bóng đá 05_08

Ko sao,Trố sắp xếp thế ngoại trừ những điểm chưa hợp lý trên là hợp lý rồi.
Mai đá cũng được,sợ bọn A1 thôi.

8-}mai lớp hóa 2 kiểm tra học kì Lý thì đá cái quái nào đc....Sắp xếp thế này thì chết ah....8-}

La đã viết:
tùng ơi hình như T4 lớp mình cũng thi Lý hay sao í :-?
tao nghĩ là thứ 4 lớp mình chưa thi lý đâu, mà sẽ thi vào thứ 6 :-s :-s
tại vì các lớp khác đều phải dạy 1 tiết trước khi thi lại :)>- :)>-
thế cuối cùng quyết là 2h chiều nay nhá, A1 nhắn cho Nam, Châu Chấu, Phan, Kún, TQM đi !!!!!!!!!!!, bọn A2 tao sẽ gọi điện đến nhắc bọn nó :)>- :)>-

Kết quả thi đấu ngày thứ 4:
Bảng 1:
Lý 98-01 và Nga 00-03: 2-1
Bảng 2:
Lý 2 04-07 và Hóa 03-06: 1-1
Bảng 3
Anh 3 05-08 và Lý 05-08: 1-2
Liên quân Pháp-Hóa 2-Địa và liên quân Toán 1-2-Hóa 1-Tin: 3-0

Như vậy là đã xác định được thêm 2 đội vào Bán kết là Lý 98-01 và liên quân Pháp-Hóa 2-Địa 05-08 :D
Chỉ còn 1 trận đấu vào 10h30' sáng mai giữa Lý 05-08 và liên quân Toán 1-2-Hóa 1-Tin để xác định đội cuối cùng vào Bán kết :D

ối dời ơi
hôm nay trọng tài lởm thế ko biết
các bạn lớp L1 thì chơi vãi cả fair play ạ :)) ai đời thủ môn bắt bóng rồi lại đi đạp vào chân ng` ta để bóng tuột khỏi rồi vào lưới :))
bây giờ thấy cái bạn nào bảo là L1 chơi " sạch " phát biểu câu đấy hay quá bravo bạn đấy :)) :)) :))
hôm nay cả lớp A1 đc cho phép đi cổ vũ heheh sướng vãi nhưng hơi tiếc 1 tí .......... nhưng ko sao A3 vẫn là no.1 :)) in our heart :))
vẫn còn nhiều dịp để đá mà :))

đá quả thứ 2 vãi ruồi ạ cáu ek chịu được đã bắt được bóng rồi còn huých thằng teo cu ra để bóng tự trôi vào rồi giả vờ đá cho nó vào mới cáu /:) chơi kiểu j` vãi đẹp nhở
mà tại sao có mấy thằng lý 1 cứ xô đẩy anh 3 thế /:)
à quên
quần đùi thằng HZ như kiểu đi bơi ý :)):)):))

Chỉnh sửa lần cuối:
k nói chuyện ai chơi xấu ở đây cả, đội mình Chấu thật cũng đẩy Chấu phẩy áo số 7 mấy lần rồi, nói chung chỉ ức chế quả cuối cùng thôi, hớ hớ, k thể chịu đc, quả ấy bắt sai làm mấy đứa A3 tức, về sau chả còn tinh thần mà đá nữa, 4` thật, oài, mà bên Lý 1 cuối h còn thay mấy đứa ất ơ vào như kiểu trêu ngươi nhau ý, vãi hàng tức :"> Con gái A1 uất lên cứ *** *** như đúng rồi :)) <trik lời Tống Minh Phương :))>
dù hôm nay đội trên danh nghĩa là thua nhưng trong trái tim tao thì vẫn chỉ là hoà thôi, chồng Châu chấu của tao đã ghi bàn cho a3, yêu Chấu nhất nhà :* Vì là hoà nên sẽ k bắt anh phải cắt bớt nữa :x Tối nay em lại có chồng rồi :x jk :D

Hix.Sao liên quân T1-2-Hóa 1-Tin thua à?
Tận 3-0.Trời,ko thắng được trận nào.

chân các bạn trai Lý 1 ai cũng vừa trắng vừa thon :) :x rất đáng hâm mộ :( tớ chỉ ước có cặp chân như thế... sigh...

Tao cổ vũ cho Lý 1 chúng mày ơi.Ở đó có anh Võ chất thanh niên của tao.

bên Lý 1 có anh Chấu phẩy và anh Da trắng :x
còn chần chừ j` mà k cổ vũ :x
btw, chửi nhau với Da trắng hay kinh điển, mình cứ đ m thằng da trắng, nó đang đá trên sân lại quay vào đ m con kia, rồi blah blah :))

Giới thiệu cho bạn Hà tí nhờ,cái anh Da trắng ý tên là Hà Việt Long,biệt danh Long chim,nhà ở Tôn Đức Thắng.

cái ava của thằng Khôi Giang trông vãi chất nhỉ :)) :)) :))
mày nên cho cái ava của mày đi thi ( ở báo HHT ý :)) )
đảm bảo ko nhất cũng phải đc giải độc đáo :)) =)) :))

----------

cái ava của thằng Khôi Giang trông vãi chất nhỉ :)) :)) :))
mày nên cho cái ava của mày đi thi ( ở báo HHT ý :)) )
đảm bảo ko nhất cũng phải đc giải độc đáo :)) =)) :))

khỉ gió thế, hạnh lớp A1 thì cho học sinh nghỉ học đi cổ vũ còn pr lớp này đến bọn đá bóng còn nói gãy lưỡi mới đi được 8-} chán ek chịu được :((
chắc tại thế mới thua :((

cái bọn lý 1 láo thế b-( b-(
bực mình

cái ava của thằng Khôi Giang trông vãi chất nhỉ :))
mày nên cho cái ava của mày đi thi ( ở báo HHT ý ):))
đảm bảo ko nhất cũng phải đc giải độc đáo:)) =)) :))
o`o` chất qua' rôi` :)):)):)),
:)):)) cái con mie. y' b-(b-(b-(
--------------------------
xin các bạn cổ động viên bình tĩnh, bàn thắng đấy ko hề có unfairplay của số 14 đội lý 1 mà chỉ có lỗi của trọng tài thôi, để tớ giải thích cái !!!!!!!!!!!!!!!!!
lúc đấy, số 14 lý 1 Phạm Minh Sơn lao vào theo đà chạy kèm theo quán tính lớn nên đã lao vào chân TQM, bóng theo đấy lăn vào lưới.
Minh Sơn phạm lỗi va chạm thủ môn trong vòng cấm.
Đáng lý bàn thắng ko được công nhận vì MS đã phạm luật nhưng đằng này, bàn thắng lại được công nhận.
Đây là lỗi của trọng tài, chắc 1 phần do gió cát tung bay làm anh ko nhìn rõ, nhưng chắc phần lớn là do sự thiếu chuyên nghiệp quá mức của anh !!!!!!!!!
Chúng ta hãy ko nói lý 1 chơi bẩn vì thế là đổ oan cho các bạn ý :D:D !!!!!!!!!!!! ( sở dĩ tớ nói thế vì sau khi đá xong lý 1 đã rất tử tế ra xin lỗi và xét lại tình hình tớ thấy những điều trên đúng chứ ko phải là bênh vực lý 1 1 cách thái quá !!!!!!!!!!!!!!)
Và những phút cuối, cần giải thích thêm việc đưa 1 số thằng ất ơ ko biết rõ cách đá bóng vào như Võ ( xin lỗi mày:D) ko phải để trêu ngươi đội mình, mà với hy vọng là với chiều cao + sự lăn xả và sức lực con` dư thừa, anh sẽ trở nên hữu dụng :D:D:D
Vì vậy, 1 lần nữa chúng ta hãy nói là Ly' 1 ko hề unfairplay, mặc dù cũng có hơi đẩy đẩy xô xô nhưng Chấu của chúng ta đã bù lại bằng những hành động tương tự, và tha thứ cho những bạn lý 1.
Giải này ko phải là tất cả, mà kể cả có vào đến vòng sau thì mình cũng ko làm được gì đâu mà, mình còn phải tập luyện nhiều lắm !!!!!!!!!!!!!!!!
Và tớ cũng rất muốn đá lại với lý 1 , ý các bạn cổ động viên thế nào :-?:-/

Bọn chó lý 1, chắc chắn lần sau đội bọn bố sẽ thắng đội bọn mày !!!!!!!!!!!!!

Chỉnh sửa lần cuối:
con ng` ất ơ ở đây tao muốn nói là da trắng thì thằng Tùng lại cho ngay là Võ =)) chết cười =))

ờ thế chứng tỏ A3 tụi mình ko hề thua lý 1 :D mà chỉ thua trên danh nghĩa nhờ
:D
còn thực tế thì vẫn là hòa nhở :D bọn mày nhở :D
thằng MS còn có tội đá bóng tung 1 số thứ của thằng TQM nhớ :)) thằng TQM nhất định đòi lại công bằng :D

Back
Bên trên