Audition - Nhịp Điệu Cuộc Sống

Tiếc cái chưa đc gặp chị Ánh lần nào :D :( Lần sau cho xông xênh vậy :p

Thi học kỳ vất vả lâu lắm mới vào topic này =))

Có 2 cái ảnh :p

Beat Rush suýt per full nhạc 90, x 3 mấy rồi cuối cùng lúc cuối gr nên nản quá :((

Cái ảnh Cancan thì tặng Đăng e, miss 4 rồi hố hố hố :x

Đính kèm

103.7 KB · Xem: 8
    138.2 KB · Xem: 5
thật ạ :-s :eek: sao e k biết nhờ :(( thế chắc là tầm cuối tuần trc' máy em hỏng vứt ở nhà rồi T_T sorry chị T_T

yeaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

cuppppppppppp

ko the tin dc

=)) =)) =))

hahahahahaha

Đính kèm

132.3 KB · Xem: 2
Chỉnh sửa lần cuối:
em cảm ơn chị Ánh, cảm ơn Huyền :D trc khi thi đấu dợt mấy ván BR với Huyền hên vd' =))

Cho em trình bày 1 tý, đang phởn =))

Hôm nay 1/1, vào kênh thi đấu thấy có 3 No1 :-ss đoán là No1 đi off hết, còn mấy đứa nik lạ chắc chả thi đấu bao h hôm nay đc nghỉ ở nhà nên vào cho vui =))

Vòng 1: LV 1 Honey HQH 93 bpm, 4xx per 3x gr, nhất :D

Vòng 2: LV 2 Crazy Seven 100 bpm, cũng áp đảo, nhất :D

Vòng 3: LV 2 Spain Moonlight 146 bpm, 388 per nhất tiếp :D

Vòng 4: LV 3 Can't Let U Go 145 bpm, nhất tiếp, ván này ảo vl, room siêu gà đc 2 ng lên Up xanh, thua Soledad-Luv 20 per nhưng do bạn ý miss lúc ấn del nên mình vẫn nhất tiếp :D

Vòng 5: LV 3 You 136 bpm, 68 gr thăng hoa vd':)) xếp thứ nhì sau No1 Vic 48 gr. F4 Love rank 2 trận này bị loại =)) 57 gr nhưng mà lag điểm nên xếp bét =))

Vòng 6: LV 3: Heavy Metal Syndrome 145 bpm, xếp thứ nhì , chả nhớ số per là bao nhiêu nữa :)) trận này cũng có 1 bạn lag điểm xếp bét =))

Chung kết: LV 3: Catch 120 bpm, 1 trog những bài tủ của mềnh =))
Kq thật k đỡ đc, 47 gr, nhảy 6 ng trong khi thành tích tốt nhất khi nhảy 1 mình sàn đen của mình mới là 56 gr =)) Thăng hoa đừng có hỏi :x :x
No1 Vanness 41 gr và là người duy nhất hơn per mình, nhưg như các bạn thấy anh bị lag điểm nên đứng thứ 4 :D và hôm nay ông ý cũng k hết sức, mọi hôm toàn 2x gr :-&

Kết luận: hôm nay quá may mắn =)) đầu tiên là ít pro thi đấu =)) :D thứ hai là vào toàn room dễ thở :D thứ ba là từ vòng 5 ít nhất đều có 1 người hơn per mình nhưng lại lag điểm :)) thứ tư là hôm nay quá thăng hoa chọn đc cái máy ưa thích ở Đạt :x thứ năm : trời muốn mềnh giành cup, chắc hợp tuổi xông cup cho VTC :))

Một ngày thật ý nghĩa, cảm ơn mọi ng rất nhiều :))

Chỉnh sửa lần cuối:
hị hị cảm ơn mọi ng ạ :p

@ chị Ánh: h Huyền nó nhảy = lap thì chắc chả 8k đc với sis đâu ^^ :p

@ Huyền: tôi chờ ảnh của chị đấy ;;)

Ánh toàn chơi 8k = laptop thôi... =))

nik Alice_dance...TD 103...vào pm sẽ có hồi âm! :D

=(( chơi 8k = lap như nào thế :(( bạn chơi HN à, tớ toàn cày HCM thôi

thế thôi cứ 4k cho lành chị ạ, chưa đc thử tài năng của chị Trang hôm nào nhảy giao lưu phát 8-> ;))

ôi hum wa khùng nhảy crazy 8k nhạc 140 miss 0 bad 0 kul 2... =))

(mỗi tội đang điên nên chả chụp ảnh up lên...=.=")

:| :| :-ss :-ss

có del ko hả chị :-ss

có khi đang điên nên thăng hoa nhảy crazy đấy ạ =))

Back
Bên trên