Audition - Nhịp Điệu Cuộc Sống

@Nam: đúng là giới trẻ bây h...mình già òy...chỉ crazy 8k thôi...:-j

@Quân:hình như chj nhớ có 1 lần chị lấy 1 con nik lv15 vào thi đấu (tất nhiên chị hack)...và thấy ọn nó cũng hack...mình đã cố để ko per rồi mà bọn nó cứ per điên cuồng làm mình phải per theo...cuối cùng đang vào đến vòng 3 thì dis...=))

@ chị Ánh: =)) ôi giời nghe chị kể chuyện buồn cười quá :)) hồi trc thi đấu BU cũng có cả 1 lũ hack disconnect, kênh thi đấu vắng teo toàn chúng nó tự sướng với nhau :)) May ra SS 2 thì cái hack đấy bị disable #:-s Nói chung bây h chơi Au chỉ vì BU với BR, BR thì cũng có hack rồi, BU mà hack tràn lan nữa thì bỏ Au =.=

@ Nam: BR hả, cậu hỏi Huyền ý, pro đấy ;;) Mà hình như mình là người duy nhất trong CLB Au k biết nhảy 8k =))

Thi đấu bây h có cả nhảy đôi nữa :-? mà chả bao h vào nên chả biết như thế nào :D

BU cũng có hack mà? :-?

nói chung là cái gì cũng có hack hết! chị bây h nhảy vui thôi! :-j

Tớ từng vào thi đấu nhảy đôi 1 lần rồi...Nhưng bị loại từ vọng gửi xe...=))

Vừa lên AU nhảy thử BR,há há...Cả buổi nhảy đc 1 lần perfect và cuối cùng cũng nghiệm ra cách để có đc per...:">

Mà tớ vừa thách đấu Huyền 1 tuần nữa thi đấu BR...Máu hôk?...=))

@ chị Ánh: có hack BU nhưg mà vào thi đấu là đơ ngay ko dùng đc :D hôm trc vừa có thg per full Hands Up :))

@ Nam: cậu thách đấu với Huyền ngu làm gì :-s mình thua thì nó sẽ cười hô hố bảo mình là đồ con gà, mình nhảy kém, nó thì pro, mình thắng thì nó sẽ kêu máy phò mạng lag đường truyền cùi bắp bàn phím gít nút :)) Mà riêng cậu thắng có khi còn bị dỗi nữa =))

[ chị Huyền ơi tha em :)) ]

@ chị Ánh: đúng rồi ah, nhưng mà hack thì thường nó sẽ nhảy cách 1 lượt, ko del và tất nhiên là per x điên cuồng. Đặc điểm nhận dạng là đến lúc hit ctrl thì thg hack nó sẽ bị khựng lại :-? Còn phiền bản hack tinh vi hơn thì khó nhận dạng lắm :(

@ Huyền: crazy tay trâu =(( thực ra BR a Gaara chưa chắc = đc QK đâu :))
Ừm Quái Kiệt nhảy hay mà :) Cũng có trong top đấy. ông ý bảo vs chị là ông ý nhất định sẽ đẩy a Minh ra =] Ai dè =]

@ chị Ánh: có hack BU nhưg mà vào thi đấu là đơ ngay ko dùng đc :D hôm trc vừa có thg per full Hands Up :))

@ Nam: cậu thách đấu với Huyền ngu làm gì :-s mình thua thì nó sẽ cười hô hố bảo mình là đồ con gà, mình nhảy kém, nó thì pro, mình thắng thì nó sẽ kêu máy phò mạng lag đường truyền cùi bắp bàn phím gít nút :)) Mà riêng cậu thắng có khi còn bị dỗi nữa =))

[ chị Huyền ơi tha em :)) ]
:-" Thôi đẳng cấp ko thèm chấp :-j Nchung là h BR ko đến nỗi xoắn lắm. Nhảy ở nhà = lap trình độ bị giới hạn :-j Ở ngoài nó khác :))

Chưa bao h ss được khi vào thi đấu, =]] Hầu như toàn bị bay =]]

Vâng hnao e ra ngoài hàng e đấu ạ :">
Dạo nà e ít tập rồi gà 8k lắm :">
Hnay nhảy vs ank Kún đẹp zai nuột vd =]] Ván này đẹp nhất này, 2 ank e lên tận x24 xong bị giật 1 fát mất :(, ông í per 1 mình đến 28 rồi hết :X

Sis quen ổng hả :-?? THấy hình như ông ý bạn anh Kún :"> :p
Sắp được đi ăn khao của ss Ánh rồi :X

SẶc chiều qua đi học TD ở trường, thế mà ko thấy ss =((
SÁng t2 qua tr iz ss Ánh :X

hả? Sáng áh? :eek:

chưa ngủ dậy... :">

có chìu hẹn cô Hằng dạy Lý đi uống cafe đấy đứa nào đi cùng ko? ;;) ;))

hả :eek: chiều thứ 6 em đánh bóng rổ xong cũng ra Thanh chè ngồi ăn mà :eek: :eek:

:(( :(( :(( :((

Back
Bên trên