Arsenal lovers vô đây nha !!!

=.= kéo lên cái =.= mới rời đường đua có mấy ngày mà tụt xuống tận đây

sao gs ko offer Villa nhờ :(( fí hoài, khắp châu Âu thấy có mỗi Villa nói thẳng là thích đến một đội bóng nào đấy, tình yêu có, tiền có, vị trí có, thế mà ko nhân lấy cơ hội này offer đi còn từ chối với chả phủ nhận :((

đấy...khóc lóc 1 tí mà mất Flamini rồi kia kìa :-<

sợ j :-j 2pic Arse cơ mà :-j post thoải mái :-j nếu là e thì e post rồi

thôi chị nói thế thì thôi :))

Arse l-)

GS có từ chối thẳng thừng đâu anh,đấy là đang kiêu tí cho nó thèm đấy ;)) Ko khéo sang năm Villa lại về Emirates >:)
Cơ mà mình cũng cần ek j` nó >:/ :-" [ vênh đã kiêu đã 8-X: ]

Hleb nghỉ nốt 3 trận mùa này,chán đừng hỏi :-<

hleb :-< =(( :((
villa về emirates là chuẩn nhất rồi :x

xem cái trận chel - mu chán đ chịu 8-|
ơ thắng rồi :x :x

Chỉnh sửa lần cuối:
may quá MU thua :-j PL vẫn còn cái để mà theo dõi 8->

Ko khéo năm nay anh em lại vô địch thì bỏ mie >:) :>

Chỉnh sửa lần cuối:
Kill ơi lo học hành đi ;)) , vô địch mà học hành thi cử ko ra gì thì vô địch để làm gì , chẳng nhẽ sang ars đá dự bị cho cesc à :-B

Ars trận đấy chẳng có cái qué gì mà bảo là sai 1 ly hay 10 ly cả , ko may bị taylor nó chặt chân cũng gọi là sai à ?
Cái sai của ars là nằm ở chỗ ko đủ bản lĩnh đi tiếp sau vụ eduardo thôi , mà cái này có lẽ ko còn là " 1 ly " nữa rồi .
Ps : đợi mùa sau đua tam mã cho vui , năm nay lúc thì MU vs Ars , giờ thì Chel vs MU , toàn chửi tay đôi , ức chế bỏ xừ , năm sau chửi nhau tay 3 , tay 4 có phải vui ko ? 8->

Kill ơi lo học hành đi , vô địch mà học hành thi cử ko ra gì thì vô địch để làm gì , chẳng nhẽ sang ars đá dự bị cho cesc à

em học mà :"> học thì mới vô địch đc chứ :> ;))

Chứ ai thèm làm dự bị cho Cesc làm chi >:p Có bảo sang làm "bồ" Cesc thì em sang 8-> ;;)

Ars trận đấy chẳng có cái qué gì mà bảo là sai 1 ly hay 10 ly cả , ko may bị taylor nó chặt chân cũng gọi là sai à ?
Cái sai của ars là nằm ở chỗ ko đủ bản lĩnh đi tiếp sau vụ eduardo thôi , mà cái này có lẽ ko còn là " 1 ly " nữa rồi .
Ps : đợi mùa sau đua tam mã cho vui , năm nay lúc thì MU vs Ars , giờ thì Chel vs MU , toàn chửi tay đôi , ức chế bỏ xừ , năm sau chửi nhau tay 3 , tay 4 có phải vui ko ? 8->

cứ thử gãy chân như thằng eduardo đi rồi biết >:) lại chẳng tởn tới già luôn ý >:)

cứ vài thằg như thằg martin taylor thì cả đội bóng giải thể là vừa :-j

các bạn ý thi xong rồi phởn quá :( mìng 1 tháng nữa mới thi :-<

=)) sagna vs clicky đc vào đội hình tiêu biểu kìa :x hí hí :"> :x ader nữa 8-> fabregas :x hớ hớ :x

Back
Bên trên