bóng đá 05_08

Lê Hà Phương đã viết:
mà thằng tqm kia ai cũng khen làm GK hay lắm cơ mà ;;), sao lại từ chối thế, mày cứ làm đi khi nào có dịp tao đi chiêm ngưỡng xem hay cỡ nào :))
khổ, TQM hôm nay nó bị tiền đạo đối phương đạp cho xưng ku rồi, sợ rồi :-s :)):)):)):))

Nhìn thằng TMP lớp Lý 2,Trung Trố P2,1 thằng nào đó làm hậu vệ giữa lớp Lý 1 rồi quay lại nhìn Khôi lớp mình.Thất vọng tràn trề.Tao sợ 1 trận mình sẽ thay 3 trung vệ giữa vì chấn thương.
@Teo:Mày bắt đê,hôm nọ bắt xong tao bị rạn mama nó xương,nhưng mà teo chứ có phải là bất lực đâu mà lo.

Chỉnh sửa lần cuối:
Đâu, nó tác dụng 1 lực F vào quả bóng và gây nên gia tốc a. a quá lớn ---> vận tốc của quả bóng tăng đột biến đâm vào ..., rất may là chưa xưng :D, nhưng sợ rồi :-s

à à à, hóa ra sự việc là như thế :)), thế mà ko đi xem, tiếc quá cơ

tình hình là ngoài trận giao hữu với lý 2 này còn trận nào nữa ko, bọn mày cứ xếp những cái giờ quái thai thế ai đi được 8-}

Buổi tối tầm từ 8h đổ đi bọn tao rảnh đấy
Đá h í chắc đi đc. :D

mày ơmafy ơi phải là sưng chứ :D
thôi dù sao vẫn công nhận A3 hoành tráng đi
:Ddax lớp nào được như thế đâu :D

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Mang sách vở ngày mai đi luôn,đá xong ngủ là vừa,hợp lý quá còn gì.

Trọng tài lởm quá . Xem ức không chịu được .........

chị Khuê nói trận nào đấy ạ :-?
có ăn nhập với những bài phía trên không ạ :-/

bạn Dô bướng quá, trán dô nó phải khác:)):))
đã bảo là anh mà cứ chị sòn sòn8-}, tại tao có con bạn ngày xưa tên đúng thế này luôn , còn mày, bài thằng Tùng vừa dứt mồm thế mà vẫn cứ [-x

này này, có trận nào đá ở những sân gần gũi như Vạn Bảo không 8-}, hay lúc nào cũng đá ở mầm non :-?

có chứ, sắp tới tao nghĩ tao sẽ bố trí 1 số trận giao hữu ở sân Vạn Bảo :D:D
gần nhất là 9h thứ 5, đá với Lý 2 :D:D:D

trọng tài ko phải lởm đâu anh ạ mà là vãi cả lởm :)) =)) :)) :)) :))
lại còn kêu là bọn em ko biết luật thì đừng có nói :)) :)) :))
lớp em con nào chả máu bóng đá chấp mấy anh trọng tài ra thi nói luật với chúng nó đấy
chỉ đc cái lớn bắt nạt bé zai bắt nạt gái :))
A1 năm nay vô đối vãi ạ :)) :)) :))
sang năm có đá chắc chả ai dám bắt cho trận nào có A3 đá ( vì sợ cổ động viên :)) =)) :)) :)) )

hức
nói xấu L1 nhiều quá vậy
dù gì thì L1 vẫn trên cơ A3:)) :)) :))
A3 chỉ có cổ động viên là trâu thui:)) :)) :eek:

Thằng Lác ăn nói cẩn thận !
Mai mày bị cut bird tao ko chịu trách nhiệm !
Ko hiểu mai mấy h đá !

Back
Bên trên