::. Bóng đá - Chuẩn bị cho giải đấu mới .::

Re: Lập đội bóng 04-07 năm sau đá giải Dilmah đê

có bao h làm đc cái gì đâu :)) may ra đc 3 trang đầu :))

sao sự việc đã đến như này rồi,gì mà phải thế nhỉ,cùng amser với nhau cả mà

anh + cho em thay mặt nó xin lỗi anh đc ko ạ?nó giận quá mất khôn rồi

Thôi chết rồi, sự việc đã đến mức nghiêm trọng rồi, mọi người làm ơn nguôi giận đi, anh Dương ơi anh bớt giận đi, chắc là lúc pst bài thằng Minh nó không nhìn profile của anh nên ko biết là anh nhiều tuổi hơn nó. Mà thằng Minh ko vào đọc hay sao mà ko xin lỗi lấy 1 câu thế , mày làm thế nào thì làm đừng để xảy ra xô xát ko thì phiền lắm đấy , bàn chuyện đá bóng thôi mà đã thế này rồi ko biết chuyện khác sẽ thế nào nữa , nản thật

Thôi dc rồi mà.Thằng Minh bạn em nó giận quá mất khôn thôi.Chả là dạo này nó đang có nhiều chuyện bức xúc nên hơi lỡ mồm thôi,mà nó cũng đâu có để ý cái profile của anh đâu.Dù gì thì tất cả những người đã vào đọc,hay post bài trong topic này đều có 1 mục đích chung là giúp tuyển bóng đá Ams tiến bộ hơn trong năm tới thôi mà ,dẫu có xúc phạm anh thì mong anh bỏ quá cho,việc gì phải hãnh xử kiểu xã hội đen thế.Nó vẫn sẽ dám làm dám chịu chứ ko hèn nhát .Thằng này vốn nóng tính chứ ko hay bốc phét đâu.Lần trước post bài có thể nó hơi bức xúc quá trước những bài viết có vẻ mang tính giễu cợt của ông anh mà thôi.Em là bạn thân của nó nên em hiểu hết mà.Nó tuy có lỡ lời nhưng là Amser cả mà,với lại 1 phần ông anh cũng phát biểu những câu phải nói là rấtko tôn trọng người khác(em nói thật đấy) nên thôi,thằng bạn em lỗi nặng hơn mong anh bỏ quá cho nhé.Hãy gạt những thù hằn cá nhân đi sang 1 bên mà góp sức cho tuyển Ams năm sau.Ông anh đã ra trường thì những năm trước cũng đã đá bóng nhiều,có gì cứ vào đây post bài phổ biến kinh nghiệm cho lớp đàn em này nhé

he' thằng Minh thích chết rồi
Vừa gặp ông + chiều nay thôi chào chú

Thôi được rồi, có gì xin lỗi ông anh Dương nào đó vì đã hơi nặng lời. Một phần do gặp chuyện bất bình thì nói thôi mà trên hết vì muốn tốt cho đội bóng 04-07. Tuy nhiên nếu tôi mà không post bài này lên rồi để ông anh tìm và xử theo cách nào đó thì sau đó tôi cũng ko để ông anh yên đâu.
Mà còn việc ông anh bảo sâu trộm thì ko đúng chút nào hoàn toàn công khai đáy chứ. Một vài thông tin bản thân:
Họ tên: Đàm Tuấn Minh
Lớp 10a2 lên 11a2
DT : 8354489
Còn ông anh muốn tâm sự gì thêm thì ok thôi.
Về việc bầu mốt số người từ các lớp thì đây là ý kiến riêng xin mọi ng cho ý kiến:
Tin: Nam, Bách
Anh 2: Hiếu, Sơn, Cu
Lý 2 :XPhong, Đ Duy,Hóa 1: Thiện
Ngoài ra còn có Tú trung.....

Đàm Tuấn Minh đã viết:
Thôi được rồi, có gì xin lỗi ông anh Dương nào đó vì đã hơi nặng lời. Một phần do gặp chuyện bất bình thì nói thôi mà trên hết vì muốn tốt cho đội bóng 04-07. Tuy nhiên nếu tôi mà không post bài này lên rồi để ông anh tìm và xử theo cách nào đó thì sau đó tôi cũng ko để ông anh yên đâu.
Mà còn việc ông anh bảo sâu trộm thì ko đúng chút nào hoàn toàn công khai đáy chứ. Một vài thông tin bản thân:
Họ tên: Đàm Tuấn Minh
Lớp 10a2 lên 11a2
DT : 8354489
Còn ông anh muốn tâm sự gì thêm thì ok thôi.
Về việc bầu mốt số người từ các lớp thì đây là ý kiến riêng xin mọi ng cho ý kiến:
Tin: Nam, Bách
Anh 2: Hiếu, Sơn, Cu
Lý 2 :XPhong, Đ Duy,Hóa 1: Thiện
Ngoài ra còn có Tú trung.....
Thôi chuyện cũ đã qua đừng để bụng làm gì anh Dương ah.Thằng Minh vốn cứng đầu mà đã phải xin lỗi rồi thì ông anh cũng nên nguôi giận đi.Tất cả đều có chung 1 mục đích là xây dựng nên tuyển BD Ams thôi mà
Baay giờ ko nói chuyện này nữa nhé,chuyển chủ đề khác thôi.Em xin đề cử những người sau theo em là xứng đáng:
Tin:Hải Nam,Bách
A2:VHiếu,Cu(đánh đầu tốt)&ĐMinh(tuy có gây ra scandal nhưng mong các bác thông cảm ,bỏ quá cho);còn em làm thủ môn nếu các bác ưng thì em rất hân hạnh dc vào
Lí 2:Đ Duy ;XPhong và hình như còn 1 ông HV gì đó thuận chân trái đá khá hay
H1:Thiện và ông HV gì đó có thể lực tốt
Còn các lớp khác thì đề cử Tú lớp Trung và Bốp H2
Mong mọi người cho ý kiến.Đây mới chỉ là ý kiến của mình chủ quan thôi

sao thế. Sao mọi người lại để căng thẳng quá vậy.
Có lẽ vì thằng Việt Anh, Bách và Nam rắm ko lên hao nen có lẽ không thể lên tiếng. Tao sẽ lên tiếng hộ bọn nó. Tao đã từng đi đá ở giải vừa rồi. Và tao nghĩ muốn vào tuyển trường thì trước hết cần phải có thể lực. Đã có thằng nào đá hay thậm chí chỉ nhìn bọn tuyển trường ngoài đá chưa.Thằng nào đã từng thì phát biểu đi.

cho tao hỏi: thế bao giờ đá giải dilmah (mà theo tao biết thì đã tổ chức rồi thì phải) và trường mình nhất thiết cần có thầy đứng ra tổ chức, nếu không thì không đá được đâu. Khi nào có thầy đồng ý thì hãy hô hào mọi người ra để tập trung.

AAAAAAAAAAAAA! Chào anh em... Tớ Update thông tin hơi chậm, giờ xin có vài lời!
Năm ngoái tớ nghe kể là trường mình không đá giải Dilmath được là do thầy Thắng bị ốm "đúng lúc đúng chỗ" làm anh em hụt ăn!!!
Năm nay tớ nghĩ chắc là trường mình sẽ đá được thôi. Năm nay 04-07 là hậu duệ đàn anh đi trước, lực lượng chủ chốt đấy ( oách chưa ).
1)............ Tớ muốn mọi người tụ tập một hôm tại sân đá bóng, chúng ta nói chuyện bằng bóng đá. Các cậu có thể chọn địa điểm, thời gian lên đây ( nhanh nhé)............
2)............ Ai quan tâm có thể đi, rủ cả những người mình cho là cần thiết nữa, ok?...

Chúng ta cần phải khẩn trương một chút, giải Dilmath khai mạc vào tháng 10, còn 2 tháng thôi, cần làm quen và bắt nhịp. OK???

Như tôi đã nói ở trên chúng ta cần có 1 buổi tập trung tại Vạn Phúc ngay trong tuần này , việc thuê sân thì lý 2 luôn sẵn sàng, mọi người chỉ cần chọn giờ thuận tiện nhất
Lớp tôi chắc chắn là lớp đã đá giao hữu nhiều nhất trong khối , đụng dộ nhiều các tuyển lớp và trường của Kim Liên , Thăng Long , Ngô Sỹ Liên , .... nên thể lực của lý 2 hiện nay rất ổn ( lớp Tin và Hóa giao hữu gần đây cũng đã biết ) và bọn tôi gần đây bất bại , tôi cho rằng chúng ta hoàn toàn có thể vô địch vì năm nay 0407 có nhiều tài năng hơn các khóa trước ( anh Dương cũng đã bất ngờ trước trình độ kỹ thuật của lớp Tin )

Nguyễn Xuân Phong đã viết:
AAAAAAAAAAAAA! Chào anh em... Tớ Update thông tin hơi chậm, giờ xin có vài lời!
Năm ngoái tớ nghe kể là trường mình không đá giải Dilmath được là do thầy Thắng bị ốm "đúng lúc đúng chỗ" làm anh em hụt ăn!!!
Năm nay tớ nghĩ chắc là trường mình sẽ đá được thôi. Năm nay 04-07 là hậu duệ đàn anh đi trước, lực lượng chủ chốt đấy ( oách chưa ).
1)............ Tớ muốn mọi người tụ tập một hôm tại sân đá bóng, chúng ta nói chuyện bằng bóng đá. Các cậu có thể chọn địa điểm, thời gian lên đây ( nhanh nhé)............
2)............ Ai quan tâm có thể đi, rủ cả những người mình cho là cần thiết nữa, ok?...

Chúng ta cần phải khẩn trương một chút, giải Dilmath khai mạc vào tháng 10, còn 2 tháng thôi, cần làm quen và bắt nhịp. OK???
Mãi bây giờ mới lên HAo,chậm quá đấy Phong ah.Ông bảo thầy Thắng hay thầy Thân ủng hộ anh em chút xíu và đăng kí tham dự đi chứ nhỉ.Ah mà ai đứng ra lập tuyển trường đi chứ ko toàn nói thế này thì ai mà biết dc.Tớ đã nêu ý kiến của mình ở trên rồi,mong vị nào tiếp tục đóng góp ý kiến nữa chứ nhỉ?Lí 2 định đặt sân thế nào đây?

Đoàn Duy đã viết:
Như tôi đã nói ở trên chúng ta cần có 1 buổi tập trung tại Vạn Phúc ngay trong tuần này , việc thuê sân thì lý 2 luôn sẵn sàng, mọi người chỉ cần chọn giờ thuận tiện nhất
Lớp tôi chắc chắn là lớp đã đá giao hữu nhiều nhất trong khối , đụng dộ nhiều các tuyển lớp và trường của Kim Liên , Thăng Long , Ngô Sỹ Liên , .... nên thể lực của lý 2 hiện nay rất ổn ( lớp Tin và Hóa giao hữu gần đây cũng đã biết ) và bọn tôi gần đây bất bại , tôi cho rằng chúng ta hoàn toàn có thể vô địch vì năm nay 0407 có nhiều tài năng hơn các khóa trước ( anh Dương cũng đã bất ngờ trước trình độ kỹ thuật của lớp Tin )

tự tin thế cũng tốt thôi, nhưng mày phải nhớ là 04-07 chứ ko phải riêng lớp lý 2 , sẽ có sự khác biệt đấy :)>- :D

Điểm khác biệt lớn nhất là TAO:)):)):)):)):)):)):))

ý thằng Duy là anh em mình chỉ việc đến, đá rồi về. Tiền tiếc Lý 2 chi, tội gì, chiến thôi :D

Xút úp ông Duy ơi
Ông toàn ở nhà thì biết đêk L2 đá ntn, rủ đê thì moma bảo em nó yếu lắm, các cháu đừng rủ đi đá <-- so it called fitness huh?
Còn việc tụi bay lập đội đá cúp trà đá Vũ ko quan tâm, nhưng đừng làm phiền anh em L2 bởi vì còn nhiều thằng đá hay lắm

Mai Thành Sơn đã viết:
Mãi bây giờ mới lên HAo,chậm quá đấy Phong ah.Ông bảo thầy Thắng hay thầy Thân ủng hộ anh em chút xíu và đăng kí tham dự đi chứ nhỉ.Ah mà ai đứng ra lập tuyển trường đi chứ ko toàn nói thế này thì ai mà biết dc.Tớ đã nêu ý kiến của mình ở trên rồi,mong vị nào tiếp tục đóng góp ý kiến nữa chứ nhỉ?Lí 2 định đặt sân thế nào đây?
Thằng Phong này đc mệnh danh là Phong rùa mà thì sao mà nhanh đc
to Phong:cứ lên lịch đi hôm đấy đứa nào muốn đc đá thì đến ko đến coi như loại luôn ko phải hỏi ý kiến gì nữa

Vũ Ngọc Nam đã viết:
ý thằng Duy là anh em mình chỉ việc đến, đá rồi về. Tiền tiếc Lý 2 chi, tội gì, chiến thôi :D
Mày đến xem hả NGủ:))

tao đến làm huấn luyện viên :D

Các bác Tin vừa thua 5-8 xong đã to mồm được rồi :))
To Minh : Tao bảo cả khối chứ riêng lớp ta đâu
To Vũ : Mẹ cái thằng đang dẫn đầu danh sách ghi bàn phản lưới nhà , câm mồm lại :))

Back
Bên trên