bóng đá 05_08

hahaha đội bóng thua nhưng đội cổ vũ thắng :)) =)) :))
gạch mum cái ông trọng tài ghét thế >_<
A1 khóc mà lão ý vẫn cười thế là bị con lít đá phát vào chân nói là " Cười cía gì "
còn cái ông bắt trận mình lần trước bênh thế là bị tao đập mấy phát vòa ng` kêu là Anh đá ko bắt ko biết gì thì thôi đi
=)) :)) :)) :)) cổ động viên A3 no.1 :)) cứ phải gọi là =)) :)) ........

Hôm nay thằng Phạm Minh Sơn-bạn của thằng Tùng,số 14-tuyên bố 1 câu xanh rờn:Tao có kinh nghiệm rồi,có gái đi cổ vũ thì đừng cãi nhau,có gì ức chế cứ cho quả bóng vào mặt.:D
Thực tế mọi việc đã ko xảy ra đúng như lời bạn ý nói sau khi bạn ý được chứng kiến 1 màn lên gối xuống khủyu của con Huyền.:))

tao buồn cười nhất đoạn đấy :)) :)) :)) :))
hay vãi ạ =)) :))

ah ko, tao chỉ nói là như Võ thôi mà, có phải là tao chỉ nói Võ đâu thôi mà :D:D:D
ah, nhân thể tao thông báo luôn, sáng thứ 5 này giao hữu lại với lý 2, và chỉ có A3 đá mà thôi !!!!!!!!!!!!!!!!!!
tao cũng biết bọn mày ghét đá lại với lý 2 nhưng thôi, dù gì thì bọn nó cũng đặt sân rồi :D, với cả tao muốn thử đá 1 đội hình toàn A3 xem thế nào, dĩ nhiên tao vẫn gọi em Linh đi nếu em ý đi được :D:D:D:D:D
tao mong bọn mày, đứa nào đi được thì đi :):D:D:D:D

Chỉnh sửa lần cuối:
ối giời ơi 8-} lại lý 2 à, bọn mày yêu nhau quá hay sao mà suốt ngày đá nhau thế 8-}

mà sáng thứ 5 tớ ko đi được nhé 8-}, các bạn cố chém chết cái bọn lý 2 đấy nhé 8-}

toàn A3 sao vẫn có em Linh 8-} thế cũng nói toàn A3, bó cả tay
heheh nhưng ko sao tao kết chú em này lắm :x:)):))
giá mà nó lớn hơn 1 tuổi nhờ :)):))

Chỉnh sửa lần cuối:
ummm, tao nghĩ là đen hay ko là tùy vào mình có biết đá hay ko :):)
tại vì mấy trận trước đá ất ơ, ko có lối đá, thua là đúng :D:D:D:D
còn trận thắng thì theo tao là tại bọn nó đội hình yếu thật thôi :D
tao mong đội mình phải đá thắng được với khả năng thực sự của mình :D:D:D
như hôm nay, như hôm đá với Toán, là khá ổn ( ý tao nói hàng hậu vệ, hàng công phải tập thêm đã :D:D:D)
-------------------------
Em Linh là ngoại lệ, nó là công dân ưu tiên của đội bóng 10A3 :D:D:D

Chỉnh sửa lần cuối:
tao thấy hôm nay bọn kia thắng ko xứng đáng :| tao mù bóng đá ko biết j`nois linh tinh thì đừng cười :| nhưng mà tao thấy tụi mình chả kém j` tụi nó cả :| bọn nó có 7 thằng mình cũng cớ thằng :D bọn nó con giai thì tụi mình cũng 100% là congiai
bọn nó có áo thì mình cũng có áo:|
bọn kia thắng chẳng qua là ăn rùa thôi /:)

Nhưng mà thật sự,nếu chỉ có A3 thì vấn đề hậu vệ sẽ đúng là vấn đề.
Tao với teoku thay nhau làm GK và hậu vệ phải+Nam làm hậu vệ trái.Vậy thìai sẽ làm hậu vệ giữa???Bi ư???Thế ai sẽ làm tiền vệ???Kún ư???Xác định!

Đây là lỗi của trọng tài, chắc 1 phần do gió cát tung bay làm anh ko nhìn rõ, nhưng chắc phần lớn là do sự thiếu chuyên nghiệp quá mức của anh !!!!!!!!!
Vì vậy, 1 lần nữa chúng ta hãy nói là Ly' 1 ko hề unfairplay, mặc dù cũng có hơi đẩy đẩy xô xô nhưng Chấu của chúng ta đã bù lại bằng những hành động tương tự, và tha thứ cho những bạn lý 1.
Bọn chó lý 1, chắc chắn lần sau đội bọn bố sẽ thắng đội bọn mày !!!!!!!!!!!!!
:)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):))

Nhưng mà thật sự,nếu chỉ có A3 thì vấn đề hậu vệ sẽ đúng là vấn đề.
Tao với teoku thay nhau làm GK và hậu vệ phải+Nam làm hậu vệ trái.Vậy thìai sẽ làm hậu vệ giữa???Bi ư???Thế ai sẽ làm tiền vệ???Kún ư???Xác định!
Tao ứ làm GK nữa đâu, đau lắm :(( :(( Teo mất thôi :(( :((

cái gì cơ, A1 khóc đấy à 8-}, thật là khủng khiếp8-}, sao lại khóc :-?
thật không đấy :)):))

Hôm nào bọn tao chả cố gắng hết sức :)):)):)), được thì được ko được thì cũng ko sao mà, giao hữu thôi :D:D:D:D:D
------------------------
@ HZ: anh em còn 2 hậu vệ nữa, cũng khả năng phết đấy :>:>
1 là Khôi, 1 tài năng đã bị giấu kín lâu ngày ko được thể hiện ra :>:>:>
2 là Minh, 1 người mà nhắc đến chiều cao và vóc dáng của anh thì ko 1 tiền đạo nào ko sợ, 1 người ẩn chứa đầy tài năng :>:>:>, nhưng đang dưỡng thương :(:(:(
@ Dô: mày nói quá đúng, mình đá hoàn toàn ngang bọn nó mà :>:>:>

Ngô Mạnh Tùng đã viết:
2 là Minh, 1 người mà nhắc đến chiều cao và vóc dáng của anh thì ko 1 tiền đạo nào ko sợ, 1 người ẩn chứa đầy tài năng , nhưng đang dưỡng thương
Sao bọn nó bảo thằng Tuấn Minh k biết đá bóng? :-/

La đã viết:
cái gì cơ, A1 khóc đấy à 8-}, thật là khủng khiếp8-}, sao lại khóc :-?
thật không đấy :)):))
khóc, bọn nó khóc nức nở là đằng khác, còn đánh cả trọng tài nữa cơ, toàn bọn con gái đánh, con trai ngồi ngoài sợ run bần bật :-s :-s :-s :-s

oạch, cái thằng pokemon ấy tốt nhất xếp nó đứng chắn mặt trọng tài mày ạ 8-}, chứ nhìn cái mặt Đ Đ 8-} của nó đá cái cóc gì được 8-}

mà thằng tqm kia ai cũng khen làm GK hay lắm cơ mà ;;), sao lại từ chối thế, mày cứ làm đi khi nào có dịp tao đi chiêm ngưỡng xem hay cỡ nào :))

khóc, bọn nó khóc nức nở là đằng khác, còn đánh cả trọng tài nữa cơ, toàn bọn con gái đánh, con trai ngồi ngoài sợ run bần bật
láo, anh em ngồi ngoài chả chửi tùm lum từ bà bán nước đến anh trọng còn gì :D

mà thằng tqm kia ai cũng khen làm GK hay lắm cơ mà , sao lại từ chối thế, mày cứ làm đi khi nào có dịp tao đi chiêm ngưỡng xem hay cỡ nào
nghe thế thôi, nhưng mà ... đau lắm :-s :-s

Back
Bên trên