Audition - Nhịp Điệu Cuộc Sống

Em thấy có nhiều đứa nhảy kiểu chuối lắm...nút 8k thì nó nhảy phím số còn nút 4k nhảy phím hướng...Đúng là ko đỡ đc...~_~!

chị Ánh có thấy ava của bạn Nam và Huyền ko :"> :))

chị Ánh ơi có người đuổi em...:((
Chị bảo kê cho em với...:-s

Chỉnh sửa lần cuối:
:-< =(( sao chị nỡ nói vậy, e quan tâm đến chị còn gì :"> :">

Chết rồi, chiều nay nhảy Au gặp 1 em thấy mình nhảy hay quá bèn xin nik, mình cho, tối về thấy nik emxinhemkieu_emdeo_canyeu add mình :-ss làm thế nào bây h :(

Eo quả ava đôi + danh hiệu cá nhân đôi này hay thế :x :x dễ thương đừng hỏi ngược hẳn với người ở ngoài ý :x [=)]

Dạo này hay vào 301 toàn quen các bạn ở Thanh Hóa :))

Lại 1 lần nữa win Q Đội Hero :x :"> Ob Wind hôm nay cũng lọt vào Chung kết :D Còn mình thì bị loại ngay từ vòng 3 :((

@ chị Ánh chờ đến ngày về VN rồi thì Au thoải mái :))

@ Huyền: tôi per đến x7 x8 thì great, còn chị cứ per x20 đi lại chả bị chửi cho :)) :" À mà No1 Crazy vô địch Đẳng cấp BR rồi, chả có j bất ngờ nhỉ :D

Crazy nhất, Bx Chick nhì, a Minh thứ 3 ;))
Crazy nhảy hộ vòng 2 3 cho 4 người =.= Cả 2 ng vào CK hết, mỗi No1 kil thì bận ko thi được nên bị loại ở ngoài =]] Quái Kiệt kêu vs chị là sẽ đánh bật Gaara ko ngờ vòng ngoài toàn Crazy nhảy hộ nên vào đến vòng 2 3 gi đấy bị loại luôn =]]
Công nhận Crazy thật là .. =.=

Chỉnh sửa lần cuối:
Đỉnh cao nhất trong sự nghiệp của em là lọt vào đc vòng 3 của thi đấu...Cũng cách đây tầm 1 năm rưỡi rồi...:">

Giới trẻ bây giờ khá nhở chị Ánh nhở...=)) =))

@ chị Ánh: đúng rồi ah, nhưng mà hack thì thường nó sẽ nhảy cách 1 lượt, ko del và tất nhiên là per x điên cuồng. Đặc điểm nhận dạng là đến lúc hit ctrl thì thg hack nó sẽ bị khựng lại :-? Còn phiền bản hack tinh vi hơn thì khó nhận dạng lắm :(

@ Huyền: crazy tay trâu =(( thực ra BR a Gaara chưa chắc = đc QK đâu :))

@ Nam: thi đấu nhảy thường hay BU hả bạn :-?

Hồi trc có PD Bergkamp trong 1 ngày giảnh cả 2 cup nhảy thường và BU :)) Gần đây thì cũng có thêm SaoOnline™ cũng đc 2 huy chương 1 ngày ...

Chỉnh sửa lần cuối:
Tớ là tớ căm thù cái món BU...Bài duy nhất mà tớ nhảy và miss ít nhất là bài Can Can...:">

Mà hình như là thi đấu Free Style thì phải...:D

Thi đấu bt có mỗi FS thôy đúng hôk...Lâu rồi tớ cũng chả nhớ nữa...:">

À...Đúng rồi...Thi đấu loại Nhảy Bình Thường....=))

----------

Mà Quân ơi nhảy BR nó nt nào...Từ lúc ra SS2 đến giờ tớ mới nhảy đúng 1 ván 8k Chồng xa......:">

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên