Bà con có ai học Giảng Võ ko nhẩy??

hôm nào kỉ niệm ngày thành lập trường GV mọi người có ý định về lại trường ko hình như trường mình thành lập vào tháng 2 hay sao ý nhỉ?

mình cũng học gv, nhưng chảng bít ai ngoài bọn ớp lớp, vì vào học năm lớp 8 + nhát! :D

Tớ còn nhớ đi học thêm hoá cô Thảo cùng lớp H ;) Có bạn Trang ngồi đằng sau ;;), bạn í còn khen cái áo Tshirt màu xám của mình lạ lạ hay hay :p Nhớ ko? Cái áo mà có Mrs Hand with her five daughters
Xong ko hiểu có một thời gian học lớp 9 có tin đồn tớ nói gì đấy các bạn gái lớp H. Hix, sợ thế, mình chả bít gì cả, tự nhiên thấy các bạn gái lớp H cứ là lạ thế nào với mình, xong rồi Thuỳ Anh còn thanh minh cho mình gì gì đấy, hix. Thế tin đồn là tớ nói gì thế? Ak, sợ thật, tự nhiên nhảy ra 8-}
Còn nhớ bạn Trang hồi xưa ;) tóc xoăn xoăn, nâu nâu, da trắng trắng, trông hay hay :D

Tớ còn nhớ đi học thêm hoá cô Thảo cùng lớp H
mình đi học thêm hóa lúc nào nhỉ, ở chỗ kim mã á, sao lại học cùng ấy được nhể

Xong ko hiểu có một thời gian học lớp 9 có tin đồn tớ nói gì đấy các bạn gái lớp H
nói cái gì nhể, cậu nhớ nói vào khoange thời gian nào kô, :D trí nhớ tớ kém lắm, bọn lớp H mà còn quên gần hết tên rồi :(( mình thật vô tình

tóc tớ hồi đấy xoăn thế thật à, tưởng hơi hơi thôi , h ta đã ép, nhưng mà đã hơn 1 năm rồi, chuẩn bị xoăn lại như cũ hic :(

Chỉnh sửa lần cuối:
Chị bắt tay với mấy em Giảng Võ nào :D Giảng Võ đây ^^ Có ai nhớ bài Giảng Võ ca ko?? Mình vẫn thuộc :D

Giảng võ trường chúng em, nơi giữa Ba Đình cờ bay...Blah blah blah 8-}
Ak, bạn Trang ko nhớ à? hixhix, chính cậu đưa tay ra dẹp tóc tớ sang một bên để đọc mấy cái dòng chữ trên áo tớ. Hihi, bây h vẫn giữ áo đấy đây này ;)), thik áo đấy thế

Giảng võ trường chúng em, nơi giữa Ba Đình cờ bay...Blah blah blah 8-}
Ak, bạn Trang ko nhớ à? hixhix, chính cậu đưa tay ra dẹp tóc tớ sang một bên để đọc mấy cái dòng chữ trên lưng áo tớ. Hihi, bây h vẫn giữ áo đấy đây này ;)), thik áo đấy thế

Chị bắt tay với mấy em Giảng Võ nào Giảng Võ đây ^^ Có ai nhớ bài Giảng Võ ca ko?? Mình vẫn thuộc
quốc ca còn chẳng thuộc chị ơi :(

cái áo thì tớ vẫn nhở ( hình như là thế :D ) nhưng mà chả nhớ cậu là bạn nào, tên nghe quen quen, cho tớ xem ảnh có khi nhận ra :)

à mà câu nhiễm bệnh "man" của thằng tú hả, dưới ava lại có chữ mal :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Hơ, bài đấy đầy đủ thế nào nhỉ, ngày xưa chẳng bao giờ anh hát nên chẳng biết :D. A2 ngày xưa, chào các em!!! :p

Giảng Võ đây, giảng võ đây:)):)):))....Em hồi trước học lớp F:D:D:D:
Có ai định hôm thứ 6 về trường chơi không? Gọi là thăm các cô nhân dịp 20-11:D

GV lớp F đây :D
thứ 6 về đi Tề , xong hỏi thăm cô Thảo cho tao nhé :D bà Yến thì khỏi cần :D
chụp ảnh xong gửi cho tao :D

có anh cũng Giảng Võ này :D đi đâu anh đi với :D

Giảng võ đây
huhuhuhuhuh
tình iu và trái tim ta tan vỡ từ khi rời khỏi GV
:(:)(:)(:))):)):)):)):)

có cô dạy sinh tên là LÊ THỊ BƯỞI
tên cô ngon vãi