Bà con có ai học Giảng Võ ko nhẩy??

Trần Quỳnh Anh
(Trần Quỳnh Anh)

Hé hé. Chẳng thấy topic nào của GV cả :D Hé hé
Bà con nào đã/ đang học GV thì vô đây "ôn lại kỉ niệm xưa" nhá :D (nghe thô bỉ nhỉ? )
Ai ko học cũng zô đây cho zui :D

Nhiều lắm. Có một topic của GV viết lâu lắm rồi. Em mà làm theo cách của con Mashimaro :)P đùa tí) tẹo nữa là tìm ra đấy.

có mấy thằng bạn anh học GV, nhưng mà nó ko vào HAO, ko thì anh cũng gọi nó lên đây ôn tí kỉ niệm cũ với em rồi ... tiếc thế :(

tớ học 9 Pháp ;;)
oai, ko ngờ lại có 1 topic GV lọt vào đây, biết thế vào đây sớm hơn :x
nhưng mà hình như topic nì ko được ăn khách cho lắm :-?

Trần Quỳnh Anh đã viết:
Hì hì. Tớ học lớp 9B ,còn ấy?? :D

--Hồi ở GV em ở 9B ah, anh cũng ở 9B. Mà lớp em có thằng Cường tóc đầu đinh k0. Hồi ở 9B thằng đó là "đệ" của anh, nó khai là học 8B

Trịnh Thường Trường An đã viết:
--Hồi ở GV em ở 9B ah, anh cũng ở 9B. Mà lớp em có thằng Cường tóc đầu đinh k0. Hồi ở 9B thằng đó là "đệ" của anh, nó khai là học 8B
Hé hé. Có ạ. Thằng Cường ấy là bác em đấy ạ :D Nó cũng đang học Anh Trung - cùng lớp với em :D

Trần Quỳnh Anh đã viết:
Hé hé. Có ạ. Thằng Cường ấy là bác em đấy ạ :D Nó cũng đang học Anh Trung - cùng lớp với em :D
--Hì, tốt, cho anh gửi lời hỏi thăm đệ tử nha :D:D:D:D:D

nè nhưng mình ở xa lắm dó mà sắp tới ngày khởi nghĩa bắc sơn rùi nếu you nào rảnh thì về chỗ mình coi hen vui lắm dó

Chào mí bạn GV... mặc dù... ko học ở GV nhưng àm giờ thfi trường twos ucng gần trường Giáng võ..
Nguyễn TRường tộ..
vô lèm wen
chúc mừng năm nay.. GV thủ khoa chuyên Sinh Tổng hợp... chúc mừng heng

--Topic này coi bộ không sôi nổi lắm
--GV ơi, đi đâu cả rồi:eek:

hay nhỉ
ở ams còn có một topic cho dân GV cơ à ở trường mình chán lắm hông có gì cả
mình cũng là dân GV đấy
chào tất cả mọi người!!!!!!!!!!

--Chỗ này dành cho tất cả mọi người từng học Giảng Võ, không phân biệt Ams hay các trường khác/:)

Còn mình lớp pháp nè, thấy ở đây có mỗi lớp B , P và F thui vậy?

Back
Bên trên