Bà con có ai học Giảng Võ ko nhẩy??

a hồi xưa a học Văn cô Điệp (cô về hưu roài) Toán thầy Giao và Anh cô Hà :x

Chỉnh sửa lần cuối:
cả năm lớp 9 ngồi cạnh 1 đứa hs giỏi sinh, trên một đứa hs giỏi lý, bàn bên chạnh (rất gần) 1 đứa hs giỏi toán...đời cứ gọi là lên tiên :))

anh Dũng ơi , toán thầy Giao thì phải biết :)) học xong tưởng mình học văn :D
có phải cô Thu Hà có con bằng tuổi bọn em không ?? cô cắt tóc ngắn , trông không được đáng yêu cho lắm :))

Hômnay hay hom qua có ai về trường ko??
còn bà VỊT bẦU dạy văn
hình như bà này lên làm hiệu phó rùi thì phải
em học bà này mấy tháng mà bị quay cho gần chết:D

bà Việt Hoa dạy lớp mình hồi lớp 9 chứ j!
Hik, mà 20-11 này lớp mình có về GV ko hả Trà
(hỏi nhỏ mày 1 tí, chuyện thằng Tưởng là sao thế?? Thật hay bịa đấy!)

có ai đã từng học thầy Khánh nháy chưa ạ ??:D
@ chị TRinh : tết này chị có về không ?? hôm nay anh chị nào về có ảnh thì post lên đi :D

:D em bít ở GV có thằng ex-bf của em hotboy A14 :)) Duy ạ.
có ai bít nó ko :)) :p

Trần Bình Nguyên đã viết:
anh Dũng ơi , toán thầy Giao thì phải biết :)) học xong tưởng mình học văn :D
có phải cô Thu Hà có con bằng tuổi bọn em không ?? cô cắt tóc ngắn , trông không được đáng yêu cho lắm :))

ho` chính cô ấy đấy..trông cô nghiêm nhưng mà hiền phết :D hè nào lớp bọn anh vẫn đến nhà cô chơi :p

Đinh Trọng Tiến Dũng đã viết:
a hồi xưa a học Văn cô Điệp (cô về hưu roài) Toán thầy Giao và Anh cô Hà :x

Ông Dũng hồi trước học 9H đúng ko ? :D Nhớ tôi là ai ko .

Nguyễn Hương Trà đã viết:
Hômnay hay hom qua có ai về trường ko??
còn bà VỊT bẦU dạy văn
hình như bà này lên làm hiệu phó rùi thì phải
em học bà này mấy tháng mà bị quay cho gần chết:D
em học cô VHoa à :)) trước khi lên làm hiệu phó thì lớp chị là lớp cuối cùng cô chủ nhiệm đây :D
cô Hoa hơi bị thâm thúy :D

Em học Toán thầy Dân, Văn cô Ngọc, Anh cô Hường. Hôm nay chúng nó về thăm thầy cô :(( còn mình thì lủi thủi ở xó nhà ngồi học bài :(( :)| nếu Mal có đọc được bài này thì cấm có nghĩ là Chanh đang liên tưởng so sánh đấy b-( oánh chít đứa nào bảo tui ngu :(( )
Cô Việt Hoa nhà gần nhà mình :|, hay thấy cô đi chợ, cả một cái cô nào nữa í. Trường GV có một cô giáo rất chi là điệu :|, tuổi cập kề 60 roài mà vẫn thích mặc váy ngắn, đi boots, có hôm thấy cô cưa sừng làm nghé mà thấy ớn 8-}
@Nguyên:Thầy Khánh dạy thay lớp chị một buổi roài, cũng chả nhớ lắm. Nói cho cùng, thầy Dân của mình là số 1 :x:x:x:x
Bao h về thì vào GV vui chơi đú đởn :p, thăm cả thầy Việt dạy Sinh :)), nhộn vật :)) Thầy dạy gì cũng hay, kiêm cả Toán, Hóa, Sinh, Tin 8-} Sợ vãi, mà phương pháp dạy thì hay phải biết :x

to Phong: tôi nhận ra ông từ lâu rồi :p hehe Văn của tôi dc cô Điêp mang sang lớp ông đọc suốt :)) :D :p
hehe hồi xưa học sợ nhất thầy MAI :| nhưng mà ra truờng rồi thì k sợ nữa..Mà hồi hè năm ngoài với đội các thầy truờng Giảng Võ,các thấy đá hay phết,có thầy Dũng đá khéo vật :D

ho` chính cô ấy đấy..trông cô nghiêm nhưng mà hiền phết hè nào lớp bọn anh vẫn đến nhà cô chơi
em khoe thế này hơi ngượng nhưng mà cô bảo cô quí nhất em trong cái lớp 9F bọn em :D
mà năm vừa rồi cô cũng chủ nhiệm lớp H chuyên anh :D
@ chị DA : thầy dạy bọn em cả năm lớp 6 , thầy D của chị thì nhất rồi , sao là cô CHU THẢO :D
hehe hồi xưa học sợ nhất thầy MAI nhưng mà ra truờng rồi thì k sợ nữa..Mà hồi hè năm ngoài với đội các thầy truờng Giảng Võ,các thấy đá hay phết,có thầy Dũng đá khéo vật
anh nói thầy MAI "GHẾ" dạy tin đúng không ?? hồi trước thầy nhỏ nhẹ nhắc em thi đội tuyển tin cho tốt ...cuối cùng em bỏ thi :)) không biết thầy có tức không ?? anh học thầy Hưng ( dạy tin ) chưa ??

thầy Hưng là thầy nào thế :| có đẹp trai ko :)) :p
Hehe hóa ra lớp H vẫn là lớp chuyên Anh à,hồi xưa cô Hà chủ nhiệm lớp anh từ 6H đến 9H :D

em chịu , chỉ biết khóa bọn em thì đấy là lớp chuyên ANH :D
thầy H đẹp trai cao ráo , hút thuốc như điên , và không phải là GV chính thức của trường :D có khi hồi anh học chưa có thầy :D

Hehe, Mai Hắc Đế, hắc vật vã :-SS Nhưng mà nhìn thầy cưng con gái thì phải biết, em bé nhà thầy cũng đáng yêu phết :x
Cho đến năm em học thì H vẫn là chuyên Anh, D là Toán, G là Văn
Hehe, thầy Dũng phụ trách đoàn đội cũng rất chi là tốt.
Mình vẫn căm thù ông Quân bảo vệ+ 1 ông nữa rất hắc X(, toàn quát tháo hs, khó chịu vật X( Có lần mình mất vé xe, bị các ông ý giữ lại đến tận gần 7h tối :((, chẳng biết làm gì, chỉ biết ngồi khóc :(( Các lão chẳng cho mình ghi giấy cam đoan hay gì đó để về cả :(( Đến tận lúc thầy Dân xong việc đi qua, xin cho thì mới được về :(( Căm thù X(

Thầy Hưng mà mấy em nói đến, có phải thầy dạy toán ko, cao cao, gầy gầy, ng Hưng Yên thì phải, hút thuốc ầm ầm, với cả, hic, có tật xấu là liếm môi, nhất là vào mùa đông8-} , chuyện này kể ra lớp anh vẫn khoái lắm:-$ :))

Thầy Hưng mà mấy em nói đến, có phải thầy dạy toán ko, cao cao, gầy gầy, ng Hưng Yên thì phải, hút thuốc ầm ầm, với cả, hic, có tật xấu là liếm môi, nhất là vào mùa đông8-} , chuyện này kể ra lớp anh vẫn khoái lắm:-$ :))

yeah , đúng rồi anh , thầy dạy tin đội tuyển cho bọn em , thầy hiền lắm :D đáng yêu :))
@ chị DA : đúng 1 năm sau khi chị ra trường thằng em chị cũng bị thằng chóa QUÂN nó bắt vì tội vé xe bị rách :(( tsb nó may mà có cô YẾN ( bt toàn gọi là bà YẾN thoai , hôm nay em hơi bị lịch sự đấy ) - cháu thầy KHÁNH xin cho :D ( GVCN mà )

chẳng nhớ tên thầy cô nào cả :((
cô gì dạy anh lớp H, chủ nhiệm lớp mình, người bé ơi là bé, toàn đi guốc cao í nhỉ
bà này cuối năm lớp 9 là mình ghét lắm, đi thi hsg thành phố 10 đứa giải nhì riêng mình kô được giải nào vì kô đọc kỹ cái đề bài ngu xuẩn, nó bảo gạch chân điền chỗ trống, mình khoanh tròn :)), thế là bà í cứ nói mình như là mình làm mất đi danh dự của trường kô bằng, suốt ngày : phí quá con ơi, làm bài mà kô đọc đề cẩn thận gì cả, các bạn ấy ai cũng được giải nhì, thế mà mình thì....

thầy hưng dạy toán lớp mình, ôi giời , chịu thầy luôn :)) ai lại mới vào năm khuyên: các con mỗi ngày làm bài 1 tí, 1 tí, sẽ thành...2 tí ( :)) ), đọc 1 chồng sách, rồi được 2 chồng, rồi 3 chồng...
thầy thì móng tay với hơi thở toàn...thuốc lá
thi hk thì bài chấm xong rồi, thấy chấm lại thì có đứa lên nửa-1 điểm, có đứa bị trừ...3 điểm, đau lắm :))
mà thầy quí các em hs xinh tươi lắm nhé ;)

còn lão bảo vệ thì tởm lợm có tiếng rồi, mình đi qua cứ phải giả vờ ngoan ngoãn mãi :))

Back
Bên trên