Bây giờ em mới nhận ra (ko phải truyện cười)

Tôn Hồng Đức
(5ID-ZY)

Hóa ra box VC phải đủ 18 mới vào đc à? 8-}
box VC = box GDGT? =))

chị tưởng chị nói với em vấn đề này từ trc rồi chứ nhỉ :| ( thế hóa ra là mình nói với em nào :-/ )

ở đây ko phải là Giáo dục nữa đâu em ah, ai mà chưa đc GD thì vào đây ko được đâu. Ở đây chỉ tập trung Phát triển cho các em thôi ;;)

Rồi rồi em hiểu rồi =))
VC = Bổ trợ nâng cao kiến thức giới tính =))

Quan tâm phát triển bồi dưỡng tầng lớp thanh niên, những con người đang góp phần xây dựng đất nước giàu đẹp :">

mà hình như ai ko phải member của HAO cũng ko vào đc box VC đúng ko :-/ vì mấy lần chị vào ko đăng nhập đều ko thấy box VC

thế nhưng thỉnh thoảng xem vẫn thấy ... Đang đọc 1 thành viên và ... khách :D sao lại có khách ở đây :-?

Uh đúng rồi làm sao khách vào đc? -.-'
Dùng link? -.-'

:-? h trẻ con 13,14 đã học GDGT rồi ;)) ... VC chỉ để thỏa mãn 1 phần nào đó trong suy nghĩ của con người mà thôi >:)

chẳng thấy thỏa mãn được gì ....

chắc tại mình *â* quá :">

Thế em vào box Ams cấp 2 xem có cái topic nào về GDGT ko Nam àh :">

:p nói chung vẫn là gdgt cho các em mới lớn thôi :D bọn em ko thấy chỉ có các em 18t mới máu thể loại truyện cười này à :D truyện cười kiểu trong này là cho trẻ con rồi i-)

chị Vân nói đúng rồi, chỉ có trẻ con mới vào VC đọc truyện cười, và có nhu cầu được GDGT thôi, chứ người lớn như anh Dũng hay chị Vân :p thì phải ra ngoài thực hành :p ;)

khổ cái là già như chị chả biết đọc gì để cười đây :((
đấy em thấy nhé :p, đang ở trong vườn vười mà có mấy ai nghĩ đến cười là chính ;;) hĩ hĩ B-) Chị chả thích thực hành gì đâu, chỉ thích đọc truyện nào cười đc thôi 0:)

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên