::. Bóng đá - Chuẩn bị cho giải đấu mới .::

Re: Lập đội bóng 04-07 năm sau đá giải Dilmah đê

đé mai tao bảo thằng Silip thuê sân đã :D
nếu có sân thì đá :D

hờ hờ,chú đoàn suy và chú thành sơn :)) chắc thấy ko được nhắc tên trong mấy thằng đá hay trong khóa các chú nên cú à :)) ko có thực lực mà thích bốc phét thì thế thôi :))

trình các chú như đoàn duy hay chú sơn thì còn lâu mới được vào tuyển trường :)) chú sơn thủ môn thì còn lâu mới qua được thằng Mông cong hay thằng đức đụ nhé :)) chú duy thì Miễn bàn :))

anh cũng thích bốc phét đấy :)) với những người như các chú phải nói là rất thích :)) :)) anh cứ bốc phét gấp đôi gấp 3 thì anh vẫn có 1 lần thực lực :)) còn các chú bốc rất nhiều nhưng thực lực âm lòi :)) thế mới hay

Chỉnh sửa lần cuối:

Trời đất, tình hình là danh sách đội bóng 0407 vẫn ko có gì tiến triển còn chuyện chửi nhau thì phát triển mạnh mẽ :(( thế là thế nào , anh Dương làm ơn đình chiến với bọn kia giùm em đi :D

he'he' ông = bị tẩy chay kìa má sao ông anh nói ác thế để các bạn còn hy vọng cố gắng vươn lên chứ :D

Vu Ngoc Duong đã viết:
hờ hờ,chú đoàn suy và chú thành sơn :)) chắc thấy ko được nhắc tên trong mấy thằng đá hay trong khóa các chú nên cú à :)) ko có thực lực mà thích bốc phét thì thế thôi :))

trình các chú như đoàn duy hay chú sơn thì còn lâu mới được vào tuyển trường :)) chú sơn thủ môn thì còn lâu mới qua được thằng Mông cong hay thằng đức đụ nhé :)) chú duy thì Miễn bàn :))

anh cũng thích bốc phét đấy :)) với những người như các chú phải nói là rất thích :)) :)) anh cứ bốc phét gấp đôi gấp 3 thì anh vẫn có 1 lần thực lực :)) còn các chú bốc rất nhiều nhưng thực lực âm lòi :)) thế mới hay
nói nghe ngứa bỏ *****.Bọn này đâu có bốc phét,đâu có phát biểu gì về thực lực của mình.Gán cho bọn này ít tội thôi chứ.Ông anh tưởng là đội trưởng tuyển trường,là mod...là có thể phát biểu linh tinh ah?Với Sơn này,cái danh chỉ là chỉ là cái đinh.Em muốn 1 đội bóng ko theo kiểu hỗn độn như các năm trước.Có thể 0407 ko nhiều thằng chất lượng như các khóa trước(cứ tạm cho là thế) nhưng chắc gì 1 đội ít sao nhưng đoàn kết lại ko bằng những đội thừa thãi ngôi sao nhưng vô kỉ luật?Ông anh cứ nhìn vào Hi lạp,thậm chí là Porto hồi 2004 tuy sau này 2 đội này đã ko còn dc như trước nhưng ít ra họ vẫn để lại dấu ấn của mình trong suốt 1 năm còn gì.Thà vụt sáng 1 lần còn hơn cả đời tắt lịm
Chuyện vào tuyển trường hay ko thì em ko dám bàn.Nếu các lớp Tin,L2,H2 đòng ý thì em cũng rất vui mừng,còn nếu ko thì thôi.Với em,BD chỉ là niềm vui,ko đá giải Dilmah thì em còn có thể đá bóng ở nhà với bạn bè,nơi luôn đầy ắp tiéng cười còn hơn là đá cho tuyển trường,dưới sự chỉ đạo của ông anh.Em ko biết anh Long mông cong hay Đức đụ là ai,ở trong trường này em đâu có mối quan hệ dây mơ rễ má như bọn anh mà biết nhiều thế?Nếu các anh ấy vào tuyển trường thì cũng tốt,người giỏi xứng đáng đc chọn và em vẫn sẽ luôn cổ vũ tuyển Ams hết mình.
Còn về cái gọi là thực lực của ông anh thì em sợ rồi.Ông anh còn nhớ có lần đã từng vào lớp em đá bóng chơi ko?Ông anh hô hào tuyển trường nào là phối hợp bật tường nhanh,đừng đánh đầu....dù đó là rất hợp lí nhưng ông anh hãy tự nhìn lại mình mà xem:cả trận rê bóng luẩn quẩn,chưa quá dc nửa sân,hoặc nếu quá nửa sân thì lại bị mất bóng.Trận đấy lớp em chia ra làm đội hình chính thức & dự bị đá cùng nhau.Ông anh vào bên chính thức làm bọn này cả trận ko lên bóng dc quả nào ra hồn,thậm chí còn suýt thua.Có thể ông anh đùa nhưng theo cách nhìn nhận của riêng em,ông anh còn lâu mới bằng anh Long thú gì đó H1 thì phải.Dẫu anh có thực lực nhưng cách tuyển chọn,thu hút nhân tài ko hợp lí thì cũng vứt.BD là môn thể thao 11 người mà.Ông anh nên xem lại mình đi
Này giờ em vừa viết vừa suy nghĩ rất nhiều.Em viết rât tôn trọng ông anh,ko hề có lới ngạo mạn hay nhạo báng nào cả.Ông anh có reply lại thì cũng vừa phải thôi,đừng quá đáng quá.Dù sao em vẫn mong tuyển Ams sẽ làm dc 1 điều gì đó ít ra là vào BK giải Dilmah

Phạm Hải Nam đã viết:
Trời đất, tình hình là danh sách đội bóng 0407 vẫn ko có gì tiến triển còn chuyện chửi nhau thì phát triển mạnh mẽ :(( thế là thế nào , anh Dương làm ơn đình chiến với bọn kia giùm em đi :D
LớpTin là ĐKVD hãy lập danh sách tất cả những người các bạn cho là đủ khả năng,có gi thì sẽ bàn tiếp

Mai Thành Sơn đã viết:
nói nghe ngứa bỏ *****.Bọn này đâu có bốc phét,đâu có phát biểu gì về thực lực của mình.Gán cho bọn này ít tội thôi chứ.Ông anh tưởng là đội trưởng tuyển trường,là mod...là có thể phát biểu linh tinh ah?Với Sơn này,cái danh chỉ là chỉ là cái đinh.Em muốn 1 đội bóng ko theo kiểu hỗn độn như các năm trước.Có thể 0407 ko nhiều thằng chất lượng như các khóa trước(cứ tạm cho là thế) nhưng chắc gì 1 đội ít sao nhưng đoàn kết lại ko bằng những đội thừa thãi ngôi sao nhưng vô kỉ luật?Ông anh cứ nhìn vào Hi lạp,thậm chí là Porto hồi 2004 tuy sau này 2 đội này đã ko còn dc như trước nhưng ít ra họ vẫn để lại dấu ấn của mình trong suốt 1 năm còn gì.Thà vụt sáng 1 lần còn hơn cả đời tắt lịm
Chuyện vào tuyển trường hay ko thì em ko dám bàn.Nếu các lớp Tin,L2,H2 đòng ý thì em cũng rất vui mừng,còn nếu ko thì thôi.Với em,BD chỉ là niềm vui,ko đá giải Dilmah thì em còn có thể đá bóng ở nhà với bạn bè,nơi luôn đầy ắp tiéng cười còn hơn là đá cho tuyển trường,dưới sự chỉ đạo của ông anh.Em ko biết anh Long mông cong hay Đức đụ là ai,ở trong trường này em đâu có mối quan hệ dây mơ rễ má như bọn anh mà biết nhiều thế?Nếu các anh ấy vào tuyển trường thì cũng tốt,người giỏi xứng đáng đc chọn và em vẫn sẽ luôn cổ vũ tuyển Ams hết mình.
Còn về cái gọi là thực lực của ông anh thì em sợ rồi.Ông anh còn nhớ có lần đã từng vào lớp em đá bóng chơi ko?Ông anh hô hào tuyển trường nào là phối hợp bật tường nhanh,đừng đánh đầu....dù đó là rất hợp lí nhưng ông anh hãy tự nhìn lại mình mà xem:cả trận rê bóng luẩn quẩn,chưa quá dc nửa sân,hoặc nếu quá nửa sân thì lại bị mất bóng.Trận đấy lớp em chia ra làm đội hình chính thức & dự bị đá cùng nhau.Ông anh vào bên chính thức làm bọn này cả trận ko lên bóng dc quả nào ra hồn,thậm chí còn suýt thua.Có thể ông anh đùa nhưng theo cách nhìn nhận của riêng em,ông anh còn lâu mới bằng anh Long thú gì đó H1 thì phải.Dẫu anh có thực lực nhưng cách tuyển chọn,thu hút nhân tài ko hợp lí thì cũng vứt.BD là môn thể thao 11 người mà.Ông anh nên xem lại mình đi
Này giờ em vừa viết vừa suy nghĩ rất nhiều.Em viết rât tôn trọng ông anh,ko hề có lới ngạo mạn hay nhạo báng nào cả.Ông anh có reply lại thì cũng vừa phải thôi,đừng quá đáng quá.Dù sao em vẫn mong tuyển Ams sẽ làm dc 1 điều gì đó ít ra là vào BK giải Dilmah

:)) :)) :)) hóa ra đá bóng là cái sân bé tí ở trường mà các chú chia mỗi đội 7 thằng ra xâu xé nhau à :)) mà các chú đá cái quả bóng 20 000 của bọn cấp 1 đánh đầu vài quả vớ vẩn cũng nói hay à :)) với cái sân như sân trường ams mà có quả bóng thật,sút ở sân nhà cũng đuợc :)) đừng nói là phối hợp lên bài bản theo kiểu a2 các chú :)) kể cả sân chính cái chuyện sút từ sân nhà vào thì anh cũng vài lần rồi :)) còn giữa sân thì chính là tầm sút chính :))
lại còn chia tuyển chính tuyển phụ nữa à :)) :)) hài quá

còn anh có bảo anh hơn ai đâu :)) thằng long hơn anh thì anh nhận :D có sao đâu :)) anh có tật xấu là rất ghét bọn hay bốc phét thôi :D

còn chú đã nói thế thì dầu tiên anh cũng xin lỗi chú vì đã nói ko đúng lắm :D

Chỉnh sửa lần cuối:

các chú cứ cổ vũ tuyển ams là ngon rồi :)) nhảy vào cãi nhau đi thì mới tiến bộ đuợc :D ra sân tập chém nhiều vào :D chứ như giải vớ vẩn vừa rồi ams toàn thằng đá hay mà kết hợp lại thành 1 lũ ô hợp,đá chẳng ra gì,chắc là vì đội ams cũ (khá mạnh)mất hết còn mỗi mình anh,thế nên gọi toàn thằng đá hay nhất ở khối 11 và 10 ( phải nói là bất ngờ về trình độ kĩ thuật nhưng vào trận thì như là ko biết đá :D ) chán chẳng buồn đá luôn !

bọn anh ra trường rồi cũng ko quay lại chê trách các chú để làm gì,chẳng lẽ lại thực lòng muốn so thực lực với các chú à :)) còn về thằng long thú thì đá với anh nhiều rồi nên cũng chẳng phải bàn nhiều làm gì :)) lớp anh dù có mạnh mấy (xin nói là đội anh chỉ thua 1 trận trứoc đội 12 tin khóa 01-04 mạnh nhất trường khi đội anh lớp 11 ,trứoc đó còn thắng đội vô địch 12 toán 2 cùng khóa 01-04) kể cả đá với lớp trên hay đá giao hữu với những đội mạnh như tuyển của phan đình phùng (5 thằng trẻ thể công nhá :| ) trong những năm ở ams,hồi học 12 thì chán chẳng buồn đá đến khi vào giải vẫn vô địch ( thực lực bị giảm rất nhiêu do ko tập luyện) :D Uh thì anh nói thì rõ tinh vi,nhưng sự thật là thế :D mà dù có vô địch ams,anh dù có đá hay mấy lớp anh dù có hay mấy thì cũng chỉ dừng ở mức vô địch ams là cùng thôi :D oai phong gì :)) :D cay cú là thế nên nói hết để lớp sau các chú cố gắng thôi :D

còn các chú cứ bốc phét nhiều cuối cùng cũng chẳng làm ăn đuợc gì

các chú cứ hợp đủ đội mạnh nhất của các chú đi,nếu thiếu đội mạnh để tập lên trình thì nhắn lại cho anh nhá :D chứ với khóa các chsu thì còn chưa thể nào thắng nổi khóa 03-06 chứ đừng nói đến lũ bọn anh :D

các chú post lịch đặt sân mà đi đá đi :)) ra sân biết nhau ngay chứ quan điểm mỗi người mỗi khác,cãi nhau đến tết

Chỉnh sửa lần cuối:

he' Long thú với +,1 tấn công 1 phòng thủ so sánh thế hơi khó nhỉ :D

Nếu số lượng ko hạn chế thì lớp Tin có những đứa sau:
Thủ môn : Lê Duy Bình
Hậu vệ : Phạm Xuân Bách, Lã Xuân Sơn, Trương Đức Hoàng Minh
Tiền vệ: Nguyễn Việt Anh, Nguyễn Quang Minh, Phạm Hải Nam,Nguyễn Kim Dũng , Nguyễn Hoàng Hà(ko biết chú này có ý tham gia ko nhưng cứ đề tên cho chắc :p)
Tiền đạo: Hà Hải Nam , Ngô Duy Biên
Đấy lớp Tin có danh sách rồi, tổng cộng 11 người các lớp khác mau lên giùm :))

Chỉnh sửa lần cuối:

Lý 2:
TM : Tuấn Anh
HV : Chí Trung , Đức Hùng A
TV : Duy Hưng , Minh Đức , Xuân Phong
TD : Đức Minh , Đoàn Duy
Hóa 1 chỉ có Thanh Long lên mạng nhưng không bao giờ post bài , tốt nhất là gọi điện rồi tổ chức đá luôn trong tuần sau , lớp tôi tuần nào cũng đá nên có thể vo vụ sân , chắc là ở Vạn Phúc , các lớp đi đủ là tốt , hoặc tối thiểu là 3 ngừơi, buổi đầu tiên giao lưu học hỏi là chính :)) , ngoài ra còn phải thống nhất một số vấn đề khác , nói nhiều trên mạng chỉ làm đình trệ tiến độ :)) , các lớp có thể post giờ thuận tiện nhất lên đây để bọn tôi đặt sân . Hurry up !

ko hiểu đội hình cho giải hao hay là dilmah thế

DM, thằng Ngọc Dương là thằng chó nào mà sủa lắm thế.
Không biết gì về 04-07 thì cút, nói nghe toàn câu ngứa tai.
Mà anh em 04-07 để nó chửi thế à, nó đá hay thế nào bằng anh em chứ.
Với những cái thằng vào tuyển trường như thế chỉ là mấy cái thằng đá ngu mà hám danh thôi.
Mà về việc lập đội bóng thằng nào có tài năng thực sự thì ok hết , chứ cứ như thằng nào sủa lắm như chú Dương kia thì tự biết đường mà bắn.

minh là thằng nào nhỉ

có ai ở đây cho tao biết ko

post bài hay nhỉ

nếu nói về tuổi tác, thì mày đáng bị đ. vào mặt rồi

nếu nói về trình độ bóng đá :)), đ' hiểu đ. vào đâu đây

mày xem thử xem ông ấy nói thế, mấy ông anh2 lớp mày, trả lời như thế nào, ít ra phải viết bài như thằng SƠN, người ta còn thèm nghe :)), chứ như mày nói, đáng bị đ. lắm :))

đã là cái đ' gì mà ăn nói ngon thế :))

có thể đá bóng tao ko bằng mày :)), nhưng tao cũng được cái ghét mấy thằng bốc phét :))

Đàm Tuấn Minh đã viết:
DM, thằng Ngọc Dương là thằng chó nào mà sủa lắm thế.
Không biết gì về 04-07 thì cút, nói nghe toàn câu ngứa tai.
Mà anh em 04-07 để nó chửi thế à, nó đá hay thế nào bằng anh em chứ.
Với những cái thằng vào tuyển trường như thế chỉ là mấy cái thằng đá ngu mà hám danh thôi.
Mà về việc lập đội bóng thằng nào có tài năng thực sự thì ok hết , chứ cứ như thằng nào sủa lắm như chú Dương kia thì tự biết đường mà bắn.

thằng minh này im mẹ mồm đi, mày càng nói càng thấy anh Dương nói đúng :)) nếu ko tinh tướng bốc phét thì im mồm đi cho được việc, lúc đá thật hẵng hay

thứ hai là mày xem lại mày bn tuổi mà nói cái giọng bố láo bố toét với anh ấy thế, dù là anh + có nói sai đi nữa :-/

cuối bài đ c nha` may` :))

Minh,mày hơi quá rồi đấy,tao thấy dù anh + này nói sai hay đúng thì mày cũng ko đc nói với cái giọng như thế chứ

xóa bài này đi:)

hehe thằng Đàm Minh mà đòi đá so với ông + ah

Lê Minh Quân đã viết:
hehe thằng Đàm Minh mà đòi đá so với ông + ah
a a a

đàm minh :))

đúng rồi

thế thì biết :))

Nguyen Quang Minh đã viết:
...
thứ hai là mày xem lại mày bn tuổi mà nói cái giọng bố láo bố toét với anh ấy thế, dù là anh + có nói sai đi nữa :-/

cuối bài đ c nha` may` :))

Cái này thì đúng, thằng Đàm Minh xem lại mày bao nhiêu đi mà dám ăn nói thế bướng thế :))

đây đâu phải chỗ để cãi nhau đâu có kế hoạch gì thì làm đi chứ cái topic này lập từ lâu rồi mà đến bây giờ chưa làm đc cái gì cả

Back
Bên trên