::. Bóng đá - Chuẩn bị cho giải đấu mới .::

Re: Lập đội bóng 04-07 năm sau đá giải Dilmah đê

Vu Ngoc Duong đã viết:
Chú MAI THÀNH SƠN này là chú nào đấy :D
máu thế thì tốt đấy :D hehe

anh thấy thế hay đấy,nên đi tập đều thì mới đá nổi

còn về tuyển dimats năm sau thì anh để đội truởng tiếp quản là chú MINH ANH lớp 11 toán 2,chú ý đá tốt mà dẫn dắt đội đuợc :D ( còn thay đổi sau là tùy ý kiến anh em :D :p)

anh thấy bọn truờng ngoài rất trâu nhưng rất ngại đội phối hợp tốt ( nói ngắn là ít rờm rà,bật tuờng liên tục)

các chú cố gắng nhé :D

các chú đi tập là rất mừng cho bóng đá truờng mình đấy
Minh Anh là ông nào nhẩy,anh + nói biệt danh đi nói thế biết sao được

anh thấy chú Mai thành sơn này đánh giá lực 04-07 cao quá nhỉ :D

anh thấy 03-06 có mấy chú chắc chân tuyển truờng rồi đấy :D

em lại thấy anh Dương đánh giá 0407 hơi thấp đấy :D

Vu Ngoc Duong đã viết:
anh thấy chú Mai thành sơn này đánh giá lực 04-07 cao quá nhỉ :D

anh thấy 03-06 có mấy chú chắc chân tuyển truờng rồi đấy :D
Ko phải là đánh giá khóa 04-07 cao mà là cố gắng phát huy khả năng 1 cách tối đa của đội bóng thôi.Với lại,em cũng đâu biết các anh 03-06 thế nào đâu mà chê.Em chỉ muốn mình có thể làm được 1 cái gì đấy thôi,ít ra là trong quãng thời gian ở tại trường.Chẳng bao lâu,1,2 năm nữa lại biến thôi mà
To Biên:chuyện thành lập,kêu gọi gia nhập đội bóng thì phải cử ra thằng nào đấy biết nhiều người trong khối,như Xuân Phong L2 chẳng hạn chứ Sơn có biết thằng nào đâu mà kêu gọi

Nếu có đội bóng thì có lẽ sẽ bao gồm thành viên của 4 đội bóng đã vào BK giải trường gồm Tin,A2,L2,H1 và 1 số TV của lớp khác nữa,dĩ nhiên là phải đá hay rồi.Ông Biên liệt kê danh sách TV lớp Tin đi nhé;còn thông báo với các lớp khác kia nữa
Khai báo TV A2 nếu tham dự tuyển trường:tôi làm gk;ĐMinh-TV trung tâm,kĩ thuật siêu hạng,sút xa búa bổ;VHieu:đá xoắn quẩy;Cu:đánh đầu.Tất nhiên ko phải lớp tôi chắc chắn tất cả vào vì đương nhiên ,tuyển trường phải là nơi có những mem giỏi nhất rồi.Noài 4 lớp vào BK giải trường ra thì ở các lớp khác ,tôi tiến cử Tú lớp Trung;còn ai nữa nhỉ?Mình chỉ bết thế thôi.Mong chờ đóng góp ý kiến nào

Tin:
K Dũng, V Anh, Nam rắm, Bách ruồi, Sơn, Đỏ, Nam bệnh, Hoàng Minh, Biên
Tao thấy thằng nào cũng đá hay :D, mỗi ng hay 1 vị trí :D
cứ vậy đã rùi sẽ lựa chọn tiếp vào tuyễn chính thức

:)), cho biên vào cùng cái đống tên kia có vè ;))

:))

nhạt nhòa

thằng Hà ko thấy có tên trong đống lớp tin bắt đầu lộn xộn hả :))
căn bản là mày chẳng mấy khi đi đá với lớp :)) nên tao quên :D
có cả Hà trong danh sách lớp Tin :))

Ngô Duy Biên đã viết:
thằng Hà ko thấy có tên trong đống lớp tin bắt đầu lộn xộn hả :))
căn bản là mày chẳng mấy khi đi đá với lớp :)) nên tao quên :D
có cả Hà trong danh sách lớp Tin :))
em xin lỗi ạ :))

tao xin :))

tao rút lui luôn :D

chả đá bóng bao giờ, nên kém vãi đái :p

Ngô Duy Biên đã viết:
Danh sách gồm ...

đẹt cen mie. nhè mài , theo tao có 4 thằng xứng nhất là Rắm, Kim, VAnh, Ruồi :)

4 thằng tao cho đứng đầu danh sách lớp Tin mà :))
mà mấy thằng này chửi bậy ghê nhỉ
học tập tao đây này, ko bao h chửi bậy lung tung cả :))

Các lớp H1 với L2 cho ý kiến nhỉ.L2 có DDuy hay online lắm cơ mà.
Lực lượng tuyển trường ngoài 4 lớp ra ko biết còn gương mặt nào khả dĩ ko nhỉ?Có lẽ là Tú lớp Trung,Nhân lớp Địa???

Lý 2 có ĐDuy,ĐMinh,Tuấn Anh,Phong,Đức,CTrung

dậm chân tại chỗ /:)

Nguyen Quang Minh đã viết:
đẹt cen mie. nhè mài , theo tao có 4 thằng xứng nhất là Rắm, Kim, VAnh, Ruồi :)

Thiếu tao rồi :)):p

Ngô Duy Biên đã viết:
...
mà mấy thằng này chửi bậy ghê nhỉ
học tập tao đây này, ko bao h chửi bậy lung tung cả :))

Học thằng Biên làm chó gì :)) học tao đây này :))

hehe , năm sau tao sẽ đá hậu vệ :))

Ngô Duy Biên đã viết:
Tin:
K Dũng, V Anh, Nam rắm, Bách ruồi, Sơn, Đỏ, Nam bệnh, Hoàng Minh, Biên
Tao thấy thằng nào cũng đá hay :D, mỗi ng hay 1 vị trí :D
cứ vậy đã rùi sẽ lựa chọn tiếp vào tuyễn chính thức
Chọn gì mà lắm thế?Cả đội bóng khoảng 14-15 mem mà lấy đến từng này thì đông quá.Mà ko biết liệu trường có cung cấp ít kinh phí ko nhỉ?Cái này có lẽ kêu Xuân Phong L2 đi xin các ông thầy vậy
Nên mặc trang phuc gì nhỉ?Man Utd?

mà nói thật ... sơn ạ ... ko phải là câu chuyện ăn bánh hay ăn cái của vẹo gì gì đấy ở trên sai ... mà thực tế là đó là vấn đề về spirit + đam mê+rèn luyện thể lực... nếu giả sử , ông ngày nào trong hè cũng đá ----> chán là điều có thể xảy ra ... đàng này , đến 1 tháng rồi ... có 3 lớp rủ đá < lớp anh t hiếu , việt đức và li2 > xem xem có những ai đi :
l2 : thiếu 5/7 cầu thủ trong giải trường :)) :)) :)) :)) :)) nói là chán ... được .. coi như là chán ... chưa muốn đi , ok! ;)
anh thằng hiếu : rủ 1 lũ đi , đứa nào cũng nói ok đi ... rồi xem hôm đó có những ai ???? tao + việthieu :)) =)) =)) =)) < cười như mếu > chỉ biết nhìn anh t hiếu mà cười chừ ... cuối cùng phải lắp ghép mà rủ 1 bọn ở Y để đá ko phí tiền sân .... đau xót + nhạt nhòa thay < lần này ông bảo là do gì ??? hay do đội mình đá ps2 nhiều quá , cần nghỉ ngơi vì đá nhiều(ps2) chán rồi :)) :)) :)) L-) >
đến việt đức : tôi chán rồi ... lúc đầu cũng bàn với vh ... tuy nhiên nó cũng nản ... hẹn với chả hò ...thế là lại thôi ... thế ông bảo đến bao h mới có lại niềm đam mê cũng như 1 trận bóng thật sự đủ lớp mình < lớp minh` thôi nhé ;) :((> ?

đơn cử : ngay lý 2 : 1 tuần cũng tập ít nhất là 1 lần < tôi thấy chúng nó suốt ngày nhưng cứ cho là 1 lần 1 tuần :)) > thế thì do niềm đam mê của chúng nó lớn hay do niềm đam mê của lớp mình ít hay là do cái gì đc ???? :-/ thật sự băn khoăn ....... T___T

Chỉnh sửa lần cuối:

Phạm Quang Minh đã viết:
mà nói thật ... sơn ạ ... ko phải là câu chuyện ăn bánh hay ăn cái của vẹo gì gì đấy ở trên sai ... mà thực tế là đó là vấn đề về spirit + đam mê+rèn luyện thể lực... nếu giả sử , ông ngày nào trong hè cũng đá ----> chán là điều có thể xảy ra ... đàng này , đến 1 tháng rồi ... có 3 lớp rủ đá < lớp anh t hiếu , việt đức và li2 > xem xem có những ai đi :
l2 : thiếu 5/7 cầu thủ trong giải trường :)) :)) :)) :)) :)) nói là chán ... được .. coi như là chán ... chưa muốn đi , ok! ;)
anh thằng hiếu : rủ 1 lũ đi , đứa nào cũng nói ok đi ... rồi xem hôm đó có những ai ???? tao + việthieu :)) =)) =)) =)) < cười như mếu > chỉ biết nhìn anh t hiếu mà cười chừ ... cuối cùng phải lắp ghép mà rủ 1 bọn ở Y để đá ko phí tiền sân .... đau xót + nhạt nhòa thay < lần này ông bảo là do gì ??? hay do đội mình đá ps2 nhiều quá , cần nghỉ ngơi vì đá nhiều(ps2) chán rồi :)) :)) :)) L-) >
đến việt đức : tôi chán rồi ... lúc đầu cũng bàn với vh ... tuy nhiên nó cũng nản ... hẹn với chả hò ...thế là lại thôi ... thế ông bảo đến bao h mới có lại niềm đam mê cũng như 1 trận bóng thật sự đủ lớp mình < lớp minh` thôi nhé ;) :((> ?

đơn cử : ngay lý 2 : 1 tuần cũng tập ít nhất là 1 lần < tôi thấy chúng nó suốt ngày nhưng cứ cho là 1 lần 1 tuần :)) > thế thì do niềm đam mê của chúng nó lớn hay do niềm đam mê của lớp mình ít hay là do cái gì đc ???? :-/ thật sự băn khoăn ....... T___T
Chà,lâu lẳm rồi Cu mới có bài viết chất lượng nhỉ?Đúng là những điều thật sự đáng suy nghĩ.Ko biếtbao giờ mới đá bóng lại đây.Đội mìnhcos lẽ cũng phải tập huấn mới dc.Nên tổ chức các trận bóng hàng tuần như L2thi mới khá dc chứ nếu ko,năm sau đá với lơp12 thì mệt rồi

Back
Bên trên