::. Bóng đá - Chuẩn bị cho giải đấu mới .::

Re: Lập đội bóng 04-07 năm sau đá giải Dilmah đê

Anh Dương thuyết trình training vãi thật , cho đi làm Coach được đấy ...... đừng để em phải ị ra đây chứ ..... Hình như bọn A2 có phản ánh đã từng vinh dự đá 1 trận với anh Dương thì phải ....
To Sơn : Chuyện năm ngoái khác năm nay nhiều nhỉ ....

tình hình là lập đội bóng 04-07 luôn để tham gia giải bóng đá HAO nhé
cố gắng trong vài ngày nữa lên danh sách rùi tập mấy buổi chọn ra danh sách chính thức nhé còn đăng kí giải bóng đá HAO :D

Đoàn Duy đã viết:
Anh Dương thuyết trình training vãi thật , cho đi làm Coach được đấy ...... đừng để em phải ị ra đây chứ ..... Hình như bọn A2 có phản ánh đã từng vinh dự đá 1 trận với anh Dương thì phải ....
To Sơn : Chuyện năm ngoái khác năm nay nhiều nhỉ ....

hờ hờ,anh cũng chẳng phải coach nhưng vì truớc thấy thắng có thuê coach nhưng mà thằng đấy ngu quá nên ko có coatch :)) anh cũng chẳng phải coach nhưng những cái vụ như là loại những thằng đá ngu mà to mồm hoặc chọn đội hình đá trước đá sau,hoặc vụ chọn sân , chọn bóng thì anh -- thằng đá ngu nhất đội vẫn phải làm thôi :-$ :)>-

mà này.mày là thằng nào đấy ?

Chỉnh sửa lần cuối:

to đoàn duy : anh bảo bọn 10.11.12 lý 2 đá ngu đấy,ko cãi đuợc nên cú à :)) có bao h đựoc gọi là lớp đá hay đâu mà chẳng cú :)) cả 3 lớp đá ngu nhưng to mồm,vào trận hăng lắm nhưng toàn thua 5,6 quả trở nên thì mặt lại xị xuống như bánh bao ngâm nước :)) hết trận lại đổ tại thế này tại thế nọ :)) các chú lý 2 mà vô địch 1 năm trong các năm các chú ở lại truờng thì anh gọi các chú bằng bố luôn đấy :)) còn ko làm đuợc gì thì ngậm mồm vào :))

còn chú bảo các chú à phản ánh anh à :)) các chú a2 anh cũng ko có dịp nào đặc biệt thừa hơi mà đá 1 trận với các chú :)) phản mới chẳng ánh :)) :)) :)) hay là các chú bảo các chú có quả bóng tếch nhẹ hều đá trộm ở sân trường để xem đội nào đá hay :)) :)) chết cười :)) anh xin lỗi các chú 04-07 ko liên quan vì đã chõ mõm vào chuyện bóng đá của các chú :D nhưng anh rỗi việc thấy mấy thằng đá ngu lại còn to mồm nên ngứa mắt :D :))

Ngô Duy Biên đã viết:
cố gắng trong vài ngày nữa lên danh sách rùi tập mấy buổi chọn ra danh sách chính thức nhé còn đăng kí giải bóng đá HAO :D
hay đấy biên ạ :D có như thế bóng đá 04-07 may ra mới khá lên đuợc :D
em gọi bọn thằng thiện,việt anh,bách,nam và 1 vài thằng nữa rồi mấy thằng đấy cùng em bàn thêm cho thằng nào vào :D anh chỉ biết mấy thằng đấy vì đợt vừa rồi muốn gọi thêm 1 số chú nữa vào đội ams nhưng mà đông quá hết suất rồi ( cả thằng nam đá cũng khá tốt mà cũng phải loại :( ) mấy thằng đá ngu thì khỏi nói rồi nhé :)) :)) :)) mấy thằng đá hay mà to còi cũng A lê cút :)) :D thì đội mới hay đuợc :D trong mấy thằng đấy lấy 1 thằng làm đội trưởng đi :D anh thấy thằng bách nếu mà tỉnh hơn 1 chút,đỡ ham lên và giữ bóng hơn thì nó được đấy :D hẹn gặp các chú ở giải HAO :D hê hê

anh định đá cho đội nào thế :D
đội CLB thể thao à :D

Mod 04-07 Trang heo hoặc vợ Thư đi đăng kí giải này hộ cái nhé :D (tiện thể làm chủ chi chủ trì lun cho đội bóng nhé:)):)) )

Chỉnh sửa lần cuối:

Vu Ngoc Duong đã viết:
hay đấy biên ạ :D có như thế bóng đá 04-07 may ra mới khá lên đuợc :D
em gọi bọn thằng thiện,việt anh,bách,nam và 1 vài thằng nữa rồi mấy thằng đấy cùng em bàn thêm cho thằng nào vào :D anh chỉ biết mấy thằng đấy vì đợt vừa rồi muốn gọi thêm 1 số chú nữa vào đội ams nhưng mà đông quá hết suất rồi ( cả thằng nam đá cũng khá tốt mà cũng phải loại :( ) mấy thằng đá ngu thì khỏi nói rồi nhé :)) :)) :)) mấy thằng đá hay mà to còi cũng A lê cút :)) :D thì đội mới hay đuợc :D trong mấy thằng đấy lấy 1 thằng làm đội trưởng đi :D anh thấy thằng bách nếu mà tỉnh hơn 1 chút,đỡ ham lên và giữ bóng hơn thì nó được đấy :D hẹn gặp các chú ở giải HAO :D hê hê
hí hí :D

anh + thi thố thế nào rồi mà thừa hơi chửi nhau với mấy bạn này thế :))

mất thời gian thế ông anh :D

lâu rồi ko gặp ông anh :D

hehe,chào chú saha,chú vẫn đá cho man đấy chứ :)) :D hehe ,đợi mấy hôm nữa anh rỗi ra ams dánh bóng rổ :D hehe chú có hay ra truờng ko :D

to biên : có link đăng ký post lên hộ anh :D

Ngô Duy Biên đã viết:
Nếu có cử người lập danh sách thì phải là đại diện của 4 lớp đã vào BK,thêm 1 đại diện của liên quân Địa-Trung -Nga nữa thì mới công bằng,ko lại tranh giành,phân bua nhau

Vu Ngoc Duong đã viết:
hehe,chào chú saha,chú vẫn đá cho man đấy chứ :)) :D hehe ,đợi mấy hôm nữa anh rỗi ra ams dánh bóng rổ :D hehe chú có hay ra truờng ko :D

to biên : có link đăng ký post lên hộ anh :D
đá bọn đấy chán lắm anh ạ :))

chuyển sang bóng rổ đường phố rồi :))

em vẫn ra ams đều :D, nhưng chắc vẫn êk đủ trình vào tuyển ams đi đanang :((

:D

Mai Thành Sơn đã viết:
Nếu có cử người lập danh sách thì phải là đại diện của 4 lớp đã vào BK,thêm 1 đại diện của liên quân Địa-Trung -Nga nữa thì mới công bằng,ko lại tranh giành,phân bua nhau

Thế chia suất thế nào , tao nghĩ ko cần chia mỗi lớp mấy suất đâu, cứ ai muốn đá thi đăng ký sau đó có gì thì loại dần , mà ko nên loại để giữ hữu nghị, :)) nên để làm dự bị thôi, giống thằng Biên ấy, (sorry Biên, đụng tự ái rồi :p) làm thành một đội to to vào mỗi tuần đi đá một hai lân, như ben MUSVN ấy , thê mới hay :)) rồi nếu có giải thì chọn sau :)) Mọi người thấy thế nào:D Nếu được thì tao đăng ký first :))

ko biết ai làm dự bị nhiều hơn đâu, mày đá có hơn ai

tao nghĩ thế này
mình cứ lập 1 đội khoảng 20 người hoặc hơn, đá tập và giao hữu với nhau đều
như thằng bênh nói là được, ai đăng kí thì nói luôn vị trí mún đá nữa :D

Vậy là có người ủng hộ rồi, tao đăng ký đây:
Tên , tuổi thi thôi miễn, bên kia có hết rồi :))
YM: prince8589
Vị trí : Tiền vệ, trừ cánh phải ra còn lại đá hết miễn là tiền vệ là được

Chỉnh sửa lần cuối:

hehe hay đấy nhưng mà nhỡ đâu có những đứa ko lên mạng thì sao đăng ký đc.
tao đăng ký nữa YM:thegodfromhell89
tên tuổi bên cạnh rồi,vị trí :hậu vệ trái,giữa

Có khi hôm nào phải có offline thì mới bàn kỹ về vấn đề này được, :D các chú hỏi ý kiến mod đi, hôm nào offline đi chơi tiện thể bàn luôn :)) okie?. Nhưng trước hết cứ đăng ký để lấy danh sách đã , mọi người đăng ký nhanh lên :)), chậm chạp quá :))

Ngô Chí Trung đã viết:
hehe hay đấy nhưng mà nhỡ đâu có những đứa ko lên mạng thì sao đăng ký đc.

Thì đành phải nhờ người quen lên mạng mà đăng ký hộ thôi, thế thì mới bảo phải có offline :))

Ông anh Dương mất bình tĩnh , đã đứa nào ở đây to mồm đâu mà phải chửi lên xuống :)) , sự thật là em thấy ông anh thích đàn áp quá , 0407 vừa có ý định lập đội , ông anh đã nhảy vào nhận chức trưởng ban chỉ đạo , bổ nhiệm luôn ông Minh Anh làm đội trưởng :)) thực ra đây là kế hoạch lập đội riêng của 0407 ,còn lập đội của cả trường bàn sau ạ , còn nữa là mấy cái bật tường với phối hợp mà ông anh nói thì bọn này cũng biết thừa rồi , không cần phải giảng đạo , lại còn đá hay to mồm gì gì đấy :)) , dù sao cũng cảm ơn tinh thần quan tâm đến lớp đàn em của người đi trước :))

thằng duy nói cũng đúng

có đứa nào nói gì đâu mà anh cứ chửi lên chửi xuống,hết chửi đá ngu lại chửi to mồm:))

ờ thì anh đá hay rồi

Đoàn Duy đã viết:
Ông anh Dương mất bình tĩnh , đã đứa nào ở đây to mồm đâu mà phải chửi lên xuống :)) , sự thật là em thấy ông anh thích đàn áp quá , 0407 vừa có ý định lập đội , ông anh đã nhảy vào nhận chức trưởng ban chỉ đạo , bổ nhiệm luôn ông Minh Anh làm đội trưởng :)) thực ra đây là kế hoạch lập đội riêng của 0407 ,còn lập đội của cả trường bàn sau ạ , còn nữa là mấy cái bật tường với phối hợp mà ông anh nói thì bọn này cũng biết thừa rồi , không cần phải giảng đạo , lại còn đá hay to mồm gì gì đấy :)) , dù sao cũng cảm ơn tinh thần quan tâm đến lớp đàn em của người đi trước :))
Đúng rồi,chí phải đó.Ông anh ra trường rồi để bọn em tụ họp tập đá với nhau,thảo luận kế hoạch chứ ông anh cứ nói nhiều quá đấy.Bọn em làm sao biết dc chú Minh Anh là chú nào mà cho vào đội cơ chứ.Có lẽ do ông anh giỏi lãnh đạo quá nên các khóa trước hầu hết thua bét nhè

k biết trong này đang bàn tán vấn đề j`
gói gọn lại là anh em 10 Tin cứ đi đá với nhau đều đều cho nó khỏe , chờ đợi mấy cái giải k đâu này mệt lắm

tình hình là chú Biên sex rủ bọn VĐ chưa ? , t6 đá thì fone lại cho anh iem

Back
Bên trên