Arsenal lovers vô đây nha !!!

nhìn mặt thằng đấy đã k thấy thích từ đầu rồi b-( muốn đi đâu thì đi =;
năm sau sẽ thấy tiếc >:)

mình cũng đoán chắc khoảng 144k$ thôi, mấy thằng báo hay cải lúa lắm :|
72k bảng 1 tuần với 1 DMC đắt hàng như thằng Flamini thì cũng ko quá đáng lắm :)
nhưng ở Ars,lương thế là cao vãi chưởng =))

Mua ko xu thì lương cao là đúng thôi ;)) Tính ra trả lương cao như thế lại quá hời ( so với mua đứt nó + trả lương thấp hơn 1 chút )

Cha mẹ ơi, ko biết Cesc đc mấy mà nó đòi gớm thế, mà nó có j khủng khiếp lắm đâu mà Milan "xoè" ghê thế. Thik thì cho đi!!!

trọng thầy trọng bạn thì ở...
mà trọng tiền thì đi :-<

Có cái j` mà chửi /:) Âu cũng là người đời thôi mà :))

Mà E Jang đừng nói thế,năm nay Flamini chơi hay mà :) Thằng nào cần thì "xoè" chứ sao,Milan bây h thì chả như tàu già sắp đắm òi 8-| Ko mua về thì j` :))

Nói chung còn Cesc còn GSư thì anh ko ngán thằng nào hết >:/ :>

Đi thì đi chứ sao, chả lẽ bắt nó gắn bó cả đời với Ars à? Đến Henry còn sang Barca nữa là.
Đời cầu thủ ngắn lắm, đang lúc phong độ cao thì lo mà kiếm cơm lấy vài năm, chỗ nào giả cao thì đi cũng là thường (tất nhiên vì tình yêu với đội bóng mà ở lại thì tuyệt quá rồi còn j`). Nói chung chẳng có gì chê trách cả. Chả ai lại giả lương thấp xong bấu víu vào tình cảm mà bắt ở lại. Fan lúc nó đá hay thì khen anh nọ anh kia, lúc nó đi thì chửi như chó :| Sao ko nghĩ đến những gì nó đã cống hiến cho clb. Bao giờ nó đi mà chửi Ars như Ashley Cole hẵng hay, còn giờ, vẫn chúc "gl, Flamini!"

có anh Mậu mở nhời mà mấy đứa nó ngoan hẳn ra 8->

Còn nói nó ra đi vì $ cũng không hẳn là toàn bộ lý do đâu , thằng bé mài mông ở Ars rồi , khát danh hiệu , ra đi để tìm kiếm cơ hội mới , có gì đâu phải cấm nó :-j

Công nhận với anh Nghĩa:D
Cầu thủ bỏ đi mà chửi lại đội bóng cũ ( nhất là những đội đưa mình lên tầm star) là bọn bựab-(
Cứ như Henry, Sheva, Becks,... mới là quân tử chứ:x

ai vào thế chỗ của Flamini đây :(

liệu mùa giải năm sau, Eduardo có mặt trong đội hình thi đấu ko :( hay là bao h :(

liệu mùa giải năm sau có thấy sự trưởg thành hơn của Wallcot ko :( Ader còn tỏa ság ko :( v..v....

Cố lên Arse :x

Các chú công nhận với anh ý thì tick cho anh ý cái bài tốt kái :-"

Chiều nay anh Mậu đã lần đầu đc nhìn thấy Flamini khoác màu áo đỏ đen trên bàn PS rồi anh Mậu nhờ ;))

hê hê gl hf gg :x

----------

chuẩn bị có người nữa sắp ra đi kia kìa :|

Hleb 8-| đừng bảo đến Inter để tìm kiếm Scudetto 8-|

Essien dũi cho chưa sợ à ;)) Ars mà mua đc Essien lúc ấy đá PES cứ gọi là 8-> mình nó solo cả đội hình Milan :))

sao các bác cứ chửi Flamini thế em thấy nó ra đi cũgn tốt mà :-"

Walcott thì thực sự đã đạt độ chín rồi, nhược điểm duy nhất theo mình chỉ là thể lực thôi, nếu k khắc phục đc thì mãi chỉ là con át chủ bài tung vào nh~ phút cuối chứ ko thể đá từ đầu đc :(

Back
Bên trên