Arsenal lovers vô đây nha !!!

tại sao bài mình khen các bạn cũng bị del =((

Wenger yêu cầu Flamini không chơi trò nước đục nước trong nữa :-< deadline cho hết tháng này đi hay ở :-?

Giá kết quả vòng vừa rồi diễn ra sớm ;;) ;;) . Mà lâu rồi mới thấy G.Silva ghi bàn nhỉ 0:) 0:). Có 1 số trận, Silva chơi ko tốt lắm, nhưng mình vẫn thích những trận Silva có mặt hơn Senderos, mặc dù Senderos đẹp zai hơn nhiều:D =)) =))
MU sảy chân chút rồi, ko biết Chel có lùa đc ko ;;) ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Senderos đang bị bệnh tâm lý sau vụ Ars thua ở C1 :))từ giờ tới cuối mùa cậu ý ko vào sân đc đâu :))
Ờ trên có 1 loạt bài bị del tớ chưa đc đọc :|
chán!

Em chẳng thích đội nào ăn CL cả:(
Tại vì CHel với MU có kn vô địch PL, cú đúp ko hay
Barca thì năm nay đá kiểu quái gì ý 8-} Với cả nó cũng vừa vô địch xong:|
Liv cũng thế. 4 năm mà VD 2 lần, vào CK 1 lần cũng chán:|

nếu như mày Man xảy chân trc' khi gặp Arsenal thì có thể cục diện đã khác :D

thằng VA sao ko chuyển mấy bài kia vào chỗ thùng rác #2 cho tao đọc với :( chả hiểu mô tê gì thấy del 1 đống :-$

Senderos đang bị bệnh tâm lý sau vụ Ars thua ở C1 :))từ giờ tới cuối mùa cậu ý ko vào sân đc đâu:))[QUOTE

Hờ, Senderos hay nhỉ, thua rồi thì thôi, thế này thì có mà thần kinh cả năm cả tháng

Xời!! mình đồng ý 100% với Hưng, giơ 2 tay 2 chân luôn:D :D
Barca vs chel trong CK C1 là tốt nhất, Liv vào mãi chán chết :-<8->

Chỉnh sửa lần cuối:
Em chẳng thích đội nào ăn CL cả:(
Tại vì CHel với MU có kn vô địch PL, cú đúp ko hay
Barca thì năm nay đá kiểu quái gì ý 8-} Với cả nó cũng vừa vô địch xong:|
Liv cũng thế. 4 năm mà VD 2 lần, vào CK 1 lần cũng chán:|

Đấy là vì ko có AC của chú nên ko thích đội nào vô địch =)) =)) =))

Tùy:-j
Chú đọc post của anh ko hỉu hay sao mà rep chán thế:))
Bây giờ cho Werder Bremen, Ars, Valencia hoặc AS vô địch thì cũng hay;)) Chứ các đội mạnh vô địch nhiều quá mất hay:| ( dù điều này là ko tránh khỏi=)))

Bây giờ cho Werder Bremen, Ars, Valencia hoặc AS vô địch thì cũng hay;)) Chứ các đội mạnh vô địch nhiều quá mất hay:| ( dù điều này là ko tránh khỏi=)))
Oái, liệt kê các đội thế kia hóa Ars nằm trong số các đội "ko mạnh" rùi à 8-} 8-}, Lê Anh sửa lại hộ mình cái;)) ;)) ;))
Năm nay đụng Liv sớm, đen thui. Hi vọng Barca nâng cup 0:) 0:)

Chỉnh sửa lần cuối:
Chị đọc kĩ thì sẽ hiểu em nói gì;)
Em bảo là các đội ÍT VD, hoặc trong những năm gần đây ko VD và năm nay khó có danh hiều nào thì nó sẽ vui hơn;) Chứ AS, Ars hay Valen mà đá đúng phong độ thì cũng chẳng ngán thằng nào đâu;)) ( Valen:| Lại thua 5-1:(()

Chỉnh sửa lần cuối:
Chel đá thế nào đc Liv ;)) CL năm nay của Barca òi >:)

Còn PL thà để MU còn hơn Chel,đá chán bỏ cha 8-}

Mình bây h thành khán giả òi :( về xem các em "chồi nhú" của học viện HAGL - ARS còn hơn :x

nói cứ như thể ban ơn cho Roma, Ars ấy:(

----------

MU 9 năm rồi chưa vô địch :(

có gì đâu mà lạ :)) ăn may được 1 năm thôi chứ=))

Thực ra thì đúng là ở C1 thì AS với Ars vẫn còn thiếu 1 cái gì đó:-?:D
Chứ như em nói ở trên là "Chứ AS, Ars hay Valen mà đá đúng phong độ thì cũng chẳng ngán thằng nào đâu":D

Hình như là thiếu cái may mắn thì fải ;;) ;;) ;;)
Năm nay về Barca là tốt nhất 0:) :D 0:)

yếu tố lớn nhất làm nên anh hùng trong các anh hùng là fải gặp thời :-<

có bài này đọc thấy sướng tai quá :"> Share cho mọi ng` đọc cùng đấy :> [ đã k poz hẳn lên thì các fan đội khác đừng kiếm cớ móc máy nhớ ;) thanks]

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên