Bây giờ em mới nhận ra (ko phải truyện cười)

khổ cái là già như chị chả biết đọc gì để cười đây :((
đấy em thấy nhé :p, đang ở trong vườn vười mà có mấy ai nghĩ đến cười là chính ;;) hĩ hĩ B-) Chị chả thích thực hành gì đâu, chỉ thích đọc truyện nào cười đc thôi 0:)

;)) Chị Vân trên kia vừa bảo truyện cười VC chỉ dành cho trẻ mới mọc trứng cá mà dưới này đã nói thế kia rồi ;)) 8->

ơ sao cơ hả em, chị muốn đọc truyện nào buồn cười í. trong khi ở đây toàn truyện cười baby à :-s

Trong này công nhận là truyện khó cười đc :-s
Dạo này toàn chuyện bậy :-s
Mình thì cũng chẳng đủ trình để nghĩ ra truyện cười hay mà đòi phê phán mọi người, nhưng công nhận mấy ngày nay truyện thì nhiều mà đọc mãi nhạt quá :-s

chị muốn đọc truyện nào buồn cười í. trong khi ở đây toàn truyện cười baby à

chị Vân ơi ở đây có thể post truyện cười chính trị được ko ạ , em thấy topic này sao chỉ giới hạn ở truyện cười GDGT , SKSS . Nếu chị thích thể loại truyện cười chính trị , hôm nào em sẽ post lên , ở nhà em có cả đống .

Cũng vừa nhận ra mình 18 tuổi mới vào được box này , thực ra thì cũng chẳng cần phải hạn chế tuổi đâu , em nói thật đấy !

thế thì các vấn đề xã hội khác vậy , chứ nếu chỉ giới hạn ở lĩnh vực GDGT thì sợ hơi nhàm

sợ anh em quen với truyện cười có , post truyện ko lại thấy nhàm nhạt :)|

Nói ra thì chị Vân cũng bằng tuổi chị mình :|
Chị Phương Anh đang bảo chờ chị ý dịch xong cái truyện tiếng Pháp rồi post lên đâu cho mọi người đọc đấy :)

Sao các bạn ý có em lớn thế :(
em chị còn bé tí à
chắc đọc truyện cười ở forum tiểu học thôi :)) nhưng mà biết đâu đấy B-)

Trẻ con giờ lớn nhanh lắm chị ạ, không khéo 1,2 năm nữa chúng nó lại ra bàn chuyện quốc gia đại sự với chị ấy chứ ;))

Em thấy nhiều lúc đọc chuyện cười mà nó cứ ngài ngại!
Mấy anh chị lớn tồng ngồng mà cứ đem nhau ra làm đối tượng!
Em share những chuyện này cho bọn bạn, nó cười khúc khích rồi bàn tán linh tinh! chắc anh chị không thích thế!

Em thấy nhiều lúc đọc chuyện cười mà nó cứ ngài ngại!
Mấy anh chị lớn tồng ngồng mà cứ đem nhau ra làm đối tượng!
:-? :-? ;))
Cái từ của em hơi nhạy cảm ;)) Anh nhớ là lớn "lộc ngộc" cơ, chứ tồng ngồng e...

:D À mà cái chuyện lấy tên ko sao em ạ, nhiều khi có truyện cười đọc nát ra rồi nhưng mà những cái tên bất hủ gắn với VC như Tú, Long, PAnh, Hạnh... trong truyện lại thổi đến một luồng gió mới mang lại cảm giác tươi trẻ cho người đọc ;)
Anh lần đầu đọc kiểu đấy cũng thấy hơi hốt hốt, xong dần lại quen:D , kiểu như phải có tên các đại thụ kia thì mới mang màu sắc VC vậy :))

Ờ mà đúng là truyện cười ko mà cười được mới là đỉnh cao, bây h rất khó kiếm :( :-s , chán thế. Diễn đàn trường mình cũng rặt một kiểu thế này, tất cả được gom vào topic có dặn trước là [girl đọc thì cấm kêu] :)) đúng là ko được chị em nào vào, ko như bên này ra vô nườm nượp :D

:-? :-? ;))
Cái từ của em hơi nhạy cảm ;)) Anh nhớ là lớn "lộc ngộc" cơ, chứ tồng ngồng e...

:D À mà cái chuyện lấy tên ko sao em ạ, nhiều khi có truyện cười đọc nát ra rồi nhưng mà những cái tên bất hủ gắn với VC như Tú, Long, PAnh, Hạnh... trong truyện lại thổi đến một luồng gió mới mang lại cảm giác tươi trẻ cho người đọc ;)
Anh lần đầu đọc kiểu đấy cũng thấy hơi hốt hốt, xong dần lại quen:D , kiểu như phải có tên các đại thụ kia thì mới mang màu sắc VC vậy :))

Ờ mà đúng là truyện cười ko mà cười được mới là đỉnh cao, bây h rất khó kiếm :( :-s , chán thế. Diễn đàn trường mình cũng rặt một kiểu thế này, tất cả được gom vào topic có dặn trước là [girl đọc thì cấm kêu] :)) đúng là ko được chị em nào vào, ko như bên này ra vô nườm nượp :D

Ok! Thế thì thay vì gọi là amser, chúng ta gọi những nhân vật trong truyện là amsex mới đúng nghĩa=)) .
Hôm nay noel rồi, chúc cả nhà vui vẻ! Merry christmas!<:p

Back
Bên trên