ở đời hiếm người béo thế lắm.Nhưng hôm trước đánh với con Béo này rồi thì ngẫm lại chẳng tiếc lắm,nó béo quá nên lăn có khi vào cả vào đồng đội,rinh về đội có khi chỉ rước họa vào thân.Thôi em ạ,ở đời được mặt này thì phải thiệt mặt kia,có cái thân bồ tượng như thế quả là hiếm thì chơi bóng rổ nó phải hơi khó khăn một chút chứ.Khục khục...

Híc, khổ thân con bé, mày nói thẳng ra thía thì tối nay nó lại khóc mất

Bit' thê', nên tơ' cung~ chăng? thuyêt' phu.c VA lam` gi`!!
Noi' chung, lơp' ta tư. tâp. vơi' nhau la` chinh', Bôp', Yên'. Tung`biu` va` Bui` đêu` da.y ma`!
Vân Anh là siêu sao khối 10 hay sao mà phải thuyết phục nó thế hả các em?
Mà lớp ta nào tự tập thì tập với thằng Bốp,Tùng Bìu,Hiển đã là quá lắm rồi thế mà bây giờ lại đẻ ra thằng Bùi nữa là thế nào?Thật chẳng thế yên tâm về cái đội quân ô hợp này tí nào!Tình hình này có khi anh Thái không ra tay là ko được rồi!!

Bit' thê', nên tơ' cung~ chăng? thuyêt' phu.c VA lam` gi`!!
Noi' chung, lơp' ta tư. tâp. vơi' nhau la` chinh', Bôp', Yên'. Tung`biu` va` Bui` đêu` da.y ma`!
--------------------------------------------------------------------------------

Thằng Thái nó bảo nó lập 1 đội là có con Tóp đấy hả? Mày đã cuỗm mất con Nhung thú rùi thì phải có đội đàng hoàng đấy ko thi mày chết!
Đội mình thì ko lo cứ thích lo chuyện thiên hạ!Mày cứ yên tâm một điều rằng đội tao thắng đội mày là cái chắc!Đội tao lố nhố lăng nhăng thế thôi chứ kể ra thì cũng mạnh phết(anh đang nịnh hót cho các em đội anh cố tập đấy,chứ thực lực thì chưa thấy đâu đâu!).Mà việc lôi kéo quân là do cái tài và con mắt nhìn người của HLV chứ việc của mày đâu mà ngồi đấy chửi tao?!

Ờ, mod cũng định thế, nhg dạo này chẳng tập tành gì cả!
Mod thì cần gì tập,ai đánh thì cứ đánh,ai hậu cần thì cứ hậu cần,lo gì,nhẩy?

Thằng Long thú nói gì đấy hả? Mày cứ cười đi. Hôm trước chả phải tao đã cướp được bóng của mày rồi còn gì?

Khà khà,cái đội của thằng Thái kể ra hơi phí nhỉ,không chiêu mộ được cầu thủ đắt giá VA có biệt tài lăn nhanh hơn chạy thì quả là quá uổng,ở đời hiếm người béo thế lắm.Nhưng hôm trước đánh với con Béo này rồi thì ngẫm lại chẳng tiếc lắm,nó béo quá nên lăn có khi vào cả vào đồng đội,rinh về đội có khi chỉ rước họa vào thân.Thôi em ạ,ở đời được mặt này thì phải thiệt mặt kia,có cái thân bồ tượng như thế quả là hiếm thì chơi bóng rổ nó phải hơi khó khăn một chút chứ.
Đấy,con béo thấy thằng Long nó nhận xét chưa,cũng may mà mày bỏ cuộc chứ nếu ko đến giờ này mà anh còn dạy mày thì chết chết,ko hiểu đời minh ra cái qué rì?

Để thằng Thái+ thằng TRí dạy thì hỏng đời đấy
Vậy mà lại cứ có mấy người muốn hỏng đời mới là chứ!Ko hiểu thần kinh họ có vấn đề ko nhỉ?

Thằng Thái và thằng Long thú cứ cười đi. Hôm nay đến trường sẽ biết tay tao. Lúc đấy thì đừng có mà trách nhớ.

Back
Bên trên