Bà con có ai học Giảng Võ ko nhẩy??

còn lão bảo vệ thì tởm lợm có tiếng rồi, mình đi qua cứ phải giả vờ ngoan ngoãn mãi
chị giống em :D
lúc ra thì cháu chào chú , ra xong rồi thì .... :)) bậy quá không nói :D

hi
các thầy cô ở GV thì khó nói lắm !:D
@Nguyên: tết này thì ko em ạ. CHắc hè chị mới về! Em thì sướng rồi, Ở gần về dễ lại rẻ nữa! :(( hik, chả bít bao h mới đến hè nhi???

anh nhớ có ông bảo vệ tên Hách thì phải, lớp anh toàn gọi là Hách từ trong nôi, hehe

em học cô VHoa à trước khi lên làm hiệu phó thì lớp chị là lớp cuối cùng cô chủ nhiệm đây
cô Hoa hơi bị thâm thúy
bà hoa có thằng cháu từ sài gòn ra , bị mấy trường trong đấy đuổi học nhiều quá kô trường nào nó nhận nữa, ra đây được bà cô hiệu phó nhảy vào lớp chuyên anh học :| nó vào lớp ngày đầu tiên bọn em đang học thêm, lớp ng ta đang học giữa chừng bà í vào kô gõ cửa, miệng oang oang, giới thiệu thằng cháu, xong cắp đ** đi thẳng ==> ghét kô chịu nổi.

@Nguyên: tết này thì ko em ạ. CHắc hè chị mới về! Em thì sướng rồi, Ở gần về dễ lại rẻ nữa! hik, chả bít bao h mới đến hè nhi???
AS IF :)) chị nói như đúng rồi ý , em cũng có được về tết đâu . Chỉ có hè với noen thoai , mà noen năm nay thì không :((

----------

@Nguyên: tết này thì ko em ạ. CHắc hè chị mới về! Em thì sướng rồi, Ở gần về dễ lại rẻ nữa! hik, chả bít bao h mới đến hè nhi???
AS IF :)) chị nói như đúng rồi ý , em cũng có được về tết đâu . Chỉ có hè với noen thoai , mà noen năm nay thì không :((

oái 2 topci Gv cơ ah
oak quá nhỉ
20/11 vừa rồi có ai về GV ko
(chính xác là 19/11) :D

Cô CN thì về hưu rồi, mình ra trường cũng lâu quá rồi, về chắc chẳng gặp ai quen nữa :D
MÀ dân GV ở đây đông quá nhỉ, bao h phải offline 1 phát.

Nguyễn Hương Trinh đã viết:
bà Việt Hoa dạy lớp mình hồi lớp 9 chứ j!
Hik, mà 20-11 này lớp mình có về GV ko hả Trà
(hỏi nhỏ mày 1 tí, chuyện thằng Tưởng là sao thế?? Thật hay bịa đấy!)
Mày đánh hơi được cái tin này rùi huh
nó sướng vãi được nghỉ 1 năm dưỡng sức :))
tao cũng thic thế mà ko được đây

năm nay có về
chúng nó ko gọi cho cô bảo là tạo cho cô bất ngờ
đến nơi thì cô đi NHỔN Hay nhảo gì mất thía là đi về:)):)):))

còn thầy HƯNG dạy toán dạo này thấy thầy hay lên ti vi chương trình bổ túc văn hóa kênh VTV2 :)):))
thày hưng là bồ bịch bạn bè thân thuộc của cô chủ nhiệm em tên là :CÔ THOA MUÔN NĂM :)):)):))

:))

cái vụ ông Hưng với abà Thoa đấy nổi tiếng lâu lắm rồi

thế ở đây có ai hỏi "cải quý" của trường : cô Nguyễn Thu Hường ko b-)

có phải cô Hường dạy Địa không ?? nếu đúng thì em phải gọi là bác :D
cô là chị chồng của chị họ mẹ em :))

ặc
thế biết thằng Thắng lớp tao ko Z
nó là cháu bà Hường
nhà bà ấy Liễu Giai

cháu bên nội hả :)) Thắng nhà ở gần nhà tao á ?? tao có thấy nó bảo đêk gì đâu nhỉ :)) mày điêu hả

tao nói thật
biết thằng Thắng ở gần nhà mày rồi
nhưng việc j nó phải bảo
thằng Thắng là cháu bà Hường thật đó
mày hỏi lại no xem :))

mày nói vui tính vãi , tao đang ở đâu ??:)) thôi cứ cho là thế đi nhưng chắc là cháu của chồng thoai vì bên ngoại thì chắc chắn là không phải :))

Hai thằng này chat với nhau trong topic ma ko thấy thô à /:) Chị đã dạy thế nào roài? B-), cứ là phải điềm đạm :p
Cô Hường mà chị ý bảo là cô Hường dạy Anh :| Nhưng chị ơi, cô có lúc nghiêm thế nhưng cô rất tốt mà, em học cô 4 năm, quý cô lắm :x Mới đây nghe nói chồng cô bị tai nạn :(( ko biết thế nào nhưng cô dạo này vất vả lắm. Em ko muốn nhỡ là tin vịt mà đồn đại thì chết, nhưng bọn lớp em kêu là cô phải nghỉ dạy :( Ko biết thế nào :((

hay! Cô Hường
cô dạy hay thật
giừo cô cô nói to đến mức mắt mà đậu xuống 1 tí là kéo cần lên ngay
có lần em bị bắt vì tội làm văn trong giờ địa
cú máu!!!!
lần sau học địa lại ngồi lén lút tiếp
cô xuống tận nơi
giở vở ra xem em học bài
đang định tuyên án cho em quả bản kiểm điểm lần 2 thì cô phát hiện ra đó là quyển vở địa
:)):)):)):)):))
mặt cô tẽn tò đặt xuống
thật là hả hê:)):)):))

thầy Hưng là thầy nào thế
mà cô Thoa là cô nào
@chị KDA:dạy em hổi nào nhỉ :D

Back
Bên trên