Bình avatar,tên và chữ ký đi

• Bắt đầu Ark
  • Ngày bắt đầu
ai chà chỗ này tấp nập quá ,mình mất công làm ava ,mọi người thấy ava và chữ kí của tui thế nào

Như shit.Được mỗi cái phần chữ,còn cái mặt mày thì như shit

nhung cai chu ki cua may cung biet la khong du trinh do danh gia ava va chu ki roi hoa ah

cả chữ kí lẫn avatar đều ngu ngu... hơ...sự thật đấy mày ạ... :)) :)) :))

Toàn thấy chửi nhau thôi vậy. Nói chung là các bác vào đây ai cũng muốn được khen, vậy có qua cũng phải có lại các bác phải khen nhiều nhiều thì mới được khen lại chứ.
Tôi là tôi thấy avatar ai cũng đẹp, chữ kí ai cũng hay, ( thối vật) . Các bác thấy avatar tôi thế nào?
Thực ra thì đang chuẩn bị đổi nhưng cứ vào đây lấy lòng trước khi nào đổi đỡ bị chê.
Mà thằng Tú làm cái avatar kiểu gì hay phết, lạ nhưng xấu đẹp thì tao không bình luận. Chữ kí thì như điên. Còn cái thằng Hòa đổi avatar xấu quá, cái ảnh truớc đẹp hơn nhiều, chữ kí thì rõ chuối

Avatar của chú cũng được...Chữ kí thì có ko hay anh cũng buộc phải khen rất hay :D :mrgreen:
Còn của anh thì sao ? Đệ nhất avatar rồi...Chữ kí thì chú có dám chê chán ko ? hehe :D

Hoài Anh ơi tao đổi avatar rồi đây,cái này đẹp không mày.Phải cảm ơn chú Tú đã resize hộ anh.

Chữ kí của tao được không mày.Bài này còn dài nhưng mà ,không đủ chỗ để làm chũ kí..

thang hoa kia tao khong resize cho may ma con chinh contrat nua ,lam miền tối miền sáng nưa ,chứ khong chi resize không đau ,cam on lan nua de

Thế sao mày làm nó tối thế.Hỏng cả quả tranh đẹp của tao

Đấy là tranh vẽ ai thế? Tớ thấy ava của bạn Tú đẹp đấy chứ!

Ấy ơi nhìn kĩ đi,gợi ý nhé:ai đóng Top Gun,MI:1,2;Vanilla Sky,The last Samurai.....Đấy

Tôi đọc thấy 1 câu tiếng Anh,thấy hay hay cho làm chữ kí luôn!Ai có thể giúp tôi dịch ra 1 cách văn vẻ tí tí đc ko?hehehe

Hòa ơi, cái signature của mày thì đỉnh rồi, đọc hay đó. Cho tao nốt đoạn sau dể làm signature đi. Tao cũng có một cái ảnh vẽ tay của R.Baggio đẹp phết, cũng hơi giống cái tranh của mày( kiểu kiểu)
Còn thằng Cường thì tất nhiên là bài thơ đó hay rồi. Bài thơ tao làm cũng bắt chước như thế mà. Nhưng signature của tao hay vậy mà mày dám chê à. Đó là triết lý sống, còn hơn những thằng hay chán đời như mày. Học thuộc mà sống nghe con.

Hoai` ơi mày đợi đấy mấy hôm nữa tao gửi cho.Công nhận avatar của mình đẹp thật:D

bây giờ đang có phong trào làm av thủ công hở, tự vẽ, tự làm, tự scan...nhưng mà ảnh mình vẫn đẹp hơn chứ Hòa nhể, đẹp zai thì rinh ảnh mình lên chứ lấy mấy cái thằng cách 0,5 vòng trái đất làm gì, nhể.

bây giờ không đưa ảnh lên chữ kí được nữa đâu, chán quá, mình có bao nhiêu ảnh động hay cực mà nặng ơi là nặng, tiếc quá.làm thế nào đây?

Đâu cần phải là ảnh mình mới đẹp, ảnh tự làm cũng được hehe (VD: cái của tui :p).

Còn bạn Hoàng muốn up ảnh thì đành phải để link link [ /img]
Nếu ko thì đành nhờ mod attach hộ (ở HAO chỉ có mod/admin mới có thể upload)

Back
Bên trên